(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

To my super little zacubi :))
Happy bird-day to tiểu tr tr :"> :X :X :X

to my dear ppl:x
yo tết qua nhà Vi làm 1 sòng bạc đi :)) tớ tình nguyện ngồi chia bài vs xóc đĩa cho các tình iêu, chứ tớ hem chơi đâu :". xợ thua xiền nhắm :">:">:">:-ss

he he he mình ko give up :) I'll keep on chasing my love :)

nghe mày ợ cả đường trên lẫn đường dưới thì làm sao mà chịu nổi =)) nước lọc thôi =)) còn thik chơi trội chơi hẳn lúa mới đi =))=))=))

Các anh các chị ghê quá. =))

K tán thành nếp mới lúa mới gì đâu đấy. :-s

Coca hoặc nước, tuỳ. ;))

to: whoever
i feel like there's not a thing named tet over here :(. i forgot how to prepare and thac' loan. during tet, how i received "hong bao" :">. Tru is rite, sometimes i jst wanna walk away and shout to the top of my voice. I wonder if i'm gonna stay like this for nearly 4 more years? Is life kidding me? Ppl are obsessed wit universities. is it that important that i hav to go to oxbridge, lse, ucl, warwick, blah? i'm damned tired thinking abt this. anw i'll try to enjoy 2 months left before results are coming this march. keep going, keep trying.

To mommy: sinh nhật gần sát Tết, niềm vui nối tiếp niềm vui, thành công liên tiếp thành công, nụ cười theo sau nụ cười nhé. Chúc mừng sinh nhật :)

Hihihi thx các bạn đã cmsn mình. :x :*

Con cảm ơn bố mẹ. :) Vì cái bánh rất là ngon. =P~ :"> Và vì... tất cả những điều khác nữa. >:-D<

#1Thx bạn Hoàng, bạn chúc sớm nhất luôn. :x trước 1 tiếng. =))

#2Thx chị Thảo. :x :* iêu thế

#3Thx sếp Chim. :* Hị hị em sẽ nhớ lời sếp ạ. :">

#4Thx em Diệp và em Chim. :*
Diệp à hôm trc đọc lại cái "from angel egg" của em. Em đúng là angel tuyệt vời ạ. :x >:-D<
@Chim: cô chúc tôi béo khỏe là sao? ;)) =)) :">

#5Lanh! Bánh của mẹ! :(( Sang nhà mẹ làm bánh cho mẹ ăn! :(( :">
Thx con. :) >:-D<

#6 Ừa năm mới năm me phải vui lên chứ em nhỉ. ;))
iêu em, và chúc mừng em nhá. :x
gớm 2 anh chị nhanh vừa thôi. ;))
:*

#7 Iêu các bạn thế. :x
Ừ mình học A14 mà hị hị. :">

#8 Trước mắt sẽ khó khăn đó em.;)
Iêu mất rồi, khó bỏ em à. :)) =))
Vớ vẩn thật, mình không ngờ em lại như thế vào lúc này. :))
Tự đánh mình một cái đi em. :)) b-(
Cố lên hehe. ;))

#9Thx cả các bạn khác nữa. :"> :*

@Vi: ai bảo hôm trước bạn về sớm. :-" thôi có gì đi học mình khao... gấp đôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
To:
- A1: chúc mừng năm mới, tiền tiêu dào dạt, học hành tấn tới, điểm thi cao vun vút, apply trúng rầm rầm nhé :x
- HF: làm ăn phát đạt, tên tuổi ngời ngời, người người ngợi khen, nhà nhà ngợi ca, khách đến cứ gọi là đuổi đi cũng không hết :x :x :x

to: cô NGàn
sorry cô vì đt tôi hết tiền nên ko thể sms cmsn cô đc :(( tội lỗi quá :(( 2 hôm nay lại ko online đc chứ :((
bh chúc bù đc ko :-s chúc cô năm mới + tuổi mới mọi thứ đều tươi trẻ mát mẻ, thêm nhiều đồ mới, ny mới, cái j cũng đẹp đẽ như ý :x ke ke

To: em
Lần sau nếu mọi người có đem chuyện đó ra đàm đạo thì em nhớ kể cho đúng sự thật hộ mình nhé. ;)
Public rồi thì cũng public cho nó thật hộ mình với. :)
Cảm ơn em. :x

----------

Tĩnh lặng như Phật... [-o< [-o< [-o< :)

Em à, cảm ơn em... :)
We're in this together, right?
>:-D<

p/s: im gonna win this bet, honey. ;))
chuẩn bị khao trà sữa mình đi. :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
thanks for being the light shining through the darkest time in my life >:-D<
we've been in it, and now together we've found the way out.....honey we can do it, rite???:* somehow I feel confident, never before I've been sure that I can beat myself like I am now ....:)...>:-D<
I love you, really........ you are not just my friend...but my sis...my dear sis....>:-D<

Let's get those jerks out of our minds...they're just not worth, they don't deserve us :))
love you always babe :*>:-D<

h mình còn hơn cả phật =))=))[-o< chả có lí do j chúng mình hem làm đc :"> hôm nào tự thưởng bản thân trà sữa đi các bạn ;)) mình thấy lên chùa rất là thiêng đấy :> mình cầu peace mà :">[-o<

from me to :
@ ur Y!m is sth kind of knight or revenge or ..... :-? watever sorry i cant remember :(
cảm động quá anh ạ :p:) em ko nghĩ là lại có 1 ng hiểu em đến thế :p thứ mà em cần nhất , thứ mà em mòn mỏi tìm kiếm :) ng ta dành giây phút giao thừa cho ng mình vô cùng yêu quí đúng ko anh :) em biết , em cám ơn :p>:-D<
em sẽ ko quên đâu , phải khắc ghi mãi :)
để khi nhìn vào tấm gương , thứ duy nhất em nhìn thấy là em :)

@ my foxie sweetie cutie hunnie hubby :* ( i dont know whether u can read it or not but i hope u do :">:x )
they must have been jealous with me :"> yah i know :>
chúng mình tát biển đông còn cạn cơ mà B-)
if all they ever want is to cease my love for u
wont u just forgive me
coz my life would cease too
plz forgive me :">
for the crime of loving u >:-D<
:x>:-D<:">
hehhehe i know u know i know u know that " love " means shawty-hubby love :x not ordinary boy-girl love :>>:-D<:*

@ cậu vừa lòng chưa :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Life is so complicated...
Everything is complicated...
Right or wrong ??? Who knows...
Confused...
Peace...

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi hân ơi là hân =))=))=))
tôi đi theo con đg chính đạo của bà rồi :">
=))=))=))
chết cười mất =))
xấu hổ :">

Các bạn theo Phật hết à :-s mình vẫn quyết tâm vô đạo, chỉ thỉnh thoảng ăn chay thôi :">

To Hân:
Chúc Tết hàng xóm mới chưa ;))

To Diệp & Ngàn:
Có cái này để hôm nào gặp nhau mình kể =)) uầy mình rất là ngạc nhiên =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Mà cái find the way out là thật đúng k :D congrats 2 nàng >:d< hôm nào làm party ăn mừng việc từ bỏ thói quen nha' :))

To sếp:
Buồn quá sếp lại phải ở nhà rồi :(( em chúc sếp Tết vui vẻ nhé >:D< >:D<

Back
Bên trên