(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

Con gái lớp mình quan niệm Phật tại tâm nhở :p :x :">
To: U :x
Tôi đã định viết cho bà một cái from to thật dài cơ :">
Định copy cho bà coi cả cái email dài tôi viết cho bà đêm giao thừa cơ :p Nếu tôi hem send nhầm add chắc bà đọc đc rồi :))
Tôi rất thích buôn điện thoại vs bà dù nhiều khi tôi cóc hiểu bà nói gì :">
Tôi rất thích đi chơi rồi nhìn cái vẻ mặt ngốc nghêch của bà :"> mặc dù mặt tôi cũng chả đã ngu hơn là mấy :))
Tôi rất thích đi xe đạp về vs bà mặc dù bà đi ngu cực :p Ngồi sau xe bà chắc tôi phải mua thêm tầm vài cái bảo hiểm nhân thọ :p
Tôi cũng thích cả kiểu bà ăn chậm ơi là chậm làm tôi vs Thảo Hà đợi mốc cả mặt :))
Thank you for everything you've done for me >:-D<
I do hate you but I love you damn much :))

To: several other people
All the best will come to you guys so always believe >:-D<

to :Ngàn vs em Chim iêu của mình >:-D<
those gifts aren't as cutie as my lovely sweetie honeys :* I love you this >:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<..........n x >:-D< muchhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh :*:*:*

to ppl who were with me today :))
Hanging out with you today was soooooooooo awesome. Thank you all for making me laugh that much :))=))=))=))=))=))
P/S : tao chính thức tuyên chiến với thằng Duy =))=))=))=))=))

starting with a day like today, this year is likely to be full of great laughter =)). looking forward to the next time =))

P/S: my current favorite song has 10 words ngu =))

năm nay khởi đầu phấn khởi thế này là ổn :))=))=))=))=)) coi bộ mình vs thằng Duy thằng bộ đôi diễn hài ăn ý rồi 8-}=))=))=))

2 bạn thật là khó đỡ =))

xem ra rất có duyên, duyên ngầm này đào mãi mới được, quý lắm đấy ;))

@ you: Bèo dạt mây trôi :) not much, but enough for me. enough now.

@ you: I don't care. Just **** off. Purr-leassssse.

To Diệp Duy:
Cái bài favourite song nên giữ cẩn thận mai kia ru con nhé :))

To Taxi:
Cái bài toán í :)) mình bó tay luôn, nó thiếu cái gì đấy hoặc là mình hiểu sai đề :"> sozi nhá :p

To Hạnh Ngàn:
Ừ tặng khăn cũng được mà :)) ôi quà gì mình cũng thích :p
À send mình cái sáng nay đi :x
Mà SN sớm hoặc muộn 1 ngày có phải vui không, hôm nay toàn phải ở nhà 1 mình buồn vl em ah :(

@ Trym :
[-x chết chết cái con này, sao lại dùng từ "vl" :-ss sao h đổ đốn thế hả em iêu của mình :(:)(( Mình thề là từ h mình ngoan nhá ;;)

To: TChim
Ôi hôm nay mình ra Đinh Liệt mua khăn cho em, chả thấy cái nào đẹp sất. :(( Mai ra lại. =))
Mà em rumour gì mình hở? =))
Thôi nhá cô với Đ Đ tổ chức sn chung đi, có gì tôi nhắn Diệp tát thành cho. ;)) Gớm hôm trc bạn Duy đang giới thiệu dở thì Đ Đ về mất. ;))
À khổ thân em, thôi lần sau rút kinh nghiệm nhá, thiệt chưa! ;))
Nói thật mình cũng k có bóng bay đâu. :">

Chỉnh sửa lần cuối:
@TChim: ko sai ấy ạ, hôm qua nghe thầy tớ giảng rồi, cũng dễ hiểu. sr vì đã làm phiền bạn lúc tết nhất.
omg i'm a nerd :-b

to Ngàn và Trym : này hôm tới Chiến vs Chim là chung Sn đi, định rủ Duy đi thì để mình bẩu nó re-introduce Chiến to Chim ;;);;)có vẻ hay đấy nhá ;;)

@ chim and chiến: Ừ 2 bạn sn chung đi :x có gì mình tặng quà đôi :x :">

@ me: where are you? life seems to be filled with laughters. but are you... urself?

idk, enjoy it first :x :">

@ you
em à cái đó chỉ là cảm giác của mình thôi mà em :"> gì mà em trust thế :p
nói chung mình k am hiểu lắm đâu, có chơi đâu mà am hiểu :">
theo mình em k việc gì phải sợ hết, chỉ cần em cẩn thận k để bị taken for a ride là đc :)
còn chuyện kia, kể cả nếu nó thành sự thật, ý mình là nếu nó flirt, em fall, thì mình cũng k bình luận gì đâu :) vì vị trí của mình k cho phép, nói gì cũng sẽ bị bàn tán, nên khôn ngoan nhất là giữ im lặng. mình có chính kiến của mình, chỉ là sẽ k nói ra thôi. ;)
nói chung, khách quan nhất thì mình chỉ nói đc là: nó tốt mà, và em cũng tốt. ;)
mình nghĩ, tốt nhất em nên giữ quan hệ, vì kiểu gì cũng sẽ phải gặp rồi làm việc rồi vân vân, xã giao cũng ổn, chơi thân cũng đc, tuỳ em... :)
thế nhé
đừng sợ
iêu :* >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
to: Andy, my principle
snow storm and i'm having sore throat :((
c'on snow the whole week so that i can rest!!!!!!! NO SCHOOL :((

To các nàng:
Các nàng thích chung để các nàng sung sướng í gì =))

To Lý:
Thnx nhá >:d< quà đẹp ;))

to em : chả biết ai sướng nhất :-" ai cứ một mực đòi Duy đi để xem hài hả >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên