(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

to: this topic
Hi, lẩn đầu tiên tớ post vào bạn, hi vọng sẽ gặp mặt nhau nhiều hơn, nhỉ ?^^
to: someone very important
it's 1 year over. I miss you so, H

to my beloveds

hí hí :x cứ viết thế :x ai được gửi sẽ biết là mình :p :) .... còn nếu cần chỉ đích danh ai đó cho nó hiểu thì sếp chỉ ngay :)) :"> ... nhớ em quá >:-D<
hôm nọ đọc lại blog của mọi người >:-D<.......iêu kinh khủng :* ... bọn mình về lại cái lớp cũ rồi em ạ >:-D<.....mọi thứ vẫn ổn, dù có vài thứ ko được như ý lắm :p...căn bản fải hy sinh cái nọ cho cái kia....:)...yêu và nhớ em nhiều :*

làm j rồi thì đừng bao h hối tiếc kưng ơi :* em thấy vui là ổn rồi :)......đừng có lo lắng nghĩ ngợi quá nhiều >:-D<......cuộc sống mà thế có mà trầm cảm chết :)).....ít ra mình đã làm những gì mình muốn :) .....và no regret nhá :* iêu kưng >:-D<

mọi thứ sẽ ổn........mọi thứ sẽ ổn thôi mà :* .....take it easy đi :*...just a test :p
dont wanna lose you :((......but I know u can do that cause u've tried so hard >:-D< ....so to be honest, I'm afraid :p....but always chuẩn bị sẵn tinh thần :p.........thi tốt my babe :* :x

....uh tớ iêu cậu :)) =)) so lãng xẹt =)) but i'm really happy to hear that >:-D< that's what friends are for :x ....... u always turn up when I need :* ... thanks :)

To: chị

Tại sao hôm nay lúc em í bảo chị là k cần đi nữa thì chị k có phản ứng gì, đến bây giờ về nhà mới tiếc hả? Em thực sự k muốn chỉ trích gì, nhưng vì thực sự quan tâm đến chị nên em mới nói. Chị, nói thật, là một người rất không determined. Từ việc dream job của chị. Nếu chị thật sự thích làm nghề đó thì phải theo đuổi đến cùng chứ, sao lại cứ phụ thuộc vào bố mẹ thế. Bố mẹ chỉ là một phần thôi. Em vẫn tin là nếu chị thực sự, thực sự đam mê cái nghề đó thì chị sẽ làm được. Rồi đến cái vụ này. Em biết là khó khi mà chị k biết làm "cái việc đó" trên máy tính, nhưng nói chung về phần í tưởng thì chị cũng có thể đóng góp chứ. Rồi nếu thực sự muốn tham gia thì phải quyết tâm, lúc em í bảo k cần đi nữa thì cũng phải đòi đi. Còn đã xong rồi thì về nhà đừng có rên rẩm. Nói chung theo em được biết thì công việc nhóm đó đã gần xong rồi. Cho nên nếu chị vẫn muốn đóng góp thì có thể phụ bọn em. Có rất nhiều việc đang chờ. Không có cái gì là muộn cả. Và đừng có nói là tại sao mình k đóng góp được gì cho ... nhỉ, sao mình bất tài vô dụng thế này nhỉ. Đừng bao giờ nói thế. Ai bảo là chị bất tài vô dụng hả? Chị phải sửa ngay đi. Mai đến lớp, nếu chị vẫn còn muốn giúp thì công việc luôn luôn đợi chị. Em xin lỗi, vì thực sự là k muốn nói nặng lời một tí nào, chỉ là em quan tâm đến chị thôi, rất nhiều. Nếu em có nói gì hơi quá thì chắc là tại bây giờ đang bị exhausted. :( Yêu chị nhiều lắm. :x:*

Chỉnh sửa lần cuối:
from me to Hn hâm :(
cái trang này toàn bài HN @-)
eo ơi đồ HN :( nói với mình thì mắng mỏ ghê chưa :-s mà chuyển sang nói với ... thì đổi jọng ngay đc :(( nghe hiền lành naive chưa kìa :((
1. vụ dream job: fải fụ thuộc vào bố mẹ vì bố mẹ nắm quyền sinh sát + quyền chi tiêu trong tay 8-} bây h muốn học architecture thì fải đi học vẽ chữ, mà pr nhất quyết ko cho thì làm thế nào đây :-s mà mình toàn thik những thứ pr nhất quyết ko bao h cho tiền đi học :-s tiền đi làm thêm chỉ có một dúm thế thôi, chi cho 1 thứ đc thôi s..... hay t.... hay v.... bây h???
2. cái vụ hâm đó :( cái đó quả thật là do mình btvd mà :(( đã lười lại chẳng có cái "bóng đèn" j :-s bị đá đít là fải lắm :-j mình chỉ hợp mấy thứ nhố nhăng amateur lăng xăng thôi chứ những thứ serious thì thật.... :( ôi i hate myself quá thể :(( :((

Hic lại viết thêm bài nữa để trang này đúng là toàn bài của mình. ;))

Chị à, em xin lỗi vì đã mắng mỏ chị. :"> Lúc đấy mệt thật mà. Rồi thì thôi em k nói nữa. Em nghĩ là chị nên save tiền để học v.... 2 cái kia kể ra hơi... :-s Hic còn chị đừng nói là mình btvd nữa đi. :( Đâu có phải như thế đâu cơ chứ.

From tớ
To ấy ;;)

Đừng lảng tránh như thế đc k? Đưg` invi nữa mah :-<
Tớ sẽ cố gắng ấy ah, cho dù là 1 năm, 2 năm hay cho đến tận bao h
Mong ấy sống hạnh phúc :)

Chỉnh sửa lần cuối:
to HN
oa oa cứ nghĩ là HN sẽ bảo mình chọn t.....với s...... đi cơ :(( buồn quá :-s
bây h nghĩ lại thấy thik là một chuyện nhưng quan trọng là nó có thực tế hay ko. theo đuổi một thứ như thế chưa chắc đã là ý hay :( tuy kể ra làm một công việc mà ko sử dụng đc thế mạnh của mình thì cũng hơi tiếc :((
oa oa rốt cuộc mình sẽ làm cái j????
oa oa thi học kì thi tốt nghiệp còn chưa xong :((
oa oa tại sao mới mười mấy tuổi đầu đã fải lo công ăn việc làm thế này :((

From: my heart as well as my mind
To: u my dear

First of all, I want to say Thank u so much for all the things u have done to me. Although those things seem to make no sense to everyone, include u, they mean so much to me. U make me laugh, u brighten my days, u make me become a different person...
I was a bashful girl, and I still am. The very first day I met u, I didn't even notice u 'cause I knew that I was not so talkative and humorous to totally strangers. Almost all of my close friends are ones who sỉt around me in class so I get to know them through years. But the second time I met u, it was a day-long voluntary work that made me so excited and outgoing and I started talking to u. U were so friendly and humorous. It seemed to me that I had known u for years. But I thought u were just a friend, nothing more. But when I met u the day after, all the good things u did to others made me feel so confused. U were so kind, so caring. I felt like talking to u more to know u better.
As time passed by, u were exactly the one I wanted to be my closest friend. U did cutie suprising things that made me laugh, u gave me a ride on your bicycle around the lake buying me ice-cream, u gave me a cup of coffee as I was sleepy at work, u didn't mind walking by my side for a long long way just 'cause I felt like having a cup of sugarcane juice... I was never fed up with chatting with u. I remembered u once said to me that u also liked to hang out and chat with me so much and u might not know but what u said made me really really happy.
But the more I knew u, the more clearly I realized that u would never be my close friend. U are popular and everyone wants to make friends with u, just like me. U also have cool friends at school, who play basketball with u, know to sing, to dance and all the things that I had never ever tried to do. I remembered reading an entry in your blog, u wrote that u have many good friends and they are all special to u but u only have one close friend and that is all u need. That one is the one to whom u can tell everything, the one who " hold your cold hand and cool down your hot heart" and u also wrote in another entry that u have already found that one. Lucky u! I used to try to be your close friend but I think It's high time for me to give up. I think u just consider me as another friend among yours. I know someone like me would never fit u.
I think that from this time on, I won't keep in touch with u anymore. I will not send u messages, which I used to do every single day in the past, I will not be online to chat with u, when I meet u at work, I will be busy so that I won't have time to look at your smile. That is the only way I can do to forget u and all the memorable things u have done to me. I know that things I am going to do will make u disappointed but u will soon forget me, surely, 'cause u have too many good friends around u and one close friend beside u to make me fade away.

Thank u so much, again. I will try my best to forget u, my dear...

Chỉnh sửa lần cuối:
mình gửi bạn - bạn ích kỉ và đau đầu cáu bẳn của mình :*
:"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> get itttttttttt :)) :">

from me
to my cat
Where r u ? :(( :(( :(( I miss u so much :( :( :( come back to me :(( :(( :(( :(( :(( T_T

@bạn Thái: Khổ thân bạn với em mèo của bạn thế. :( =((

@ chị chủ: ừ thì em biết là khó chọn. Nhưng mà có đúng là cái t... với s... thì khó hơn k? :-s Em vẫn khuyên chị chọn v.... :x Chasing your dream mà. :x

Khiếp cứ sờ sờ tờ tờ vờ vờ. =))

to my honey :*

you can do it babe >:-D<

dont know what to say :( but trying to forget is one of the hardest work in the world :p.......but time will decide everything >:-D< so let it be my hunnie :* .....just want to say I love you so so much >:-D< :*...........

to all of you....

just want to say thank you >:-D< ....so so much....

to ông.
thx ông vì rủ tôi tham gia :p >:-D< .... thx ông vì mọi thứ :*
btw, hnay tôi fát biểu như sh*t :(( vì k chuẩn bị tinh thần là fải nói :-s sry ông :((.....iêu ông nhiều >:-D< :*
mà hôm nay nhìn ông nervous trông rất là hay :)) y như Naruto :)) trẻ con vãi chưởng =)) sry ông vụ fát biểu :(....:"> ...love u :x

to Trym
what can I say now ??? Juz wanna let u know that I love u so muchhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh:*:*:* thanks 4 being by my side >:-D< only true friends leave footprints in your heart.....>:-D<

to all of u guyz
e cám ơn các anh các chị >:-D< ko biết nói sao ..nhg mọi ng tốt vs e quá :(

I love you too :* Try your best nhé em iêu :* :* ( Dù ko rõ về cái gì :"> >:-D< )

To myself: Inspiration. Inspiration. Inspiration. Where are you? Please come back home :(

to em Tre, em Ngàn, Vú Lý, chị chủ, em Quanh.....và tất tần tật những ai đã từng cho mình ôm và ôm mình >:-D< ... hoặc cho mình dựa dẫm :"> hoặc dựa dẫm mình :">

ngày hôm nay thực sự là rất mệt....mệt kinh khủng khiếp luôn í :-<....mắt thì díp lại mà người thì đờ đẫn trong trạng thái phê phê :)).....nhưng mà cái cảm giác ôm ai đó thấy nó đỡ mỏi hơn hẳn :"> mà lại sướng nữa :x êm êm :x mọi khi chỉ có mọi người ôm mình, hnay ôm lại cũg có cảm giác khác :))....
thx em Tre ôm mình này :x dù sếp biết là em fải cúi xuốg đau cả cổ :"> =))
thx Vú Lý và em Ngàn cho mình ôm này :x
thx chị chủ cho em dựa dẫm nằm ườn này :x :))
thx em Quanh cho sếp ngồi này :"> dù cái con này áp má như hòn than lên lưng sếp :)) nóng bỏng vãi chưởng ra =)) ...

and... tất cả mọi người khác đã từng ôm mình nữa >:-D<........all you need is....some shoulders to lean on :*....love u all >:-D<
P.S: thx cả những ai đi ... với mình nữa :"> :x chia sẻ cảm xúc....thăng hoa...8-> =))

Chỉnh sửa lần cuối:
To: sếp Chim. >:-D<

Ừ hôm nay mệt quá đi mất sếp à. :(( Được sếp ôm cũng sướng mà. ;)) :x Hôm nay nghe nhạc hay nhỉ, thích nhỉ. Thích cái bài tiếng Pháp, mới nghe lần đầu mà thấy phê. :x:x:x Thích cả bài của anh Gareth Gates nữa. Anh í đẹp trai. :x Và hát hay. :x Ước gì giờ thể dục nào cũng được nghe nhạc như thế. 8->
Yêu sếp nhiều! :*

p/s: sếp ơi 2,3 hôm rồi k nói chuyện rồi. Em cảm giác có cái gì đó k ổn sếp ơi. Làm thế nào đây??? :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên