(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

Thanks em Z' lắm lắm >:-D<
Hihi. hết khóc rồi mờ :"> bh fon? hơn rồi :"> hí hí
Hem khóc nữa đâu :">

Ôi bây h mới vào đọc

@ chị Hà : Đâu có quy chụp hả chị ;) Em kiểm chứng rồi thì mới nói thôi :)) Tất nhiên không phải là tất cả 0811,nhưng đâu phải là không có những con người như thế :-j

@ Heiz + Cin : Chuẩn đấy ;)) Chưa biết những em tốt ở đâu,nhưng phần nhiều thì mình không thấy có cảm tình lắm.vậy thôi.

hehe, đừng quy chụp nhé. Đừng nghĩ vì 1 vài câu chữ mà đánh giá ng` khác :))
Có thể như mình nghĩ, có thể không; Cách tốt nhất là tự mình kiểm chứng :-j ghét nhất là quy chụp.
loll. Rumor thật đáng sợ :))
Ý kiến bản thân c thì các em 0811 k đến nỗi đến mức để phải chán ghét cả 1 thế hệ đâu :-j =.= ^^ cái j` cũng phải từ từ :D :) em Bình tự c thấy rất ngoan ;) k quá xí xớn như trên 4r đâu, po0r him ;)

Mình thật là đang lo lắng nhiều thứ quá đi ..

Em cũng quen và chơi với bình từ hồi GV, nhưng mà ở ngoài và ở trên 4r em thấy nó hơi khác 1 chút... có tí ngạc nhiên...
Nói thế k có nghĩa chụp mũ cả thế hệ đâu ạ! Em chỉ đang buồn vì ng lớn nhìn 1 số cá nhân (VD ở đây là 1 vài e 0811) mà quy chụp cả thế hệ 9x...

To: chị Thư

I really need your support and encouragement right now. So... will you help me? :">

----------

To: chị Thư (lần 2)

Khổ thân quá. Sorry chị nhiều, hôm nay biết là chị ốm mà vẫn làm phiền chị quá. :(( :-< Thôi mai nếu không đi được thì đừng cố, ở nhà nghỉ cho khỏe. Em ngồi với em Chim cũng okie. :D (Nếu em í đi.) Mau khỏe nhé. :x >:-D<

To: Trang Tashie :*
Hôm nay phải viết ko mai quên mất thì chết :-S
Ngày mai Trang bay rồi :(( Mình ko đi tiễn được :-<
Thôi dù sao cũng chúc cậu sang đó học hành tanh tưởi :p
(Vào LSE nhớ :x) Mọi việc suôn sẻ may mắn :x Giáng sinh lại
về với tớ :x hehe Giáng sinh về phải mua nhiều quà đấy nhé ;))
Cái tội bỏ bạn bỏ bè đi sớm :p
Oài nếu lần thi Bel tớ đc 50% có phải là hai đứa đi cùng nhau ko :(( =((
PS: Hehe sang đó nhớ *hug* Quỳnh Trang một cái hộ tớ nhé ;) :p
Love you :x :x :x :* :* :*

to: 4 con điên
hôm nay còn bày đặt đến làm j`. hôm trước chia tay rồi mà. đến làm tao lại buồn. :(( mang 1 đống qua ra ai mà nhét vào vali được. hại bạn bắt người ta xách tay một đống ra, lùn đi đấy :((. Thi tinh thần thép mà cũng khóc à? chúng mày khóc mà tao lại ko khóc, nghe như ngu ý. tháng 12 lại về, lo j` nhỉ? yêu lắm ý. sẽ sms trước khi bay được chưa?

to: cô
mới quen cô thôi nhưng mà con cảm thấy cô tình cảm lắm. con cảm ơn cô nhiều.

to: e Summie
thnx e. mới bé tí mà ăn nói như bà già. có j` mà nhớ. ss còn chat chit với e nhiều :x

to: A1-ers
Chào thân ái và quyết thắng. Tớ yêu các bạn vô cùng.

Khiếp cái con này sắp đi mà vẫn fon? thế :))
Uh đúng rồi đấy. Fai thế thì ng ta mới iên tâm :">
Mai đi tiễn nhớ :p hihi. mình thề là mình sẽ đúng h :">
Ở nhà mình sẽ giáo dục plus cải tạo em Chi =))
Đùa đấy :"> iên tâm là thỉnh thoảng sẽ đến chơi [wii] vs Chi :p
Hehe. đi vui vẻ nhé :D
Sang bên đấy *hug* QT cho mình thêm cái nữa :">
Iêu con điên :x >:-D< :*

@To all that have left or are leaving: I hate goodbyes - mainly because i'm very bad at them. So i'll just say good luck and i'll see you soon.
~Dan

to chị Tashie :x:x:x bà chị cả iêu thương của em >:-D<

:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:* e iêu anh chồng của chị e mình bao nhiêu thì em iêu chị bấy nhiêu ;;);;);;):">:">:">:">

Take care and come back soon hunnje >:-D<

Ứ ừ đâuuuuuuu, phải iêu chồng nhất chứ nị ;))
>:-D< Iêu :*

To: Taxi

Sorry k đi tiễn em được. Đúng ra là từ lúc các em đi đến giờ ứ tiễn được em nào. :(( Em đi may mắn nhá. :x:x:x

from me
to my friends >:-D<

thx anh lắm lắm lắm í >:-D< với cả cũg xin lỗi anh lắm lắm luôn T___T
k có anh thì hqua em đã bị ăn chửi tơi bời rồi :( một câu cảm ơn k hết dc luôn :( thật í........

hic, sry bà :( thx bà lắm lắm í :(....iêu bà lắm lắm luôn í :(
sry bà :((........

đi mạnh giỏi nha kưng :* :x
sếp k đi tiễn em dc :( .... đi ngoan :* rồi lại về nhá em >:-D< ...

----------

me to you

damn it. wtf is going on.........
b-( b-(

Me to you: :x:x:x

Khổ quá, cái giời này, ai cũng có tâm trạng hết à. :-< Vừa lúc buổi trưa phởn phởn, cười cười đùa đùa mà đến lúc chiều đã khóc.:( Thôi k sao đâu, cái tuổi này... ẩm ẩm ương ương là chuyện thường tình mờ... ;) Khóc tí cho nó nhẹ người...:) Căn bản dạo này cũng có nhiều chuyện đúng không? Thôi hem có sao đâu... Cheer up đi nhé... :x:x:x >:-D< :*

To: a friend

Gặp nhau mà k chào nhau. Hay đấy nhỉ. :)) Hic thực ra cũng muốn chào ấy lắm, nhưng thấy ngài ngại thế nào í. :"> Hay là cứ để thế cho nó... hay ho? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
me to you

ối giời ơi =)) con kia =)) mình phởn rồi đây :))
ko fải vì vụ kia =)) =)) =)) cái con này đoán bậy bạ linh tinh xog rồi nói là sao hửm :-w :)) nói thật là bản thân mình cãi nhau với bạn bè ko bao h lâu :)) nếu mình sai thì xin lỗi, xog là thôi :) chứ còn k có j mà fải áy náy :)
kể cả bestfriend cũg thế :))
chỉ là nhớ anh Trư quá >:-D<........nghe bài Imagine me without you mà nhớ kinh khủng :x ... với cả có một cái hội chứng depressed do thời tiết :-? kiểu trầm cảm hay tâm thần phân li =))
thêm vào đó là mình vẫn còn di chứng sau khi bị ném 2 quả bóng rổ vào đầu :)) .... eo đùa chứ, hnay nhục vãi chưởng í :)) N' đứng đấy từ bh chứ :)) N' có khả năng cắt đứt nguồn cảm xúc nhanh vật ra 8-> :))
yên tâm :)) trưa nay vẫn thấy tôi phởn hơn tiên mà :)) với cả thứ hai này giao lưu ;)) hả hê ;)) thx kưng :* :x

me to you

eo chiều nay nhớ anh kinh >:-D<
nhớ vụ Aussie kinh khủng >:-D< .... sweet memories :*
shining friends :x....

Hic, cái vụ kia thì chỉ là post thêm thôi mà. :"> Đâu có í bảo là khóc vì vụ đó đâu. Người đâu mà... có tật giật mình quá à...;)) Biết là khóc vì nhớ anh Trư mà... >-D<

----------

To: myself

Đi Mạnh về chưa đủ mệt hay sao mà vẫn còn onl hả? Đi ngủ đi. Chờ đợi gì nữa. K... thì thôi. Mệt mỏi lắm. ><

To: ấy nào đó ;))

Sorry, đáng lẽ không nên trêu ấy là giỏi quảng cáo. ;)) :"> Nhưng ấy giỏi thật mà, hay tại hôm qua phởn quá nên nó thế? ;)) =))

To: một ấy khác ;))

Nói chuyện với ấy, và nhận ra rằng kiểu này thì chắc chắn bọn mình sẽ giống như 2 người bạn mà tớ từng biết... :( Không muốn điều đó xảy ra một chút nào hết ý...

Back
Bên trên