(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

@ you, all of you: lalalala here we go again \:d/ honestly can't wait. Counting down the days. muah muah muah muah :*:*:*:*:*:*:*
@ con điên: con kia lúc tôi hỏi có yêu tôi k thế nghĩa là có chuyện thế mà cứ lăn ra cười thế là vô duyên hiểu kkkkkkkkkkkkkkkk =)

@ Phượng :): mình chưa nói chuyện nhiều nhỉ :). Mới đc 1 lần nói chuyện lâu thật lâu và làm Olympic :p. nhg mà quý Phượng cực :D. Đi may mắn và sống mạnh mẽ nhé :D hihi
@ mày cháu của tao =)): ôi tao chả nghĩ là tao buồn tí nào đâu. Mày đi mặc xác mày tao quáii làm gì có tình cảm gì với mày :)). Ôi giời ơi thế mà mày đi tao vẫn thấy làm sao. Ôi giời ơi :-<. Đi ngoan ngoan ngoan nhé :) stop breaking others' hearts, or should I wish you'll still be able to do that :-s. Tao biết sau mày sẽ nhớ tao nhiều :"> thế nên tao cũng hứa sẽ nghĩ đến mày một ít :">

Chỉnh sửa lần cuối:
I just wanna let you know all my feelings. But I'm afraid I would lose you... forever...

@ Tây : Ôi con Tây dở hơi ngốc nghếch của t :) Mai là m bay rồi nhờ...:)...Tự dưng t thấy buồn quá m ạ,chúng m cứ lần lượt đi hết thế này,bọn t buồn lắm...Lớp bây h vắng lắm rồi, bọn t còn những 2 năm nữa để gồng mình lên chống đỡ vs tên HG đáng ghét ô trọc nữa chứ...bọn t nhớ m cần m lắm m có biết không?...Nhưng thôi,cuộc vui nào rồi cũng đến lúc phải chia tay m nhờ.Bọn t yêu m lắm! Sang bên ý cố gắng học giỏi,thành công,hạnh phúc rồi lại bay về chơi với bọn t.Cả lớp ko bao h quên m vs chip,ma,dương đâu,bọn t sẽ yêu bọn m mãi mãi í.Hiểu ko?...Cố gắng lên nhé...:)

@ 2 : Chị thất vọng vì các em lắm í.Sinh sau có 1 năm thôi mà sao các em khác thế...?Có cái gì đó khiến chị vừa ghê tởm những cũng lại vừa thương hại các em.Nói chung là thất vọng nhiều,ghét cũng nhiều nữa.Thôi thì ngoảnh mặt làm ngơ,kệ đời các em vậy.

@ 3 : ... đhyctđp...etsrb...

@Meo: tớ giống bạn ở cái @2. Chắc chắn không phải là tất cả, nhưng qua tiếp xúc thì thật sự chán. Chán nhất là từ em hót boi bi kây 8-}. Nhì là 1 vài em khác. Tuy nhiên, có lẽ là chưa đủ thời gian để bộc lộ thôi..

Ta cũng thấy hơi buồn nàng Ket và nàng Meo ạ! Thấy các em nói năng hơi ..."vô tư và vô tâm" quá... cũng có thể mình sinh trước các em ý mấy tháng nên bây h k hiểu nổi cái ngôn ngữ cộp mác 9x to đúng (mình cũng 9x, thấy nhận xét gộp chung 9x vào... oan ức cũng có mà xót xa nhiều hơn)...
Hi vọng em nào đọc được những bài này thì suy nghĩ chút chút...

Chỉnh sửa lần cuối:
To em Phượng:
Em đi rồi nhở, mà tổ mình cũng chẳng còn là tổ mình nữa. Mình tiếc là không nói chuyện với em nhiều hơn hồi lớp 10, thực sự mình không biết cách nói chuyện với em. Quà của em mình vẫn giữ đấy, tất cả, trừ tờ giấy bọc, chắc chắn là sẽ giữ mãi. Hôm qua định sờ mờ em nhưng mà nhớ ra là mình có số cũ của em thôi nên là bây h chỉ biết lên đây để nói bb em.
Thế nhớ, em đi vui nhớ, giữ gìn sức khỏe nhớ, mà đừng có nghĩ ngợi lung tung, cứ sống kiểu như mình :)) có thể bị coi là không sâu sắc này nọ kia nhưng mà ít ra thì nó nhẹ nhõm. Mà Phượng giỏi rồi nên là học ít thôi cứ chơi bời nhiều vào :D. Yêu Phượng :x :x :x >:D<

To em Phượng:
Em đi rồi nhở, mà tổ mình cũng chẳng còn là tổ mình nữa. Mình tiếc là không nói chuyện với em nhiều hơn hồi lớp 10, thực sự mình không biết cách nói chuyện với em. Quà của em mình vẫn giữ đấy, tất cả, trừ tờ giấy bọc, chắc chắn là sẽ giữ mãi. Hôm qua định sờ mờ em nhưng mà nhớ ra là mình có số cũ của em thôi nên là bây h chỉ biết lên đây để nói bb em.
Thế nhớ, em đi vui nhớ, giữ gìn sức khỏe nhớ, mà đừng có nghĩ ngợi lung tung, cứ sống kiểu như mình :)) có thể bị coi là không sâu sắc này nọ kia nhưng mà ít ra thì nó nhẹ nhõm. Mà Phượng giỏi rồi nên là học ít thôi cứ chơi bời nhiều vào :D. Yêu Phượng :x :x :x >:D<

Em đâu có phải là k sâu sắc đâu em. :x

----------

To:ấy
Khỏi nhanh ấy nhé. Mà đừng lo chuyện kia nhá. Có lí do chính đáng mà.

Chỉnh sửa lần cuối:
from me
to cô thợ may
:-w
cháu sợ cô thật đấy :-w cô hẹn may quần cho cháu cả tỉ tỉ lần mà cô toàn nói điêu hẹn vớ hẹn vẩn làm mẹ con cháu ko biết bao nhiêu tiền điện thoại gọi giục cô :-w đùa trên đơì sao có ng bốc fét như cô hả cô :-w sao cô có thể coi nhẹ cái chữ tín đến thế :| Hôm nay là cháu điên lắm rồi đấy :| bực lắm rồi đấy :| cả tháng giời ko lấy đc cái quần :| lần này thì ứ chịu đc cô nữa rồi :| cô may thì may đẹp thật cơ mà cô ko biết giữ lời hứa cứ hẹn hò huyên tha huyên thuuyên thì cuối cùng cũng mất hết khách thôi :))
cháu ức cô đến tận đỉnh đầu rồi :|

from tớ
to ấy

muốn bảo bạn í mau khỏi thì cứ nói thẳng ra ;))
thế kia thì ai mà biết dc ;))
yên tâm k ai nghĩ j đâu :p vì bạn bè quan tâm nhau là chiện hết sức bt mà :p
iêu :*

....just wonder....i'm gonna die....=.=....
....>:-D<.....:*

khổ các em 0811 thế , 1 phần thôi , hồi lên lớp 10 cũng thấy người này thế kia thế nọ mà , ngay lúc đầu làm quen trên HAO cũng ko đỡ nổi 1 số ng rồi . Tiếp xúc thì đỡ hơn . Đừng để các em mới vào đã bị chụp mũ , rồi ko tôn trọng lớp trên còn khổ nữa .

me to you
thấy để stt....:(
nhưng mà k dám nhảy vào hỏi thăm :(
vì sợ là đag rất bực tức, mà còn nhảy vào thì mình thành con vô duyên í :(
mong là đỡ hơn nhé >:-D<.....chả biết nói thế nào nữa :(.....
hope u will be ok :*....
P.S: gặp ấy ở trường thấy đáng iêu :x xinh xinh nữa :x :"> love u :*

bạn bè càng ngày càng gặp lắm chuyện :(
cái tuổi ẩm ương 8-|
mong là em đỡ hơn em ah :* vì time will make it better :x
nhận thấy có cái j đó bất ổn mà k hỏi dc :(
iêu em lắm >:-D< .... kệ đời đi em :* sắp phởn rồi >:-D< ..... ngoan :* đừng khóc nhiều.....mệt và đau lắm em ah >:-D<.....
cry on my shoulder if you need :*.....though i'm afraid you may have to ....cúi xuốg :"> but it's always ready :p....love u so...:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hihi. may mà hôm nay cũng đỡ đỡ nhiều rồi :">
Thanks mọi ng nhiều lắm :x esp. cái ng đang viết ở trên kia í >:-D< hị hị :">
Hết khóc rồi :p hihi.
Mình sẽ cố gắng be strong and move on :">

em quỳnh anh có nhầm hàng ko đấy ;;);;);;)
sếp trym viết cho mình cơ mà :">:">:"> nhờ sếp nhờ ;;):">

thôi ai cũng đc :)) nói chung là mong mọi ng đều ổn , chưa ổn thì rồi sẽ ổn :D

Ôi trời sếp viết cho nhiều người quá. =)) Ai cũng nhận vô mình à. :x Yêu sếp ghê! >:-D<

Mình cũng xí, có một cái cho mình.:x:">

hehe, đừng quy chụp nhé. Đừng nghĩ vì 1 vài câu chữ mà đánh giá ng` khác :))
Có thể như mình nghĩ, có thể không; Cách tốt nhất là tự mình kiểm chứng :-j ghét nhất là quy chụp.
loll. Rumor thật đáng sợ :))
Ý kiến bản thân c thì các em 0811 k đến nỗi đến mức để phải chán ghét cả 1 thế hệ đâu :-j =.= ^^ cái j` cũng phải từ từ :D :) em Bình tự c thấy rất ngoan ;) k quá xí xớn như trên 4r đâu, po0r him ;)

Mình thật là đang lo lắng nhiều thứ quá đi ..

Chỉnh sửa lần cuối:
@ My: Bà làm sao thế hả bà :-S Tôi làm bà giận ah :-S
Khai giảng xong tôi vs bà đi ăn uống gì nhé ;)
Bà đừng buồn nữa nhớ :x >:D<

haiz sếp Chi có thừa vai cho e ko ....;;);;);;);;)
From me
to
#1 Quanh hâm :p
Em ko biết dạo này chị có chuyện gì buồn nhưng mà e biết nguồn gốc nó từ đâu.......................... đừng có khóc như hôm nọ nữa :p Quanh hâm vô lo phởn phởn đâu rồi ý nhờ :-" iêu lắm cấm hem đc khóc nữa nhá >:-D<

#2 ĐM điên điên của mình :-"
he he mình hiểu cảm giác của e lắm ý :p mình từng bị như e nhiều lần rồi mà :p mình ko thể khuyên em là đừng buồn hay đừng thất vọng nữa ... bởi vì mình biết ko thể qua dễ dàng đc :( cơ mà e ơi cố lên namư nay học nhiều đấy e fải có gắng get over it as soon as possible để còn focus on nhg cái khác :p hi hi nếu cần một bờ vai thì e hãy tìm đến mình >:-D< mình sẽ stand by em 4ever ý :*

#3 sếp Trym

>:D<>:D<>:D< toàn đi an ủi ng khác nhưng mà bản thân mình thì chả phởn gì cả :p mồm thì toàn kêu sếp iêu đời mà em nhưng mà .....:( ghét sếp lắm :-<

#4 myself
điên vừa thôi 8-} kiểu chuối sến đấy ứ ai chịu đc đâu b-(

Chỉnh sửa lần cuối:
To all my A1-lovers: Don't forget such bigggg shoulders of mine nhé ;)) :p >:-D< Though I'm so far away...my heart still always stays....always wanna share :* >:D<
If you feel sad...and it hurts inside, just...cry outloud!
Then wipe all the tears and let me see you smile, again:x...'cause " sun will shine, my friends ...We're with you, holding hands" ;)) >:-D< No need to sadden yourself, don't let anyone make you " down" ;)) ok? >:-D<

to: anh
yeu anh :x. i think you'll have to reread my entry cuz u're written 'bout rite there, not like everybody else's but there's a part in the conclusion. I never think you doubt my love to you :x. hope u're gonna be fine out there, create good friendships but never forget me.

to me
ok, tomorrow.

Back
Bên trên