(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

From vZ
To a Hiền hay chị Hiền ( thông cảm vì em học dốt sinh học không phân biệt được dấu nam dấu nữ )

E đã ngồi nhìn diễn biến từ hôm qua đến hôm nay. Có nói j thì đằng nào e cũng bên A1, các a chị cũng ko chấp nhận. 2 bên có nh cak để đá đểu nhau, ko cần thiết fai lôi ra 1 2pic ngoài rất bt và vui vẻ để kick đểu đâu ;) E tin là a / chị Hiền cũng nên biết là nếu ko ai khơi ra thì cũng chả có chuyện này. E mog a/ chị Hiền cũng đã hiểu :-?

p.s: nếu có thể thanx a / chị Hiền, e sẽ cố gắng sống nên người theo lời a /chị răn rạy A1, đời sau hơn đời trước mà. Chak đời trc cũng mog đời sau tiến hóa hơn mình :x
( Với tốc độ và giọng điêu post bài chóng mặt của a/chị Hiền thì e nghĩ nghiên về phương án chị hơn )

Chỉnh sửa lần cuối:
To: Anh1 06-09 & 07-10
Đã đến lúc chấm dứt rồi mọi người ah :D (ko biết mình có đủ tư cách nói thế ko nữa)
Không ai thấy trò tranh cãi này thật nhàm chán, mất thời gian và chẳng đi đến kết quả gì ah ?
Thực sự là thêm bạn bớt thù thì vẫn hơn mà ;)
Love you all :x :x :x

From me
To A06 vs A07

Stop nhé, ai cũng có phút bồng bột. Đúng ai có j chưa hài lòng thì chịu khó kìm nén . Không ng ta lại bảo mình khôg tôn trọg ng lớn tuổi ;) . Là người ngoài nhưg ý kiến ko khách quan, bài viết còn bồng bột. Mog xích mích trc đây với tất cả mọi ng ko đề cập lên HAO nữa :x

hiz em vZ post bài thế này mọi ng ngoài vào lớp chị đọc thì lại đc tăng view à :((

cả cái em Việt Dương nữa nhé =.= ăn nói hỗn láo gọi 12 là chúng nó các kiểu hãm hiêc nhé. bóp tay 7 lần trước khi type nhé.
chả còn ra thể thống j` nữa.

to ai đó muốn nói chuyện hay chửi vào mặt mình hnay: thật sự sry khi đầu óc hnay ko tập trung vào đc chuyện j cả :(
dạo này tao ignore mày nh` quá hay sao ý nhờ, để tuần sau tao qua lấy nhé :)
em nghe lời ôg anh của em mà :)
sao lúc nào cái cửa sổ chat vs mày hiện ra là tao thấy phởn vì biết có ai đó suy nghĩ giống mình trong các vụ thế kia :) và lúc nào mày cũng khuyên đúng nữa :)
cmsn 1 trong các ông anh của em :)
tôi biết cô rất chi là máu me vào cái vụ đấy nhưng mà tôi ko tập trung đc nên cô đừng làm tôi loạn :)
em xin lỗi chị vì có lẽ ko làm như chị nói đc và cũng vì làm chị thất vọng chăng? chả biết sao nữa, em thực kính trọng chị nên em mới nói thế
các anh các chị nào đó em cũng chả biết nói thế nào nữa, chắc có lẽ em hiểu ra đc 1 số điều. thực ra chuyện cũng chả có j thì phải ...
tớ biết cậu muốn nói cái j đó nhưng mà tớ ko biết nữa, cứ bị cuốn đi thôi :)

to xếp: em mà đọc nhanh đến trang có cái bài của xếp sớm thì em đã im ơi lặng tiếng từ đầu :) đùa chứ em chưa bao h thấy áy náy như bây h ý. hình như cái thằng suốt ngày kêu ai đó trẻ con + ko biết nghĩ cho ng` khác lại mới là đứa chả lớn j mà cũng chỉ bồng bột quá trời luôn :) thôi thì mình lập hội naruto FC trẻ con đi vậy :)

to mày: ô hay tao biết tính mày nó thế, tao biết mày có nh` suy nghĩ giống tao nên tao biết mày thấy thế nào :D có lẽ mày đang ngồi type 1 bài tương tự trong topic này ý chứ :)) nói chung là cứ vui lên mà sống ha :>

to ôg: sợ thật toàn lôi kéo vào ôg vào những cái đau đầu nhưng chả biết làm thế nào cả ôg ạ :"> vì chính ko biết làm thế nào nên tôi mới hỏi ôg =)) thôi cứ duy trì tình trạng là tôi "đẩy hạ" hết sang cho ôg như thế này là ổn >:)

@trư: rồi sẽ đi ;)) đc chưa nào /:)

@u: thực ra quyết định đó ko cần thiết cho lắm :-?

@someone: sắp over rồi :) everything's gonna be alright like you always tell yourself and your friends :)

To everyone: :p >:-D<
Cảm ơn mọi ng`...vì tất cả :p :*
I'm leaving...and I love you guys....always :p >:-D<
Định viết cho mỗi ng` 1 tị cơ...nhưng time's running out sooo fast..that I just can't ever imagine :) :p
>:-D<
take care.

To Vz
From Chí Hiền with love =))

Nếu muốn lôi nhau ra topic này thì chả ai ra 1 mình đâu nhỉ :)) chỉ muốn lưu lại chút kỉ niệm với các em thế thôi :-j

Mỗi tội em nói như cl ế :)) ko ai khơi ra thì ko có chuyện gì cả :)) hấp dẫn hấp dấn :)) kiểu như con mèo nó ị xong nó dấu đi xong bảo cả nhà đừng ai lôi ra thì ko ai biết con mèo nó ị bậy :))

Xong xuôi rồi thì anh cũng chỉ bonus cho em 1 câu thôi :-j rep hay ko thì tùy, anh (not chị :-j mặc dù em học hóa mà lại dốt sinh thì đek biết sau em sẽ làm gì cho đời :-j ) chả vào nữa đâu mà xem.

Thân

To:những ai đã lên topic này để "giáo huấn" và chửi bới.
Rất buồn, bởi vì topic này bạn TTrang lập ra k phải là để phục vụ những mục đích như thế. (Theo mình nghĩ.) Dù sao thì chửi nhau trên topic A1 07-10 là quá đủ rồi, có cần thiết phải vào đây nữa không???

----------

To:A1
Yêu mọi người nhiều lắm, thương nhiều lắm. Càng đọc càng thấy buồn. Nên quyết định không đọc nữa. Thôi mọi chuyện qua rồi. Sẽ lại ổn thôi.

To:một em nào đấy.
K sao em à. Người ta k dám làm gì em đâu. Đừng lo em nhé. Mọi người luôn ở bên cạnh em. ;)

----------

To: Trư

Em đi mạnh giỏi, may mắn nhé. K đi tiễn em được. :-<

Nhớ em nhiều nhiều. :x:x:x:x

to you

hnay đến tận lúc giờ N', phút cuối mới dám sms :p.....nhục ghê nhỉ ....
hnay em k có bất cứ cảm xúc bồng bột nào ở lớp.....>:-D<......rất ngoan :))
đi mạnh giỏi nhé anh >:-D<....

Hôm nay viết nhiều from to quá. Nhiều thứ để viết. Cho nên:

To: Taxi

Thanks em nhiều lắm vì đã lập ra cái topic nè. :x:x:*

To: people
Please dont think we're evil, or something like that.

From e
To Mr.Hiền ( bây h mới rõ giới tính ;) )

E ko rõ lắm nhưg rõ rag ở đâu đấy có bài viết Đoàn Chí Tử Hiền có tính abc xyz đầu tiên ... A có thể check lại các trg trc. Vấn đề là a dek nói ra thì cug dek có ai chen vào mà bậy lại ;) Đúg theo cái ngôn ngữ con mèo ỉa của a ;)
Cứ cho là vô dug cho đời nhưg ít ra có quyền nói lên cái suy nghĩ của mình . Còn hơn là không có chính kiến bảo thủ cãi cùn chửi bới lug tug văg bậy khắp chốn ;) Là 1 con mèo lớn còn tranh chỗ ỉa với cả 1 lũ mèo nhỏ.
p.s chị Hà: cái này đg nhiên e nói là e có lỗi thì chị có thể bảo e nhạt. Hay abc abc abc,... Nhưg cug fai nói ra là , việc post bài ko suy nghĩ nói chug về khối 12 như thế rất là ko fai fep. Bảo e quỳ lạy chak ko đc nhưg xóa đi và sửa thì chak dc. E thành thực là biết lỗi :-s

Yêu cái topic này.

Đầu tiên, thanks mod vì đã unlock. :D

To: em Phượng.

Mình xin lỗi k đi tiễn em được.:-< Em sang đó nhớ giữ gìn sức khỏe nhé. Cố mà ăn nhiều vào. Em gầy lắm đó. Nhớ năng lên Hao để cả nhà còn biết đường mà hỏi thăm. Học hành tấn tới, may mắn em nhé. Yêu em nhiều lắm. >:-D<

To: sếp, Lanh, chị chủ, .... ....

Thanks vì đã an ủi mình. Mình đỡ hơn nhiều rồi. >:-D< Sẽ làm theo lời khuyên của mọi người.:x Thanks nhiều lắm.

Đú theo chú Đạt
From. Me
To: AC Milan
Anh em cố gắng thắng trận mở màn nhá:D Năm nay phải quyết lấy đc Scudetto. Sheva với Ronnie <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
To deskmate:

Sao thế kia? Bình tĩnh bình tĩnh. Mai tôi mua bigbabol cho :">. Rồi đâu sẽ có đó.. >:-D<

To you:

"I couldn't bear to lose you again.."
"I'm sad because I love you too much."

Chỉnh sửa lần cuối:
me to you.

có nhiều thứ để nói :p nên 1 cái sms k nói hết dc :p
thôi thì nói trên đây vậy >:-D<

sao hơn 2h sáng vẫn chưa ngủ :-w [-x nghĩ ngợi cái j để k ngủ dc thế hả em :(
đi dần đi mòn, nhg tốt cho chúng nó, thì mình cũng hiểu mà fải k em >:-D< sếp bảo là iêu ai là fải sẵn sàng chắp cho họ đôi cánh tự do ah :"> sao sếp nói dc câu chuối sến ấy nhờ :">
cái này dù chuối hay k thì cũng khá đúng :"> sếp k bik em áp dụng nó cho ai :p nhưng mà là ai đi nữa thì cũg k cần nghĩ ngợi quá nhiều :*
mình iêu là việc của mình >:-D< iêu lại thì perfect, k iêu thì chỉ có nó thiệt thôi :)) cứ fải quán triệt tư tưởng thế cho đời nó phởn em :*
cuộc sống vẫn phải tiếp tục :x mình làm nó đẹp là nó đẹp ngay :x fải trân trọng những j mình đáng có :)....sếp nói thật đấy :)....k fải đơn thuần an ủi đâu :p....iêu em >:-D<
P.S: tối trước khi đi ngủ, nhẩm lại xem những người iêu mình :x quan tâm mình ra sao :"> kiểu tự sướng =)) sẽ thấy đời phởn hơn đấy ;)) cái này hơi điên 8-} nhưng mà sếp thử rồi :"> hiệu nghiệm phết :"> khổ tinh thần tự sướng cao =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe thi thoảng mình lại hd như 1 con mất trí nhớ ngắn hạn í :))
i hate changes .. i swear i dO .. :-j
yesterday blue and insane as evrthing's gonna collapse, no point helping..

và thấy mình hình như hơi overact =)) ôi mẹ ơi =)) vết nhơ này baoh` mới rửa sạch đc đây =))

me
to Phượng >:-D<
Hi hi chiều này Phượng bay rồi nhỉ........
hơi buồn tại vì Phượng là một ng khá đặcbiệt vs tớ ....
Nhớ hồi lớp 8 giữa bọn mình có mau thuẫn khiến cho 2 đứa ko thể chơi vs nhau dù cùng trogn 1 lớp... nhưng lớp 9 đã khác rồi..... đến năm lớp 10 thì hoàn toàn khác :x tớ ngồi cạnh Phượng trong những tiết N' thôi cơ mà vui lắm ý :)) ngồi cười cợt cứ phải gọi là...:p nhớ cái tin nhắn Phượng gửi cho tớ buổi sáng sớm ngày 8/3....:x cái tin Phượng gửi cho tớ vào ngày sinh nhật :"How can I forget your birthday??? I Love You" >:-D< thật sự đọc tin đó tớ xúc động lắm ý ....
Nhanh quá Phượng chuẩn bị bay rồi, còn gần chục tiếng nữa thôi.. sry vì ko đi tiễn đc :( take care nhá.....
Wanna say somthing that I've never said to you : I Love You too honnie:*>:-D<

To: Em Phượng

Hì hôm qua vừa viết xong, hôm nay lại viết tiếp. :p Hôm trước mình chát với một bạn. Bạn í bảo là năm nay bạn thân của bạn í đi hết một loạt. Mình bảo là tớ cũng thế. Rồi mình với bạn í ngồi đọ xem bạn của ai thân hơn. :"> Ai bảo là em k thân với mình nào. :p Tuy bọn mình mới học với nhau được có một năm, nhưng mà... thân đấy em nhỉ. :"> Mình vẫn còn nhớ hồi đầu năm, đến lớp, nhìn thấy em, rồi nghe mọi người bảo, con này giỏi lắm. Mình cứ nghĩ là... ôi nó kiêu lắm, k chơi được đâu. Ôi nhưng mà biết đâu được. Hì hì, mình vẫn nhớ lần em tặng quà Giáng Sinh. Ôi bất ngờ kinh khủng í. Ai mà biết được là em sẽ tặng đâu. :p Rồi đến lúc sinh nhật mình em cũng tặng quà. Yêu nhắm! >:-D< Rồi những lúc chúng mình ngồi nghe nhạc, em kể mình nghe chuyện Kurogane hehehe. ;)) Rồi những lúc em tâm sự chuyện cấp 2 thế nào.... Chuyện em với... một số bạn nào đó... :) Rồi những lúc mình làm em buồn... Sorry.... Tính mình toàn làm người khác buồn thôi.... :"> Ăn vào thâm căn gốc rễ rồi... Ứ sửa được.... :p Nhưng mà thanks em nhiều vì đã làm bạn của mình.... vì đã lắng nghe mình... vì đã tha thứ cho mình.... Sang bên đó nhớ giữ gìn sức khỏe nha em... May mắn nhé... >:-D<

P/s: Còn một điều nữa. Em từng nói em là một người toàn làm người khác buồn, nên nhiều lúc k muốn mở lòng mình... rồi thì em luôn luôn chỉ có một mình... ai cũng ghét em... Đừng nghĩ thế em à... Em đâu có như thế.... Ai cũng yêu quý em mà... Đừng nhĩ nhiều quá nhé... Lạc quan lên em... Thế thôi... Pie pie em nhé.... :p Hẹn gặp lại... :x :*

To: S'

Hôm qua có chuyện mà, thế nên mới ngủ muộn thế. :"> Thôi em chừa rồi, sáng nay đến ngủ gật trong lớp Mạnh. :"> Vâng, :) em biết là đi thì tốt cho mọi người mà... Nhưng mà vẫn thấy buồn buồn í... :( Từ bây giờ sẽ làm như thế, mỗi tối trước khi đi ngủ thì nhẩm lại tên những người minh yêu, những người quan trọng với mình cho nó... tự sướng, cho nó... phởn đời, keke =)). Thanks nhiều vì đã an ủi, động viên... >:-D<

To:someone

Thanks for talking to me when I was crying. Thanks to you I felt much better. :)) You made me feel really comfortable... and relaxed... :)
P/s: Hope you'll soon find a Korean girlfriend like the one in your avatar. ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên