(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

me
to someone
gớm chưa :)):)) bắt đầu giở giói ra rồi đấy b-(

me to you

thấy hơi sợ. ko hiểu tại sao. chắc tại chưa gặp kiểu này bao h.
ấy nói năng hơi bạo dạn quá. :p

....though i know that there's sth wrong here...:p....but let it be :))
....love u so much >:-D< :*.....
đây chính xác là cái topic viết ra ko fải để gửi đi :))....thx em Tas a lot :* :x

To myself:
Wow. wow. wow.....
It seems like everything is back on track now.
Uhm. it's kinda right time for me to refresh and accomplish my plans.
Moving on is not so easy. But u make me do it. And i know what i have to do now.

You go. girl......

To: my friend:
Hey. congrats.
After lots of dissappointment. furious rage. deppression. misunderstanding...... the so-called hard time. u guys have overcome it. Wow. Im really happy for you two. U deserve ur pat in the back cuz u r a noble guy. U were insulted all the time. But u can wait. u still hope. and u finally work on it. U try to figure it out till the last moment. U guys end up happily with each other......
Im little jealous. though. i know. u and ur situation are different from mine. U deserve all of it......

Uhm. done now ....

To: myself.

Focus. Focus. Focus. Dont be distracted. >< It'll soon be over...

Getting farther and farther from each other. Feeling upset. Yes, a little bit. But a little glad, too. 'cause this is for the best. ;)

From me
To my Kim:

Everything will be fine. Stay away from them for a while and don't look back.

@ Ven :

Uầy,tự dưng chat với ông,tôi lại thấy nhớ và thương ông kinh khủng ấy...
Hôm nay lúc tôi trực nhật,viết sĩ số trên bảng là 29,mà chỉ muốn khóc thôi.
Chúng nó thế là bay hết rồi,lớp mình bây giờ vắng hoe,xao xác...
Ông cũng bỏ bọn tôi mà đi...
Thằng M với thằng L thì co cụm lại,chúng nó cứ như đang sống ở 1 thế giới khác thế giới của bọn tôi vậy...
Ông đi rồi,bọn tôi chẳng còn được hưởng sự gallant đến từ 1 thằng con trai trong lớp nữa,chẳng còn ai vác cái loa to đùng đi cùng bọn tôi lê la khắp nơi nữa,chẳng còn ai giúp bọn tôi làm những việc nặng nhọc nữa...
Trống trải lắm ấy,ông hiểu không...
Rồi nghe ông kể về môi trường mới rất khó khăn,tôi thương ông lắm...54 đứa cơ mà,chắc phải mất 1 TG nữa ông mới hòa nhập được,nhỉ ?
Nhưng mà ông cố lên nhé,vì lớp mình lúc nào cũng ở bên ông...
Khi nào rỗi thì về với bọn tôi,cả lũ lại tụ tập đú đởn như hồi xưa ý,đừng ngại gì cả.
Cố lên bạn Ven dợ hơi,dù sao thì cũng đã bước chân đi rồi...
Biết là khó,nhưng không thể dừng lại được...
Phải không ?
Có gì buồn thì cứ kể với bọn tôi,có đứa nào bắt nạt thì cứ nói với bọn tôi [-(
Bọn tôi sẽ ko bỏ rơi ông đâu,hứa chắc đấy...
Mah friend,thương và nhớ ông rất nhiều ...
Cố lên Ven ơiiii !

me to you.
everything's gonna be ok....
if someone loves u, she'll trust you .....not anyone else....
remember what ur "dad" said.... bố ko yêu người nào ko yêu bố con ạ.....
:).....but I just cannot do that daddy.....:p....
......maybe......an explanation.......:)........or not......

To: ấy no1

Rất là muốn onl nói chuyện với ấy, thật đấy. :"> Nhưng mà dạo này tớ ăn chơi nhiều quá nên phải học bù mất rồi. :"> :( Chắc dạo này sẽ onl ít đi. :p Nhưng vẫn sẽ hi vọng là được nói chuyện với ấy nhiều hơn. :D

To: ấy no1'

Thanks ấy. Ấy tốt thế. :x:">

To: myself

Đến lúc phải thôi rồi em à. Em có nhớ cái principle 2 của The economics k? People face tradeoff em à. :( Nhiều khi phải biết hi sinh một cái để được cái kia, k được phép chọn cả 2. Biết là khó, bởi vì nhiều khi mình tham lam. Nhưng mà không được đâu. Cái này quan trọng hơn thì mình phải chọn em à. Còn cái kia... Thôi thì đành let it be vậy. :-<

To: mọi người

Đề nghị lần sau k trêu lung tung. Em bị mấy người hỏi bạn lớp lí rồi. =)) Mà làm gì có bạn lớp lí nào ở đây hả? :))

me to you
trêu j hả em ;;) ;))
sao lại bạn nào lớp Lí =)) nhầm nhọt sang trồng trọt ah :))

from tớ
to các bạn hàng xóm mới :x

đây là năm đầu tiên bọn tớ học sáng :x cũg là năm đầu tiên chơi với các bạn lớp tự nhiên :x mong được sự giúp đỡ của các bạn :x đặc biệt trong môn GDCD (fải soạn bài =(() và môn Công Nghệ :"> :))
mong có một mối quan hệ dài lâu và bền vững :x :))..... >:-D<

To: sếp

Tình hình là các bạn H1 đã sang la liếm ngay ngày hôm nay nên sếp khỏi lo. ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
to someone: nghĩ xem bố mình là ai rồi hãy mở mồm ra nhớ :| ko có đủ tư cách nói ng` khác thế đâu :|

to someone: i really really appreciate what you have been doing mainly for me :)

to someone: dồn nhau vào chỗ khó xử à :( khó thật :-<

to someone: still an irresponsible guy. there will be no more worthless complaint from me.

to someone: hơi ngượng nhưng bọn nó thế. sry

Tôi mệt mỏi lắm rồi í.Tôi cũng ko muốn giải thích gì nữa đâu.Tùy các người,tôi kệ.Các người cứ sống bằng những tin đồn đi,xem có vui hơn được ko?.Tôi ko còn đủ kiên nhẫn để giải thích cho các người thêm nữa.Tôi mệt rồi.

Mai lại được trở lại A2...talking dirty with the guys...hooking up with the girls...F u c k i n g hot.

from tớ to ấy

ấy 1

hope u'll find another heart in A1 soon >:-D< ......

ấy 2

xin ấy thôi cái vụ biểu cảm một cách thái quá đi :(( ....eo đùa thấy sợ í :((
plzzzzzzzzz :((............

ấy 3

cảm giác tớ ăn nói rất thiếu chín chắn :"> nhưng mà quả thật cái này nó khó xử và phức tạp kinh khủng :( ... tớ chả biết fải giải quyết ra sao :( vì chính tớ cũng k hiểu nổi bản thân mình nữa :(

from tôi to anh
anh buồn cười nhở :)) cứ đòi ny làm j :)) chả fải nym rồi sao :))
hôm nào tôi mua kem trả ơn theo đúng yêu cầu của anh nhá ;)) tôi vốn dĩ là con người cao thượng :>
thx anh :x :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Is "ấy 1" me?
If it isn't, sorry then...:"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">

to sếp
lần sau sếp nên viết ấy vs you rõ hẳn ra nhé, mọi người dễ bị hiểu lầm hoặc nhận vơ lắm :p

to: anh dở hơi
you like her. she likes somebody else you know. then you are so changeable that you want to make love with my close friend. but she has had her own boyfriend already. then somebody likes you to make you not feel sorry anymore. then you take the girl for granted. in conclusion, i really think you are an old, ugly freak :))

Cái này đáng lẽ phải post ở topic ước gì, nhưng vì thích cái topic nè nên... :x:x:x

To: nó

Ước gì cậu không nói chuyện với tôi ngay từ đầu. Chỉ tại có cái con người dở hơi nào đấy đi ăn nói lung tung thì chắc là cậu cũng k nói chuyện đâu đúng k? Nói chuyện rồi, ước gì tôi chỉ nói chuyện xã giao thôi, có phải sẽ đơn giản hơn nhiều k? Bây giờ mất thời gian quá. Khó cho cả tôi lẫn cậu. Ngay từ đầu k nói chuyện có phải hơn k? ><

Back
Bên trên