(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

to em
em à lúc đầu mình thấy bth thôi, tại mình tưởng là nó kept for nóself, private thôi í. nhưng đến lúc có đứa nói cho biết là bị out ra khỏi cái list quái đản í rồi í, mới ngớ ng ra... cơ mà lúc í mình kiểu... tức lắm í, thất vọng nữa :( đúng như em nói í, cái cảm jác kođc tin tưởng nữa, ức chế nhở :( nên là hành động nóng vội :( chẳng cần biết là tại sao, tuyên bố thẳng thừng là end tại đây. sau này mình mới biết là lúc đó nó cũng buồn lắm :( nó ko hiểu vì sao tự dưng mìng lại thế cơ :-s (ngu nhờ). tuy vậy nhưng đã end rồi đâu thể làm lại nữa. đành để vậy thôi. buồn lắm í. tiếc lắm í. nhưng đành chịu chứ bít sao :(

cho nên là em đừng hành động vội vã nha >:-D< mình bít cái cảm jác của em rồi. khó chịu lắm nhỉ. nhưng fải tìm hiểu xem thế nào đã. nhỡ nó có cái lí do j khó nói/khó diễn tả/ko nói đc thì sao :( mình nghĩ em là ng như thế chắc nó chẳng nỡ đối xử với em như thế đâu. bây h em chấm dứt với nó thì có thể sẽ lặp lại chuyện như mình đã từng gặp fải :( nếu nó có lý do thì chẳng fải sẽ rấttttt đáng tiếc sao? trường hợp xấu nhất là nó có là ng .. như thế thật, thì chỉ bít khuyên em là chấm dứt cũng đc [-( ko cần cái loại bạn như thế :) cơ mà nghĩ cho cùng nó cũng sẽ là ng đau khổ đấy :) đc người khác tin tưởng đến thế mà ko thể tin tưởng lại thì là một nỗi khổ tâm dằn vặt kinh khủng (trích lời Kamiya).
mình rất hy vọng là nó ko fải ng như thế :) mình ko mún thấy em buồn đâu :) cơ mà bây giờ thì cũng chưa biết đc gì. em cứ bình tĩnh lại đã. đừng để nó ảnh hưởng đến việc học. bây h đang là thời điểm qtrọng nhất. hiz hồi trước mình cũng khóc mất mấy đêm đấy. bít bây h thế này thì đã tìm hiểu kĩ một tí :( biết đâu bây h đã khác....
thế nha >:-D< cho dù cái xấu nhất xảy ra thì mình vẫn support em >:-D< iêu em lắm >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi ng hôm nay ôm nhau :-s:-s:-s
tiếc vì ko đc ở nhà ôm tập thể vs mọi ng :">
Big HUG for A1 nè :p
>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<

To: em nào đó gặp problem hôm qua, nhưng sau khi đi học về thì đã bảo phởn ngay. bó tay em quá em à. :))

Mình cũng k muốn thấy em buồn. Mình chưa thấy, nhưng mà cũng k muốn thấy. Vì em trong mắt mình, mắt mọi người luôn vui tươi, nhí nhảnh, lúc nào cũng tươi cười. :x:x:x Hôm qua lúc mình hỏi em có chuyện gì đó, thì em k có chịu nói à. Em k tin tưởng mình à? :( Mình xin lỗi vì mình k nói chuyện của mình cho em. Chỉ là... mình thấy nó đã hết, và cũng k nên nhắc lại. Thế thôi. Rồi đến sáng nay thì mình nghe chị chủ kể lại. Hic, situation của em với của chị í giống nhau, thôi thì share với chị í là đúng rồi. Mình cũng hiểu cái cảm giác k được người khác tin tưởng nó thế nào em à. :( Mình nói thật, mỗi khi thấy chủ buồn, và nghĩ đến cái con người vô tâm kia, mình cũng tiếc đứt cả ruột cho 2 đứa đấy. Bởi vì có nhiều kỉ niệm đẹp quá, chơi với nhau lâu quá mà sao thành ra thế này đây? :( Mình cũng k muốn em phải như chị í, em à. Cho nên mình khuyên chân thành, là em nên hỏi rõ tại sao. Nếu k để đến sau này, như chỉ chủ, chuyện đó mãi mãi sẽ k giải quyết được, mãi mãi sẽ k hiểu tại sao lại k chơi với nhau nữa... Mà cái việc đặt dấu chấm hỏi, mà k thể nào trả lời nổi tại sao là một việc làm cho con người ta hết sức khó chịu. >< Thế nhá em. Yêu em nhiều lắm. Em hết rồi thì mình cũng vui. Hug cái. >:-D< :x Moa cái. :*

to: con nhợn C
hqua shocked dễ sợ :-ss nghĩ sao cái con này mà cũng biết buồn, lại còn thảm đến thế chứ :eek:
hnay khỏi rồi thì tốt, nhưng làm ng ta fí công lo lắng rồi [-( ai ngờ lại fởn nhanh như vậy chứ :-j đúng là C mà :-j
lại còn làm mình tưởng là thằng nào chứ, đang hí ha hí hửng, hoá ra là bạn gái =))

to ...

chúc mừng vì đã đạt đc điều mong muốn :D mong rằng ... sẽ học tập tốt hơn :)

from: me
to: blank

i know i can never understand u as i used to do (so well) months ago
all i can do now, is to help you every time u ask me to. i'll be good to you, no matter what
not knowing you well seems to be so hard for me to get used to. but i have to, and need to accept.
every single time i look at u, i turn around. cus i don't want any thought to enter my mind.
i wish you luck, with all the things u choose to do. at least i understand that u r completely over, so good for both. as you want to stay a distance from me, i'll never complain. i support you all the way.
memories are just memories. they come back sometimes but can't stay for so long. these days they prey on me. but i know as time passes by, as you keep going this way, they'll set me free.
it's my fault to be like this. but that's me. vulnerable, and hard to let go. whatever.
just want you to know, no matter who you become, what you do, where you are, i'll always by your side. even being the last one u think of when you want someone to share ur feelings, i'll never mind.

To: Hân

Thanks again. I feel much better now. Good luck! >:-D<

To:...
Mấy hôm không nói chuyện rồi. Tớ cũng chẳng biết tớ thấy thế nào nữa. Nhiều khi tớ thấy ấy chẳng tôn trọng tớ một chút nào hết ý ấy ạ. Chỉ đơn giản là, khi nào ấy chán không có việc gì làm thì nói chuyện với tớ à? Xong rồi thì thôi luôn à? Coi như là tớ không có tồn tại gì luôn hả ấy? Bạn bè mà chẳng hỏi thăm nhau tí nào hết hả ấy. Chỉ có những lúc ấy ca cẩm rên rẩm chuyện ở trường thì ấy nói chuyện với tớ à? Haha, thì ra tớ chỉ là cái người mà ấy có thể xả xì trét lên thôi à? Hay thật đấy. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
to Nagako
dont let it overwhelm you /:) u r acting ridikulusly /:) im nothing like that guy /:) im not aloof, and neither is him. stop being such a cuồng girl. i didnt do anything that made you mad at me like that. u expected sth more than it? why did u keep it for urself?? why could you not yell at me and walk away so easily?? if u want some more "effective" chat, just tell me. u thought i'd be okay with ur strange reaction??

to các bạn đã, đang và ...........sẽ cho mình kẹo :">

tớ cảm ơn mọi người >:-D< nhiều nhiều nhiều >:-D< một cái kẹo thực sự nhiều hơn mọi người nghĩ đấy :* ... so sweet :x.....thank you....i love you all :*

to em iêu của mình
em ah :p chat í :p cho dù là k có hỏi thăm :p nhg mà mấy vụ rên rỉ thì chắc chắn là phải tin tưởng mình lắm mới nói :).....và có chắc là nó chán nên mới nc hem :p....có khi nó rất bận í :p nhg mà vẫn cố gắng nc thì sao :).....đừng nghĩ mọi thứ theo hướng bi quan thế chứ :p......và có một người bạn sẵn sàng kêu khổ rồi than thở với mình cũng quan trọng y như có ai đó sẵn sàng nghe mình nói vậy :p ..... dont think like that again my babe :* ....

to myself

ngu y như một con bò tót í b-( làm sao thế k biết b-(..........
phí công học hành .... :-<.....phí cả công mình hỏi và công bạn giảng bài :((.....mày đúng là chán đời......nản mày luôn :| ....

Haiz. tình hình là mọi người đag rất bị nhiều chuyện í .....
Em àh. mình nghĩ là nếu em vs bạn í vẫn muốn là bạn 'thân' của nhau í. thì đừng có suy nghĩ nhiều quá em àh. Cứ để nó diễn ra thôi. Nhiều khi mình suy nghĩ nhiều quá. nó lại ảnh hưởng đến cái hành động mình làm í. Trong lúc mà đang confused như thế thì chỉ xem thái độ của bạn í thôi em àh. Bạn bè thì có j mà fai lăn tăn....... Bạn bè thì mới share cho nhau những chuyện như thế chứ :D có thể là nó bận. nó mệt mà vẫn nói chuyện vs em. hoặc là hem có chuyện j khác để nói :"> cái đấy thì em fai nên là người gợi chuyện í. đừng có nghĩ negative quá em àh :"> mình nghĩ là cứ let it be thôi :D cái j đến thì nó sẽ đến thôi mà.....

Hehe :"> hôm đấy em cũng mệt lắm í sếp ạh :"> em cũng cần 1 cái lưng để áp cái má nóng như hòn than của em lên í :))

Uh đúng rồi đấy. Hôm nay mình bị làm sao í =.=' cái bài lí cái bài lí cái bài lí :((

Uhm. im nice to people. and i hope ppl would be nice to me too. It seems like it really works these days. Uhm. i kinda not find it difficult to talk to u and it's cuz of u. the one who talks to me 1st. I really appreciate it. I feel glad 'cuz of ur attitude... and hopefully it will be much better.
Just let it be.....

but i still hope..... haiz.....

Chỉnh sửa lần cuối:
Thanks everybody for consulting me. Gosh, lots of things are going on, and Im quite confused. :"> Don't really know what to do. :( You told me to let it be. I understand, but it's just so hard for me to do. I'm so...cuồng.=)) And by the way, "nó" is not busy these days. On the contrary, "nó" is very free. >< So just dont "bênh nó" như thế. :))

To: em nào đó. ;))

Things are getting better to you, right? I'm glad to here that. Not talking to him creates a distance between you two.:( So I'm really happy for you when you guys are talking to each other again. :)

to someone:
Finally..!!!!
Thank u! Thank u!! THANK U!!! :x :x :x :x :x Thank God [-o<
Never been happier in my entire life!!! [điêu đấy] soooo excited!!!!!

P/s: tại sao chuyện của nó mà mình lại fởn thế này nhỉ :"> điên rồi 8-} dù sao cũng thở fào, yên tâm rồi em iêu ơi :x :* vui quá chết mất thôi =))

lớp mình độc chiếm topic này rồi :))
mình thấy tình trạng của mình giống của mọi ng 1 thứ 1 ít =))=)):">
nghĩ nhiều là 1 tình trạng rất mệt mỏi
free-minded là cảm giác rất tuyệt vời . em Cẩu cố lên , mình rất ủng hộ bạn
em Quanh rất là may mắn :))

( mình đang ăn nói 3 lăng nhăng :"> never mind :)) )

mình rất mệt . rất mệt

xa xăm mãi thôi . mỏi mòn

Chỉnh sửa lần cuối:
Con gái lớp mình gọi là đồng bệnh tương lân mới đúng :x
Dạo này bạn nào cũng có nhiều tâm sự dữ dội ;)) Mình cũng thế :">

To: các bạn :x
Cố lên nhé :x Mau bình thường lại đi :p >:D<
To: mình
Học hành nghiêm túc vào...

Chỉnh sửa lần cuối:
mình đang lang thang trên con đg đi tìm cái gọi là free-minded 8->:-<
ôi cái sự bình thường .......... 8->

chẹp , mình đúng là đứa trẻ cố gắng tập tễnh đi bằng 2 chân của mình
1 mảnh còn thiếu

Ừ mình cũng đang đi tìm sự free minded giống em ĐM. :))

Ừ đồng bệnh tương lân Hân nhỉ. =))

from "Saitou"
to "Seichan"
lần này nhất định cậu phải hạnh phúc đó 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
To 2nguoi post dài ơi là dài ở trên nhá:
Bây giờ nghĩ lại mình thấy mình stupid lắm í. Kiểu biết được một thứ mà mình không muốn biết í, kiểu cảm giác như chỉ có mình coi nó là bạn còn nó thì coi mình không hơn không kém một rival. Nói chung lại là mình chả hiểu cái quái gì về nó hết, mọi thứ :( mà lại đúng vào một ngày rất là exhausted, thế nên là tất cả những cái extreme feelings nó dồn nén, xong rồi kiểu cả chuyện 2 cái đứa trên kia đi chỉ chỏ ai đó không cho mình đi cùng nữa nhớ, ức chế lắm í.
Sao đứa nào cũng nghĩ mình là trẻ con k biết gì thì k được nghe chuyện người lớn à :(

Thôi thế là tất cả đều end rồi, thnx mọi người nhiều, yêu nhắm :x :x :x

em ơi câu cuối với câu gần cuối của em sao nó cứ đá nhau chan chát í 8-|
rốt cuộc bây h thế nào hả?
mà hoá ra em cũng thik đi soi zai à, ừ thế lần sau rủ em đi nhé ;;) iêu :*

to mọi người
uh bọn mìh độc chiếm topic rồi :))
stop being cuồng em iêu ơi :* ko có j mà :)) thật đấy :)) just something new happens.....:)

uh mọi người gặp vấn đề chuyện ỉ eo ngốc xít tình cảm :-< mình gặp vấn đề học hành ngu si đần độn :(( ôi giời ơi sao mà nhục quá :(( ..........càng học càng thấy ngu............càng nhiều việc càng k biết làm sao :(( ......... mà lại còn lắm kế hoạch nữa :(( ..............đi với ai đây :((............eo đùa ức chế rồi đấy :((...........thêm thằng bạn cho câu "bà biến đi k có tôi cáu đấy b-(" ...... uh nào thì mìh biến b-(..............

xong rồi......xả ra rồi thì thôi :x hí hí trung thu...........:x mọi người trung thu vui vẻ nhé :* iêu lắm >:-D<

Back
Bên trên