(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

ROTFLMAO =))
being a good and nice girl just brings you unfairness :))

To: em
Tự nhiên hôm qua ngồi chơi, nhớ đến món cơm rang em làm cho chị ăn. =)) Ngon thật đấy em. :x Không ngờ em trai chị lại làm được món ngon đến như thế. Em thật là đảm đang. ;)) Rôi lại nhớ đến lúc bọn mình còn bé. Điên cuồng không tả được. 2 đứa bằng tuổi nhau gặm đùi gả chụp ảnh trên xe máy. =)) Hồi đấy trông em ngố ngố đáng yêu lắm í. :x Rồi nhớ cả những lúc đi biển cùng nhau, vui ơi là vui. :x Bây giờ em chị lớn lắm rồi í nhở. Em không còn là cái thằng ngố ngố hồi trước nữa. Em sắp thành người lớn rồi. Tính em cũng khác. Chị em mình không thân như trước nữa. Ừ thì cũng ít gặp nhau, rồi cũng bận rộn blah blah... Với chị, em vẫn sẽ mãi là thằng em ngố của trước đây em à, dù dạo này chị em mình ít gặp nhau, ít nói chuyện, không còn thân nhau như trước nữa... Chúc em may mắn...
Chị của em... :*

To:you
Yesterday I saw your stt. Wanted to talk to you but realized that you were busy... I know... recently you've got lots, lotsssss of problems, and one of them is me... Really dont want to be your burden... So just take it easy... I wont... "hạch sách nhiều"... Just want to stand beside you and support you... share with you your problems, sorrow or happiness... So whenever you need me... just call... and i'll be there for you...

Chỉnh sửa lần cuối:
to my angel

where r u :x :(...ngày mai học cả ngày đấy :(... ước j có kẹo ăn :">...eo đùa mình đòi hỏi tởm quá :)) =))...:">

to my thân chủ :x

just try my best to do something for you....just like you have done for me...>:-D<...when we first knew each other :* love to be your angel :*

to my sis :x

cố lên chị >:-D< chị đặt vào nhiều tâm huyểt...và nhiều hy vọng....và chị xứng đáng đạt được nó >:-D<.....kiss you back :* ...je t'aime :x

Chỉnh sửa lần cuối:
@Quanh: What's the matter honey? What's the problem with being nice? :(

@Angel: mình muốn ăn kẹo mút, kẹo bạc hà, mình muốn có người đèo ra bến xe để k phải đi bộ mỏi chân giữa trời nắng nóng, mình muốn... nhiều thứ. :"> :((

To: bà
Tôi thề là tôi chả có gì đâu :D Thảo Hà nó nói vớ vẩn thế thôi =)) Đừng tin ;) Tôi sẽ cố gắng giúp đỡ bà :x Mà vụ N thì kệ đi nhé >:D<
Don't be sad :x Have a nice day :x smile :)) =)) :">

Chỉnh sửa lần cuối:
from t
to b
t ko thể tin đc :( điều này là thật sao? nếu là thật thì thật quá đau đớn :(( t nghe con H kể mà ko thể nào tin vào tai mình nữa :( b đã thay đổi thật sao? rốt cuộc thì bây h b là ng thế nào? t ko thể biết đc j về b nữa, tất cả chỉ qua lời kể của con H :( t h chẳng còn biết tin ai nữa :-s nếu tất cả là thật thì t thất vọng quá b ạ :( fải chăng vì ko có t nên b trở thành cng thế này?????? [chuyện này trước đây đã từng xảy ra rồi mà 8-}] =(( n dù nói đi nói lại t vẫn ko thể tin đc :(( chua xót quá b ơi :(( sao lại thành ra thế này hả??? hả??? :(( thất vọng lắm í b có biết ko hả :(( b đã từng là cng tuyệt vời đến thế nào mà bâyh lại thế này?? b có biết ngày xưa t nghĩ thế nào về b ko hả?? "sao lại có ng tv thế, pf thế, ..." thế mà ......... :(( từ hai năm nay t luôn trách mình ngu đã hđ dại dột, vì b là ng bạn tv nhất của t hồi đó, chưa có ai tốt với t như thế, đy như thế :( bây h b lại trở nên thế này, ko hiểu là do cái j nữa :-s t buồn lắm b ạ, thất vọng í :-s :((
càng buồn hơn khi t ko thể làm j cho bác :( t chả còn là j, t có nói b chăc chắn cũng ko nghe, mà t cũng chả có cơ sở fáp lý j mà nói b, vì chuyện t chỉ nghe qua con H :(( chta còn ko nc trong suốt 1 năm rồi, h nói lại là nói những thứ như thế, sao t có thể??? :((
t thật btvd quá, ko làm j đc cho b, ko júp j đc b cả :(
ước j đấy ko fải là sự thật....
ước j b trở về với con người của 2 năm trước, ước j chúng ta lại như trước....

Chỉnh sửa lần cuối:
Áh khổ thân con tôi :-S Sao thế huh con ? Mai mẹ lại cho con ăn kẹo nhé ;) Con thích ăn kẹo gì ;)) :x >:D< Cheer up nào con yêu :x :*

To: chị

Nếu quan tâm thì hãy khuyên nhủ nó đi. Đây chính là lúc để tỏ ra là mình vẫn còn quan tâm, yêu quý nó đấy. Đừng có ngại. Bạn bè lúc này cần nhau nhất mà. Nói chuyện đó sau một năm thì có sao. Điều đó chứng tỏ chị vẫn luôn quan tâm, theo dõi nó, và xuất hiện khi nó cần. Chị nói nó có bao nhiêu bạn bè, nhưng đấy k phải là bạn thực sự. Loại bạn nào lại để cho nó thành con người như thế hả? Chị ngốc của em ạ, bạn bè có phải lúc nào cũng nói ngọt được đâu, cũng cần phải mắng thì nó mới tỉnh ra chứ. Thế nhá... Em khuyên thế thôi... Quyết định là ở chị... Yêu lắm... Đừng buồn nữa... >:-D<

Btw, đừng khuyên chuyện kia vô ích, em quyết định rồi.

I think we should stop. I cant stand it anymore. >< Im not ready for this whole new thing. It's turned my life into such a mess. Sorry.

Chỉnh sửa lần cuối:
From me
To my BEST friend 4ever :*
Happy Birthday mah honey >:-D<
Have a sweet sixteen :*
will never 4get our friendship :"> be friends 4ever :*
From me to you with a BIG HUG >:-D<

to: mẹ
cảm ơn mẹ đã qtâm đến con >:-D< chuyện này ngốc xít thật T_T iêu mẹ lắm :*
to: em
cố lên em, get over it, keep moving forward, and dont look back...
u've had precious time, u've been hp, that's enough ;) let it be one of ur beautiful memories in ur school life >:-D<
i'll always be by ur side >:-D< love u :*

To: chị

Em xin lỗi vì đã làm chị buồn.:( Đùa chị còn buồn hơn em í. =)) Hôm nay đã khá hơn rất là nhiều, hi hi hi... Thanks for always supporting, being by my side, and telling me how much you love me... I love you, too... >:-D< :*

To: sếp
Sếp nói đúng, đúng hết tần tật từ đầu đến cuối. :)) Việc gì phải... khi ... k... Qua rồi... Cho nó qua... K có gì mà... Thanks sếp nhiều lắm... Yêu... Hug... Moaaa... :x >:-D< :*

to: my angel :x
thankssssss so much :x u're as sweeet as alpenliebe :x
to: Tờ dờ nờ
hơ, thưa Đụt thiếu ja, ngài có tư cách nói ng khác là "bựa" à b-( thanks so much ;) chẳng biết ai mới là ng bựa đâu nhá [-( xìiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

to em Apple Egg :x
em oi tu dung bàn phím cua chi bi đơ ko gõ dc tử tê, mai nc vay nhe :( gõ thê nay khéo bi warn mất :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
to my angel : mình ứ biết đằng ấy là ai :"> nhưng mà nói chung là rất cảm ơn :p dù là cậu tặng kẹo vào đúng cái hôm mình ko thấy đói ( vì đã ăn sáng :"> ) mà chỉ thấy phát rồ vì khát :(:)((
anyway , cực kì thik thú ý :p:x thanks nhiều nhé :p:p
chẹp , it has been hard , really hard , to smile these days :-<:-<:-<

your candy makes me smile :p:p>:-D<
you're my sunshine :x:">

from your " thân chủ " with love >:-D<

to tT: tôi muốn đập cho ông 1 (vài) trận, ko dậy thì di chỗ khác cho mát b-(b-(

Back
Bên trên