(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

yes u're such an idiot =))=))=)) Juz kidding honnie :p ^^ you are an idiot but you are lovely :x

to: the one whom it concerns
better late than never. i think you understand that well. it's such a good thing that you realize it :)

to: another one whom it concerns
nice talking to you. you're so nice. you're so kind. you made me happy. that's just a coincidence. lol. i've taken pills so you'd better not worry. thanks for the mooncake also. Usually it's not my type but it's kinda cool you offered me. thanks. lots of love from me :x. hí hí. yêu e cực :*

Chỉnh sửa lần cuối:
To:my angel
Hôm qua chưa kịp thanks ấy/em (ấy nếu là zai và em nếu là gái ;)) ) Tớ thích kẹo dâu lắm. :x Thanks for the notes, too. >:-D<

To: sếp
Thôi lần sau cố gắng nhé sếp. Em biết là sếp sẽ làm được mà. Coi như lần này k may thôi mà. Đừng buồn nữa. Ghét những lúc sếp buồn. :(

to my angelsssss :x but not my angel :p

thx the one ... or the ones :p who gave me the "big babol" today >:-D<
you made me realize that...I have more angels by my side than I thought >:-D< more than only one :p...
I hate myself when I'm sad too b-( :p

first time in my life...I have that feeling...so happy and so excited ... though I know it wasn't from "my angel" for sure :)) ... you are really my angels babes >:-D<...

taking Thùy Chim's advice, I put it in my Physics book :))...to remember...and to try harder :x thx for everything :*

to bạn Long

thx bạn vì món quà :x dù k biết tại sao lại đưa :)) và k dám chắc là có fải đưa cho mình k :"> nhg thôi cứ thanks :"> :x

Chỉnh sửa lần cuối:
to Sếp: em iêu sếp lắm, cơ mà em ko jỏi an ủi, thấy sếp buồn mà ko làm j đc :-s tội lỗi quá :(( mai em mang kẹo cho sếp nhé :x :*

to: mày
tao là tao bực lắm đấy nhá :-w quá đáng vừa thôi :-w kẹo tao mua cho thân chủ của tao mà mày lấy mất là thế nào :-w X(
bây h tao lấy j tặng thân chủ tao :((
ghétttttt quá đi mấttttttttttttttttttttttttttttttttt
tao cực ghét những đứa như mày b-( X(

Chỉnh sửa lần cuối:
To: em :x :p :">
Học hành tử tế nào em yêu :x Nếu em còn nhớ về những mục đích của mình thì hãy xác định là mình phải làm gì nhé ;) Hãy học tập anh Hải & chị Tú ý ;) Người giỏi là người biết tìm ra những hành động thích hợp trong những hoàn cảnh khác nhau :x Mà dạo này em có dấu hiệu tự hài lòng với bản thân đấy :-< ( mặc dù mọi việc chả ra đâu vào đâu ) Hic mà khi mình cảm thấy hài lòng là lúc mình ngừng cố gắng :(( Tại sao lại thể huh ? Chả nhẽ mình sẽ giậm chân tạii chỗ mãi ah ? Không được :p Lấy lại khí thế nào >:D< Và em hãy quên ngay mấy chuyện vớ vẩn này đi để còn học hành nhé :x Sắp Mottainai rồi :x Cố lên :* Tình hình em cũng nên đọc sách vs cả chuẩn bị cho AYF nữa nhé :p Tập đàn nhiều vào :X Dạo này lười quá rồi đấy :-<
Ước gì mình khỏi ốm nhanh :x Lúc đấy sẽ không còn lý do để ko học bài nữa :">
PS: Đừng làm những chuyện rỗi hơi và ngốc nghêch nữa nhé :p
Đừng tin Thảo Hà :x

Chỉnh sửa lần cuối:
to myself...

mình sợ. thật sự sợ. làm sao đây. bình tĩnh nào. sẽ có cách giải quyết. bình tĩnh. bình tĩnh.

To my angel:
Mai lại mua kẹo nữa nhá, mình thích sugus táo :x:x:x
Btw, thnx 4 the notes, iêu lắm cơ :x

To sếp:
Hôm nay cái lúc sếp thấy note với lại Big babol xong rồi hét ầm lên í em cũng thấy vui :D . Chuyện học hành điểm cao điểm thấp sếp cứ quên hết nhá :x :x mai em mang Kitty cho sếp :x

Kitty nào? Kitty j? Mai mang cho mình vs :">

Hihi. mình cũng rất iêu angel của mình :"> hình như mình đã đoán ra bạn í là ai :"> mặc dù là hem thân lắm nhg mình bít bạn í vô cùng tôttttttt :x

Thank u. angel >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
To my angel =((
who are you ???? why aren't you doing anything for me :(:)(:)(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
to: u
con điên X( Hôm nay lại làm thêm một đống chuyện dở hơi :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
To: angel
Hi hi tớ đoán ra ấy là bạn nào rùi. ;)) Zai à? ;)) Thanks ấy nhiều lắm. Bim bim rất ngon. :x :*

To: Em Chim
Em khôn thế. :)) Vòi vĩnh lắm thứ. ;))

To: Em Quanh
Cố lên em. We'll support you. :x:*>:-D<
p/s: em có mấy bộ quần áo chim cò thế. ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
To: angel
Uh thì cảm ơn một câu vậy :)) Đến tận ngày cuối cùng sau khi mình kêu la rát cổ bạn cho mình một gói bim bim :x Nói chung bim bim rất ngon :x
Cảm ơn bạn nhiều :X Quá sức tưởng tượng của mình :)) :"> Đùa đấy :p hehe :">
Hic nhưng mà bạn là ai thế ??? Chịu ko đoán ra :(( Mà mình cũng ko nên biết :)) Nếu ko trò angel ko chỉ kéo dài một tuần thôi đâu :))

Chỉnh sửa lần cuối:
to: HN hâm
đoán angel là zai mà :* ng ta như đúng rồi ế @-) angel sợ quá chạy mất dép kìa =))

to: my angel
chủ iêu em quá :* (fải như tôi đây này biết rõ là gái rồi mới :* =))) cơ mà hnay em hơi sơ hở ;)) tặng chủ cái chai C2 (iêu thế :*) trong lúc lớp mới có mấy đứa đến, thế này thì chủ khoanh vùng đc rồi em ạ ;)) sắp lộ tẩy rồi em ạ ;)) hí hí ;))

To: chủ
Ừ tôi yêu angel của tôi thì tôi :*. ;))

To: em Quanh
Ai bảo em là em với angel của em k thân? :)) Cái cô này, đoán sai rồi. :)) :-j

from me to my angel :x

mình chả biết bạn là ai để cảm ơn :(( thế mới khổ chứ :(

mình chả biết nói j luôn . thế này thôi nhé >:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<>:-D<

" i can't do anything else" ? No , u did , a lot , a lot :x:x:x:*
ur caring means a lot to me in these f**king days :)) >:-D<>:-D<

đúng là mình bị mắc cái bệnh nghĩ nhiều :-< nhưng ko sao :"> mình sẽ cố gắng tìm những cái brilliant things đấy :"> ít nhất là từ bạn :p>:-D<

i smile :)

Back
Bên trên