(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

to Trym :
sếp iu à hôm nay e bị down nhỉ :"> tại sao lại cáu sếp chỉ mỗi cái chiện cỏn con :( sếp bận bịu bao nhiêu là công việc học hành, rồi lại chiện của lớp :( thế mà ...=(( :(:)(( áy náy lắm sry lắm lắm :((
e cáu sếp vậy mà sếp vẫn mang kẹo dâu mềm ra an ủi e :( hu hu
:(:)((

cảm ơn sếp đã ở bên cạnh e , an ủi e, ko giận e >:-D< thanks nhiều lắm :"> những lúc như này mới biết ai thật sự leave footprints in my heart nhỉ :x
hi hi hạnh phúc cực kì khi đc sếp support ý :p
>:-D<

To: 9B-ers
Tớ vì theo đuổi đam mê của tuổi trẻ mà sẽ không đi với mọi người. Mọi người trung thu vui vẻ. :-h

rõ ràng là VL đã bị dòng chảy cuốn hút nhé :)). k biết h ai xán vào ai đâu =))

To: em Diệp

Em à, thôi cái vụ học bổng nó qua rồi thì cho nó qua. Còn nhiều cơ hội khác mà em. >:-D< Yêu em nhiều lắm í. Giận sếp là chuyện thường, vì lúc đó tâm trạng em k ổn mà. Mình nghĩ sếp k giận em đâu. Sếp yêu em mà. :x:x:x

To: sếp

Thanks sếp nhiều nhiều vì đã cho em kẹo dâu nè, làm nhiều thứ cho em, nhiều thứ lắm k kể ra hết được... Yêu... >:-D< :x:*

To: chủ

Thanks chủ. Thanks cũng vì nhiều thứ k kể hết ra được. yêu chủ nhiều lắm. :x:*>:-D<

oánh vl đê, oánh đê. từ 13-18 mình ko được oánh nhau nên nhờ các bẹn oánh hộ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
to: Diệp vs Eoden đần độn
tớ vẫn đang khóc này. anw, chắc là đỡ hơn rồi, lần sau vứt quách cái túi đấy đi vậy. đau đời lắm. sao trung thu năm nào cũng ko thoát khỏi kiếp nạn mất đồ. hehe, thôi thì tối nay phá cỗ giải sầu vậy. kệ mị nó. hic hic, nhưng mà vẫn thấy đau ý. dù sao thì cũng thank 2 em nhiều nhiều
to: các e yêu :x
nhớ các e yêu lắm ý. trời lạnh thế này ước j` được ôm các e :x. hic, nhớ cả A1 lố bang nữa. sang bên này toàn đứa nói nhiều dở hơi, mình buồn cực.

Chỉnh sửa lần cuối:
To: em Trang

Sao thế em? Mất đồ hả em? :( Vẫn đang khóc à. Khổ thân em. Thương em lắm cơ. :( Thôi coi như của đi thay người em à. Yêu và nhớ em nhiều. >:-D< :x :*

to 9Bers

tớ xin lỗi :(.....tớ k đi với mọi người được ........ tớ k thể bỏ gia đình được í :-<....có j tớ sẽ gọi cho ai đó đi ở đấy....nếu xong với cả nhà mà mọi người vẫn chưa tàn cuộc thì tớ sẽ đến vào ca 2 :"> sry và iêu mọi người >:-D<.....
và chúng mình yêu nhau......yêu nhau.....mãi mãi yêu nhau :* :x

to my dad

khó nói quá bố ah.....lúc bố bảo "con gái bố nhớn rồi :)) " >:-D< cái cảm giác nó rất là thik :x ......biết mặc váy rồi :"> k mặc quần yếm nữa :"> có lẽ đã lâu lắm rồi bố k như thế.....lâu lắm rồi k nhận thấy sự thay đổi ở con...con hết là một cô bé rồi bố ạ :) đừng đối xử với con như trẻ con nữa :)....nhớ bố lắm >:-D<
và bố yên tâm..........con sẽ đến dự sinh nhật nó.........:)........sẽ mua cho nó một món quà...........và để ý xem nó giống con đến mức nào............:)......vì con lớn rồi mà :)

Chỉnh sửa lần cuối:
to someone: bt tao sẽ hỏi mày xem là tao sẽ làm j trong mấy vụ thế này :p nhưng bây h thì đành tự hỏi tự trả lời rồi :)) đành làm quen vậy :)

to Ngàn :p
hi hi ừ qua rồi thì cho qua vậy :p cơ hội ko bao h là hết nhỉ, chí là mình có biết nắm bắt cơ hội ko thôi ;))
thanks chị đã an ủi e >:-D<

to chị chủ :x
ôi cái HUG của chị >:-D< iêu quá :* đúng là chị chủ của trứng có khác :p

to Trym :
ờ lớn rồi mà, cơ mà đối vs bố thì vẫn mãi chỉ là cô bé con thôi >:-D< e thik đc coi mãi là trẻ con như thế ;)) thik đc nghe lại tiếng bố gọi "con gái rượu của bố "
iêu nào >:-D< mua quà thật đẹp cho em sếp và hãy ôm nó thật chặt nhớ :p nó cũng là em sếp mà :p

to mọi người
tớ xin lỗi :( ko đi với mọi người được :(
nhưng mà thực sự tớ k hay có nhiều thời gian với gia đình :( nên thực sự k bỏ dc :(( mà cả nhà lại đi ăn uống muộn quá :(( ..........xin lỗi nhiều lắm :((.....yêu mọi người >:-D<........

to my beloveds

trung thu vui vẻ nhé :*
chị yêu tất tần tật chúng mày >:-D<.......iêu nhiều lắm í :* ...... thx chúng mày vì những j đã làm cho chị :*......từ thằng em bé tí tẹo biết nói iêu chị :x cho đến bọn lớn đùg biết ôm ấp mua kẹo cho chị :x ........ chị iêu chúg mày lắm lắm í >:-D<.........and maybe....i will love u too.......:)......a lil girl just knows how to "ạ" :).......should I be happy to have a sis like u :) or should u be proud to have a sis like me :)..........

to em

con gái rượu của bố :p .....sếp cũng thik được là con bé của bố, em ah :p..... >:-D<.............iêu em :*
and thx em for understanding everything >:-D<............

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh man. sao lại làm mất đồ thế hah Tas kia =(( làm sao thế :( mí hôm nay hem onl nên hem bit tình hình :( hức hức.
Thôi hem sao. Cố lên :D mất cái này thì sẽ đc đền bù cái khác. iên tâm đi mà. như kiểu thuyết j j của cân bằng hóa học í :))

Iêu lắm >:-D< khi nào onl thì kể cho tớ nhé :"> luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu :x :))

to mày
:-w:-w:-w:-w

to một vài con ng kiêu căng

trước khi bảo ng ta hãy tránh xa 1 vài ng thì hãy nhìn lại bản thân mình đi xem có tốt đẹp tử tế gì ko :)):)):)) kinh tởm phát ghê lên đc mà ra điều =))=))=)) cái thói ở đâu chơi bẩn chấp vặt mách lẻo 8-} mình thầy thật đáng ghê tởm 8-> mình là mình cũng chả cần ai phải lên đời dạy mình cả, mình láo mình hư mình tự chịu cơ mà cứ nghĩ đến một cơ số ng nói abcxyz là mình thấy ghê tởm lắm [-x
haiz8-> đời sao lắm kẻ khắm vậy 8->

from tớ to ấy

ấy tưởng ấy là ai :)| ấy tưởng ấy tốt hay mỹ miều lắm sao :)| ấy nghĩ như thế là đúng hay sai ........ ấy trẻ con đến mức trở nên vô duyên vậy sao 8-} hay đúng là ấy chỉ đến thế...8-}
more than enough rồi ấy ạ ........... ko hiểu nổi luôn 8-}....thằng bạn tớ có trẻ con cũng biết nghĩ hơn ấy :| hay ít nhất cũng lịch sự hơn....:|

from me to you
thất vọng......

to Peah em iêu :x

yên tâm sếp k sao sất :)) mấy chuyện cỏn con mà :-j :)) ... hí hí thx em nhớ :x tâm ní girl :p ....iêu :*

Chỉnh sửa lần cuối:
To: chủ
Thôi bây giờ tìm được còn rồi nhá. Em làm em chị thôi nhá. Thích làm em thôi. K thích làm con đâu. :p

To: sếp
Ừ ngủ được rồi quên béng chuyện kia luôn đi thì tốt. Quên nó đi. Đừng chấp làm gì cho mệt người sếp à. Yêu nhá. >:-D< :x Đi ngắm bạn DD đi cho nó sướng. ;)) 8->

to bố, mẹ và con gái :x
ôi con/mẹ vui quá hi hi :x vì cuối cùng cũng có một gia đình :"> trước đây chỉ là một đứa trẻ bơ vơ :-s thanks mọi ng >:-D<

Back
Bên trên