(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

To: sếp
Hôm nay được nhiều kẹo, sướng nhá. Mai sếp nhớ mang đến share mọi người, bao nhiêu là kẹo dâu. ;))

To: em Diệp
Thanks em nhiều lắm. Đấy, mình đoán ngay ra em là angel của mình mà. Thế mà em cứ chối, làm mình chuyển sang đoán là zai chứ. :"> Thanks em vì kẹo, bim bim, notes... >:-D< Yêu em! :x:x:x:*

mình vẫn chưa biết angel của mình là ai :(
hnay là ngày tồi tệ nhấttttttttttttttttttttt trong cuộc đời mình :(( :(( :(( :(( :(( mình màko có ng thân là mình đi chết luôn rồi đấy :((

from tớ
to angel của tớ :x

thx so much >:-D<....
hôm nay cảm giác đúng là câm lặng luôn :)...:x :x :x
thực sự trong đời tớ chưa bao h thấy nhiều kẹo đến thế :* :* :* mà miệng cứ ngoác ra k thể hoãn cái sự phởn ấy lại được :"> :x
thank you :x....so so much :x.....iêu ấy lắm lắm í >:-D<
P.S: and thx vì lấy lại kẹo hộ :"> :x
>:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
To: chị chủ
Thôi hôm nay ai cũng làm bài như hâm ấy mà. Thôi điểm này hệ số một lần sau gỡ được mà. >:-D<

To:mình
Ừ mình biết là em mệt lắm em à. Ừ thôi mai giải quyết cho nó xong, là xong em à. Nếu mai mà không gặp được thì cũng đừng lấy gì mà làm...

to các tình iêu :x
iêu lắm lắm luôn :* mai mang kẹo đi share :x ngọt ngào như vòng tay âu yếm :x >:-D< ....iêu :*

to em
bình tĩnh :) iêu em nhiều :*

Chỉnh sửa lần cuối:
to you
from one of ur angels ;))
bậy [-x bậy quá [-x có share ah nha [-( share tí một chứ :"> ai lại share cả cục thế bao h :">
hí hí mai share ;) ;))

To: sếp, em D, em Chim, chị
Thanks mọi người. Rất nhiều. Nhẹ cả người. Bây giờ phải tập trung làm campaign cho em Quanh và lo vụ hòm phiếu. Khá là nhiều việc. K sao, sẽ cope được. Yêu và cảm ơn mọi người nhiều. Rất rất nhiều ý. >:-D< :x :*

To: em Chim in particular.
Mình không ngờ em lại chín chắn đến thế. Yêu em. :x>:-D< Em đúng là friend in need cuả mình. Hạnh phúc khi được gặp và chơi với em. >:-D<

to: ...
wat am i to u?
to:....
vts, btvd, cút đi
to:...
............
to:....
đồ mặt nhợn

@ Vũ Linh: Tôi rất tôn trọng tình cảm của bà :x ;)
Nhưng sến đến cái độ này thì tôi cũng bó tay =))
Bà phê quá nên dạo này cứ hay có những cảm xúc và hành động quái lạ :))

me
to
My Angel:x
thanks 4 the Orion bar :p hi hi hi surprise at the last moment >:-D<

you - my big friend >:-D<

yep it's nothing compared to our huge friendship :p we should be more sensitive ;) still close friends, rite? ;)

@ Thiên thần của chim cánh cụt: Tôi cũng yêu cô. Tôi cả thương cô nhiều nữa. Đừng khóc, nếu lúc nào sắp khóc thì gọi tôi tôi nhảy sang xong mình đốt nến và khóc với nhau vậy.
Uh mà tôi cũng đang khóc đây này.
Mà cô như hâm. Tôi cũng có hiểu chuyện như nào đâu.
Anw, love is like breathing. You take it in and let it out.
Với cả bây h tôi k chê cô đc như cô mong muốn nữa đâu :)) tôi chỉ muốn be sweet với cô thôi, cho tất cả nhg quãng thời gian đã bỏ phí. Cô là thiên thần thiên thần toả sáng đời tôi đấy, có biết k ? Lâu lắm rồi, từ ngày mình xa nhau tôi chả viết thiệp dài kín 2 mặt giấy cho đứa nào nữa cả. Chả hiểu sao.

Đừng khóc đừng khóc nhé. Có là gì đâu :).

To: em Chim
Em à, em không phải lo quá đâu em. Mình không đến nỗi ngốc xít như em tưởng đâu em à. :)) Mình ổn mà. :x Btw, mai đi với mình nhá. Yêu em lắm. >:-D< :*

To: MTrang
Chúc mừng sinh nhật ấy iêu của tớ. :x:x:x>:-D<

Damn it! I cannot keep my mind off you :(( I miss you so much :x
Hope to see you soon :"> If only....:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Linh ơi cái bài chữ nhỏ :|:|:|:| này nhé tôi là tôi shock đấy :|:|:|

Z' ơi đấy là mình viết cho ny mình đấy :"> mình với nó bisexual đấy :"> đừng hiểu nhầm ;;)

...deleted...

Chỉnh sửa lần cuối:
to: chị Chi
chắc chị nói đúng :( cuộc sống nó ko tươi đẹp như em tưởng :(dù có thể rất vui... nhưng tìm đc... thì vô cùng khó :( phũ thật =.=
có thật bản chất của con người là cô độc? :-s

to: someone
ừ chắc Lanh cũng nói đúng :( là con gái mà sao vô tình thế :( nhưng cũng ko trách đc vì mìng cũng có ra j đâu =.=' lại còn lắm chuyện nữa chứ T_T đành chịu vậy :-<

to: Phượng Trang
hôm nay chủ đã khóc vì nhớ em :( :( :( :'( :'( :'(

to Lanh iêu
thanks em vì đã spend time với chị chủ hnay :x >:-D< iêu em lắm :x có mặt rất đúng lúc :"> hnào chị mua bim bim cho :x :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên