(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

To: mình
Chúc mừng em. Em đã trở lại. (Tự sướng quá. :">) <:p Eo ơi hôm nay mới thấy nhẹ nhõm, nhẽ nhõm hẳn. Và thấy may mắn nữa. Thấy đời tươi đẹp hơn hôm qua rất nhiều. :x:x:x

To: mọi người
Muốn cảm ơn rất nhiều lần ý. Không biết dùng từ nào để diễn tả ý. Cảm ơn vì rất nhiều việc ý. Không có mọi người chắc mình chết từ lâu rồi ý. Èo ơi, thấy biết ơn lắm ý. Mai sẽ đến lớp thơm và hug mỗi người một phát. :x:*>:-D<

to myself
uhm dạo này cảm giác kiệt sức ghê :) ghét cô cn quá thể mất >__<
muốn bỏ hết tất tần tật đi cho nó rảnh nợ í >_<
nhắc đến rảnh nợ, k biết em Quanh đã đưa giấy tờ cho cô N' chưa :-<
lại đi in danh sách cho cô Toán nữa :-< .....điên mất X(

ốm rồi....mà cảm giác nó muốn give up :) .....
thôi thì cố lên vậy :) ........ hí hí thik cái cảm giác "sàm sỡ" tập thể của lớp mình :"> hug tập thể :"> hí hí :x sướng :x

To you:
I've done bad things, I can't control myself, sorry, my bad.
Finally u've recovered. I know u haven't forget everything but u've known what u should know. Be strong, I'll support u.
Sợ quái gì đứa nào em ơi :))

To you:
Sống như thế mà cũng sống được thì mình cũng chịu bạn rồi đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
To: một em nào đó
Mình cũng không biết nói gì hơn. =))
Chỉ là hôm nay rất vui. =)) Cười nhiều, đau bụng nhiều, ngủ nhiều (vì k phải nghĩ nhiều :)) )
Just wanna say thank you. :x
P/s: #1 Mình cũng thích sarcasm. Rất là hay ho và thâm thúy ý. =))
#2 Lần sau ăn nói cho cẩn thận.;)) Dù nói rất hay. :))

Đầu tiên, thấy shocked. Sau đó, thấy tức. Rồi thấy disgusted. Cuối cùng thấy k đáng, cho qua, vì cái đó đã thành bản chất rồi, cái bản chất flirt gái =)) đã ăn sâu vào máu rồi, k thể trách được. :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
I like being busy. I like being swamped in work. I like feeling exhausted. I like my life right now.

It'd be perfect if you were in it, too.

to all
what happened to day ???????? dạo này mình ít communicate hay sao ý nên hem update đc tình hình =((=((=(( như ng trên trời rơi xuống ý ứ hiểu cái gì =((

mình có chuyện muốn tâm sự, cơ mà mình ko thể kể vì hình như ko có ai muốn nghe ...mọi ng dường như bi h busy quá mình cảm thấy ngại nếu làm phiền...cơ mà bây h mình thấy bức bối lắm rồi mình muốn gào to lên lắm rồi ý :(( mình ước gì bây h mình có đứa bạn thân chịu ngồi nghe và hiểu mình...cơ mà mình ko có bạn thân...=(( sao ai cũng bận bịu quá vậy =((

Em D à, mình đang available nè em. Em có gì kể mình coi... Em đã giúp mình nhiều.. Mà mình hem giúp gì được em à. =((

to the winning one: nhìn ông 2 lần cầm ô, đội mưa, đến đưa quần, áo, dép cho tôi mà cứ như là bố tôi ý =)) :p có thằng bạn nhiệt tình như ông tự hào wa' >:) trong trg` hợp ông có đi lạc vào đây: thx nh` nhé :)

to mom: mẹ xì tin quá :x :*

----------

to z' em: maybe i can help ...

Listening to all of you... Learning a lot... Seeing things in a different perspective... more realistic... Being stronger... more determined... a little, just a little more mature... still the same silly girl.... Thanks... :) Love all of you more and more... day by day... >:-D<

to some A1 girlz:*
hi hi hôm nay ngồi nói chiện vs mọi ng thấy thik lắm ý :x lâu lâu mới ngồi mấy đứa con gái buôn chiện ;)) thik ghê cơ :D mọi ng thật tâm lý và sâu sắc >:-D< học đc nhiều từ mọi ng và rút ra nhiều điều từ bản thân :D

to e ĐM :
mình nói vs e :D bọn con trai là 1 lũ khốn :)) =))=))=)) thik nhá em :*

@ hạnh ngàn : lâu lắm mình mới đọc 1 bài có chất lg thế :x:x:x=))=)) có cái để tick bài hay thì tốt ;))
@ diệp : đấy mãi là điểm khác biệt ;))=))=)) đã đc kiểm chứng qua nhiều thế hệ ;)
@ someone : thật là ko ngờ :)) mình hơi bị shock đấy . thời nay thật là có nhiều chuyện rối ren . các bạn sống với nhau thật là tốt =))=)) cứ thế đi nhé ;)) bạn sẽ làm cho ng khác phải rùng mình mà :-& ra đấy :))
@ : i get sick of u :-j. thật là thái độ =))=))=)) chả biết phải nói cái j nữa ý :-j quá nhiều thứ lẫn lộn trong đầu . thật là đến mệt =)) có lẽ là cần nói chuyện :D
@ my girls : remember that we " iêu " ( iêu nhá ;)) ) you :x:x:x
@ : xin lỗi . chỉ đến thế đc thôi . đừng cố đi xa hơn nữa . sẽ ko có kết quả j đâu . 1 khi mình đã quyết định , thì sẽ ko thay đổi , dù ở mức độ nào , dù là ai . chẹp . xin lỗi nhé :D sẽ chẳng bao h trở thành 1 phần j đấy như " you " hi vọng đâu
@ : tự nhiên ngồi nghe lại nhớ ra " forgive my weakness but i don't know why :) blank , blank , it's hard to survive :) "

Chỉnh sửa lần cuối:
@ ...
buồn cười mấy fút, buồn mấy giây ... :(
@ xếp Chim
mai em quyết tâm đi bồi hồi với sếp đấy :>

ý Ngàn chị =P~ bài hay quá hay quá :x:x:x:x tuyệt cú mèo ý :)):)) brave of you to stand up and talk right to his face like that =))=))=)) yep he doesn't deserve you millions time :)):)) we're all disgusted at flirting boyz like him :|
yeahhhhhhhhhhhhhhh I love you dear sis =))=))=))=))=))=))

@ ĐM em :cơ mà đau đớn thay e ạ chúng ta lại iêu những kẻ khốn nạn như thế dù biết họ kn =))=))=))=))

@ someone : shock nặng :| mình có chết cũng ko bao h nghĩ đến mình lại có thể làm đc điều như thế :| nothing to say :|

@ mình: í hí hí mình tự hào quá í hí hí, cuối cùng đã nhấc mông lên làm đc hết cái bài và nộp trc' deadline 3' í hí hí làm dù rõ ngu mình vẫn rất tự hào :* :* :* yêu mình quá mwah mwah

Chỉnh sửa lần cuối:
to you. from me

hqua mình mệt phờ râu, về fát ngủ luôn nên hnay mới lên góp vui với các bạn được :x

mình thik bài em lắm HN ah :x đọc mà thấy nó hả hê :)) mỗi tội whom it may concerns fải hiểu nó mới hay :"> :)) mong là hiểu :-< :))

and my girls >:-D< about "nạn nhân" thing, có thể nghĩ hơi negative về someone tí :p nhưng mà đừng quá thành kiến về ai đó trong mọi mặt ;) bọn mình lớn rồi mà :) fải hem :* (hí hí mình cũng lớn rồi :">)
bọn mình hem nên nói nữa nhỉ :) hqua cũng hứa với HN k nói j nữa rồi mà :p với cả sếp biết là các em shock :p mà càng nghĩ càng sợ và k hiểu nổi :p bản thân sếp cũg thế :( vì thế try to forget it if u can >:-D< iêu các em lắm lắm :*

HN iêu >:-D<.....vậy là end rồi nhé :* everything is over now :)...
congratulations :*

to chị chủ trại trứng :*
đừng bao h nghĩ bậy như thế nữa [-x bạn thân là đứa sẵn sàng chửi vào mặt mình để xả cơn giận khi tức :p cái điều mà nó k bao h dám làm với ai đó k fải là bạn thân :p...vì thế hãy tự hào rằng b-) mình là đứa duy nhất nó chửi :> =)) :p.... bạn thân xa rời mình 1 tí (vì nó cũg có những chuyện chẳng thể nói với mìh :p) hoặc nó bực mà cáu mình (vì nó chả thể trút ra với ai :p) KO có nghĩa nó ko còn là best friend của mình nữa đâu chị :)....trại trứng iêu chị nhiều :*
P.S: PT chắc cũg nhớ chị lắm á >:-D< ... mà cá tiền là Fuukochan sẽ k bao h thik thấy chị khóc nhè đâu ;)...nín nhé :*

Chỉnh sửa lần cuối:
To you:
Em ơi mắng hay lắm :)) (sáng nay em kể chán cực ;)) )
I'll stop now. I think u should forgive ^^. Smile babe, life is beautiful :x:x:x:x

To you:
Cái không nên biết thì đúng là không nên biết, bởi vì biết xong thì lại khổ mình :((. Nói là không bị ảnh hưởng chứ thực ra rất khó để có thể giữ mọi thứ bình thường và vô tư như trước Nhẽ ra mình không nên nghe :(. Thật sự là rất shocked. Mong là sẽ thay đổi, ít thôi cũng được.

To lớp mình:
Càng ngày càng thấy mình ngu như con heo í, chả hiểu một cái quái gì về mọi người cả :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên