(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

Mòa mòa :* kệ bọn nó mẹ con mình yêu thương nhau là đc rồi nhề :* Thx mẹ gthik cho con thấy rõ bản chất ^^, ôi giời ơi kinh tởm kinh tởm kinh tởm b-(

@ Vân: tớ chán Vân lắm, học chả hành, lắm chuyện :(. Chăm j vừa vừa thôi còn buôn cả tớ chứ, nh chuyện lắm :(. Con điên. Sắp SN rồi đấy viết thiệp đi. Nhớ phết :((.

to bác Ngân tồ aka Ngân beo
tình hình là chúng mình cùng cảnh ngộ =((
em cũng đang "buồn tình" lắm bác à =((
[buồn tình - tức buồn cho nhân tình thế thái =)) copyright chị Chi :x]

To me:
Tức và cả thất vọng nữa, không ngờ lại có lúc mình tức vì cái chuyện không đâu. Mình sai rồi, nói như thế chắc là sai rồi, làm mọi chuyện rối tung lên thôi. Rồi mình sẽ thôi. Thực ra mình đã thôi, nhưng mà tại mình cứng đầu, mình không thể thôi ngay được. Thế để cái gì đến sẽ đến nhỉ, mình sẽ quay lại sống cho mình ^^.

To em:
Sẽ không có gì đâu, mà nếu có gì thì cũng cố phớt lờ nó đi. Ít nhất thì mọi thứ cũng đã qua, cái gì làm cũng đã làm, ai đọc cũng đã đọc, ai hiểu cũng đã hiểu. Em không phải lo, mọi thứ đều có cách giải quyết. Mình chỉ biết em không bịa đặt, và tin em, mọi người sẽ tin em :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

To: con
Con còn mẹ ở bên mà :x Con có gì buồn cứ nói vs mẹ đc mờ :p >:D<
Mẹ yêu con :x :*
To: em Ngàn :x
Lại có chuyện gì huh em :* >:D< Cố lên nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
To Chi Chu: e thich nhung cai vay (ko diem dua) chi ve may' ngay`gan` day :X
To Ngan: you will be ok. you've done everything you can. now you just need some time
To sep Chim: hnay sep' trong dang' yeu
To lanh: nn thich' ngoi` canh con, hoho.
To my super :)) : I believe you can. >:-D< just do not faint again Um' ba la

To: mọi người
Thanks. Nhưng thôi nhá. Bây giờ thì thôi nhá. K nhắc đến nữa nhá.

To: Lý
Thanks for supporting. :x

To: Lanh
Mẹ cũng thích ngồi cạnh con. :x >:-D< Mẹ con mình lại nói chuyện Mảnh Trăng Cuối Rừng. ;))

To: Hà Anh
Nhớ những ngày bọn mình thân nhau. Nếu vẫn còn thân với ấy có khi tớ đã k thành ra thế này. :(

To anh: Sau ngày đầu tiên thì em hiểu là dù có không ngủ hay ngủ đến nửa ngày thì vẫn thế thôi.
I couldn't call you doesn't mean I forgot it. And I did miss you so much yesterday.

to: Vũ Linh
mình thấy chơi trò mẹ con nó cứ kiểu j :"> ko quen lắm, tại mình chưa chơi kiểu í bao h, toàn làm con cháu mà ^^ nên là ... thôi nhé =.=' xưng chị em cho lành

to: un abrutis
tu n'as aucune dignité, homme ;) Ne dis pas que quelqu'un a ruiné ta dignité, parce que tu l'as faite toi-même.
et ne pense pas que le fait de moquer les autres t'aidera à rapporter ta dignité. il montre juste à d'autres ta nature ;)
n'agisse pas comme si tu es la victime. honte sur toi. toi et tes amis êtes de tels abrutis.

To: someone
Uh thế thôi nhé :) Thế là đủ rồi :) Tớ nhận ra rồi tất cả mọi thứ đều vô nghĩa :)) Cuộc sống của tớ bị xáo trộn đủ rồi :)) Tớ đã ừng ko hề nghi ngờ gì cho đến khi nói chuyện vs "her" hôm nay :)) Uh tớ sai thật rồi :) Tạm biệt ấy nhé ;) wish you luck :) That's enough for me :) I am tired :) >:D< bye bye :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúng mình vẫn tâm linh tương thông, đúng không đúng không :x

To nn: ngồi cạnh nn không phải lo môn lý :p nhờ ;;) nhớ nhá ;;)

To mẹ: con muốn sang nhà mẹ xem cái đàn bầu lắm :x con thích ngồi cạnh mẹ, ngồi cạnh mẹ nói chuyện Nguyệt với Lãm :"> Mà mẹ lại có chuyện gì à

To sếp Chi: sếp à, sau này, sau khi tốt nghiệp ý, nếu còn về thăm trường, chúng ta sẽ đi ... ở trường tiếp nhờ =))

To chị Chủ: em thích ngồi gần chị nhắm, chị biết hát "trẩu tao toan shuẩy shuẩy cân liếu" =))

To

To: ông trời.
Con cầu cho nó qua thật, hết thật. [-o< [-o< [-o<

To: Lanh
Ừ Nguyệt với Lãm thật là... lãng mạn. :x ;)) Tình yêu lí tưởng thời chiến tranh.
Hôm nào send cho mẹ mấy bài trong Secret. 8->

To: chị
Sao chưa chi đã thay đổi suy nghĩ thế chị? Biết thế em k nói nữa. [-x thế này là mất đoàn kết lắm. [-x

thay đổi suy nghĩ j cơ? :-/ (có fải mình ko trời :"> thôi kệ cứ nhận vơ)

To: a friend
Thanks for agreeing to walk me to the bus stop. And also thanks for supporting me. :) You're such a good friend. :x >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay cũng buồn ra fet nhỉ....
Lạ thật đấy....
Bị sao thế ko biết...
Uhm. Là sao là sao là sao....

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( chán chán chán muốn thời gian ko trôi nữa để mình có tí time để thở :(:)(:)((

Ngày mai thế nào đây anh? Ngày mai thế nào đây anh? Ngày mai thế nào đây anh?
Thôi cứ ngủ yên. Thế là được rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên