(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

hihi có iêu mình ko em ;;);;);;)
To Thùy Chi: hem sao mình hem sao :-j
nhớ kẹo dâu của mình nhá =P~:">

Mình là cái đứa đọc from to chỉ tìm chữ "To Lanh" mới đọc tiếp =)) thật là khó đỡ =))
To mẹ: hôm vừa rồi vui lắm, hôm nào sang con nhé :x
To Chị chủ: em sẽ đọc thêm tiếng Trung còn nói với chị :))

To mẹ & chị chủ: từ từ, bình tĩnh, cái gì cũng cần có thời gian ;)

to you
no.1: nhớ và yêu quá thể >:-D<
hôm qua nhảy vào chat mà tim đập như điên :)) chơi với nhau lâu thế rồi :p
giá mà có anh ở nhà lúc này nhỉ :p ... làm sao h hả anh >:-D< iêu anh lắm í :*
giữ gìn sức khỏe nhé anh >:-D<...

no.2: tớ xin lỗi :( thật luôn :p lần này tớ thấy tớ có lỗi thật :p sẽ ko vùng vằng hờn dỗi nữa :) lớn rồi :)

no.3: nói dối nhạt quá :)| thật đấy :)|

no.4: cầu trời phù hộ bài Hóa của con :(( :(( :((

no.5: dạo này chúng mình hơi làm sao nhỉ :) mong là qua vụ dance tình hình khá khẩm hơn >:-D< ước j có một Aussie thứ 2 nữa :* ... nhớ thật ...

myself: đôi khi nghĩ là mình rất là ngu. sai vớ vẩn. rồi blah blah...nhưng nghĩ lại chắc do làm nhiều việc thất đức quá =)) nên trời phạt :-<
dù sao hôm nay cũng có một ngày chủ nhật bận rộn :) nhưng vui :) và là ngày cn của riêng mình >:-D<...
cố lên...

Chỉnh sửa lần cuối:
@ con Hân bị điên bị điên rất điên :))
Cái viết cho ''ấy'' cá nhân mình thấy thật là bựa và ngu và điêu. Hqua mình đã set resolution dư shế và hnay đã thay đổi quyết định, tội j :">

Méo méo méo méo, giời lạnh nhỉ, thik nhỉ thik nhỉ, chuẩn bị mặc áo ấm với cả ôm nhau, thik shế thik shế :">
:* yêu Hà Anh, yêu ng đàn ông của đời tôi lol, yêu Hân ngu <bé bỏng :">>, yêu chị KLinh, yêu Trư, yêu chị Milky, yêu con Mee, yêu Taxi, yêu chị blacksea, yêu anh Tô :)) yêu Đức-angelngu-Nhật-Lục Vạn-Mabư-ny ex-Pooh-thiên thần của chim cánh cụt :)) riêng con lày chưa chúc mừng xinh nhật mình nhg mình vẫn yêu :*.
Kinh tởm con Vân :)| nhớ nhé. Mình ghét cả bạn Thắng nữa =(( btw xin nhỗi vì nợ quà bạn từ tháng 4 =)). Và dù k hi vọng j cả và mình chưa bao h biết nổi sn bạn là j nhg mình vẫn rất thất vọng về bạn Đạt =((.

@ ấy: :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">. uầy ôi, nghĩ đến cả ngày ý :">

----------

À bố hihi. Bố quên sn con gái. :D. Nhg con vẫn yêu bố nhắm. Bố bị mất giọng :D nên là ăn nói thật dịu dàng :)). ehe :*
Còn nữa là tôi kinh tởm lũ TH k kiếm ra tgian đi sn tôi nhé :)|

To: một số người.
Sợ k dám dính vào.
To: sếp
Sao mà có thể k tiếc chớ. Đến em mà còn tiếc đây. :-w
To: cậu
Thanks a lot vì đưa cháu đi chơi. :x:x:x

deleted...
Hehe dễ gây hiểu lầm quá :">
Kiểu máy bị gửi offline virus :"> Tức quá :">

Chỉnh sửa lần cuối:
to Hân: uồi hôm nay mới vừa đọc được cái to Diệp trắng trắng của ấy :p bọn mình ko chơi vs nhau nhiều nhưng ấy cũng nhận ra là tớ có cái chuyện gì đó :p thanks Hân lắm >:-D< ko sao đâu năm nay lớp mình sao ý ai cũng có chuyện, tớ cũng ko phải ngoại lệ, dưng mà sẽ cố gắng overcome >:-D<

From Angel Egg :x with LOVE >:-D<
To A1 Lố Bang :*

Năm nay khởi đầu không được suôn sẻ....mọi ng ai cũng gặp phải problems...cũng thèm thật cái vụ Aussie...8-> nhớ e Trần truồng:x nhớ chồng Trư.:( nhớ bà chị Tashie tình địch của mình 8-> nhớ bố Phượng...nhớ con Mông hâm 8->
Mong mọi ng get over lắm ý để lớp mình đc hạnh phúc như năm ngoái...để mỗi ngày đến trường lại đc cười ngả nghiêng ....
>:-D<

To: Vũ Linh
Happy birthday <:p <:p <:p

To nn: nn ơi hình con chả hiểu gì, lý thì chồng chất bài tập làm thế nào bây giờ :(( Con nói thế nghĩa là lý con cũng ko hiểu :">

to: e chồng
chị cũng nhớ e và mọi người lắm. haiz. i'm counting down everyday to come back. but still, coming back means i have to bring books to work cos i'm gonna have a couple of exams in Jan. wtf. miss u guys like crazy. it's gonna be fast. only more than 10 weeks left :x

to: you foul
chán. mệt. điên. ức. tại you hết cả đấy. vô trách nhiệm kinh khủng. như thằng đần độn ý. >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
To taxi: thằng iphone 3g số 1 á =)) hôm nay đang đợi thằng iphone 3g thứ 2 đi chơi về để test bánh. Mai mang đi mọi người ăn :x :*

to: Zany
dạ vâng. chính hắn. thằng chó mất dậy. về sau ko bao h dây dưa nổi nữa. :(
mai sẽ được ăn bánh oh la la sướng quá. yêu Eoden kinh khủng :x. mà sao thằng số 2 được ăn trước hả :-w

to: 3 tên lừa đảo
mình hứa mình thề là về sau ko bao h đi church vs 3 tên lừa đảo nữa. thật đúng là ác mộng ngàn đời.

Chỉnh sửa lần cuối:
To taxi:
3G số 2 đi chơi về muộn nên là không được ăn. Mai tất cả đều được ăn, trừ Diệp =))

to you.

hôm nay có một ngày thật là vui :x trời xanh. mây trắng. nắng vàng. gió nhè nhẹ. chuối ngon. guitar tuyệt. câu h perfect. hài hay =)).cười sái cả quai hàm. BCH đáng iêu. :x

ngày hôm nay thế là quá đủ >:-D< iêu lớp mình a thousand times :*

----------

to myself.
quả này chắc bị trầm cảm thể thanh xuân =)) =))
lúc trầm cảm lúc hưng cảm 8-}

Đừng ai rep bài này.

To: ấy
Nếu hôm nay ấy phải chờ lâu đến như thế thật thì so sorry. Tớ del số của ấy rồi, k gọi được. Thế này nhé, thực ra là vẫn còn một số chuyện phải nói thật, nhưng tớ thấy tình hình là hẹn 3,4 lần nữa cũng k gặp được đâu. Nên là thôi nhá. Từ nay, đường ai người nấy đi. Nếu mà k nhìn thấy mặt nhau nữa thì tốt. Nhưng tình hình là còn học chung tận một năm rưỡi nữa. Nên sẽ có lúc phải gặp nhau. Nếu gặp thì coi như bt. Lỡ ra mà phải làm việc cùng nhau trong một dịp nào đấy, có thể là vì lớp hoặc là vì trường thì hi vọng là sẽ cư xử xã giao lịch sự, vì công việc. Thế thôi. Chào ấy.

----------

To: em Chim
Uầy tự nhiên thấy iêu em lắm í. :x Thích làm người vô tư hem nghĩ ngợi nhiều như em. :x >:-D< True colors của em đúng là giống rainbow, tươi y như rainbow í. >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
L: dui bu qi ni! wo mei fa xian wo de qing gan. ni hui de dao ni de mu di, jia you!
to mình: ni shi yu ren :)) =))=)) mei fa xian ni zi ji de gan que =)) ta qu le :)) ta hen nu li, ni ne? ni neng bu neng de dao ni de meng xiang? jia you! rang ta zhi dao ni zen me hao :)

Chỉnh sửa lần cuối:
To P.o.B (or bl or anything =)) ):
girlish girlish babble babble =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

To em Diệp:
Hnay ko mua được kẹo dâu :D nhưng mà kẹo mềm cũng ngon mà em nhở :x:x:x

To: Chi
Cant figure out the name. =)) Next time use another one so that i can recognise who you are talking about more easily. ;))

To: you
So sorry. I really didnt mean it. She really didnt mean it. Love ya. :*

Chỉnh sửa lần cuối:
mình đoán là princess of babble ;))
ka ka chúng mình cùng make fun of mụ í nào =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên