(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

to: myself
ngu thế, lú à ~.~ đừng có chỉ vì mỗi thế mà cũng điên điên thế T_T tập trung đi! ko có hy vọng j đâu >:p hức. sorry đã nặng lời :( tớ biết là cậu rất buồn mà. thôi kệ đi, kệ nhá, hi hi ^^ cố lên :x ko cẩn thận lại jống ....... bây h :-ss

To chị chủ: nghiêm túc nhớ, em không thích như thế.

Chỉnh sửa lần cuối:
to LAnh: chị hoàn toàn nghiêm túc :| nếu em đang nói về chuyện ktra. ko fải thì chị ko hiểu đâu. nhưng nếu là ktra thì chắc chắn tiết trước cô có dặn. chị ko fải là bịa ra mà doạ mọi ng.

to Z': cứ chữ trắng đấy :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
vđề là cái đứa from nó chữ trắng thì mình cũng fải trắng chứ :-"

to: myself =.='
thôi ngay đi mày ạ =.= mày nghĩ làm thế thì đc cái j =.=' chả đc cái j mà còn mang nợ í =.=' đang xung xướng bay nhảy thế này tự dưng lại chỉ vì một lý do bé tí mà như thế mà để như thế mà cũng chịu đc à =.=' bao nhiêu lần rồi mà ko chừa =.=' muốn ăn học hay ở nhà cày ruộng chăn trâu đấy hả =.=' thôi ngay nhá =.= nói một lần thôi! mày ngu mày ko chừa thì mày chết, thế thôi! tuỳ mày đấy.

Ơ cái trên thì có from đâu mà để chữ trắng
to sếp
sếp ơi thi đến boa giờ xong? Lâu không gặp sếp. chịvới em thi xong rồi, chờ sếp mỏi cả cổ mà sếp vẫn đang đè sách ra học ;))

to me: dê, cố lên, vượt qua vụ HQ để có kinh no =D>. "cho ra" ý tg lớn để lớp mình ko bị lép vế =D> eat up vụ "hiếm có trong đời mình" để mọi ng` nhìn mình khác đi =D> đặc biệt là từ từ quên "cái chuyện ko nhỏ đi, vẫn tỏ ra bt vui vẻ, cho bạn biết =D> jia you!

" step by step ..........i move forward..........in the path leading to an abyss "

i shuddered , woke up . i was still breathing . omg , still breathing
nightmares obsessed me , tormented me everynight
sleepless nights

at least , my goodnight wishes to you always work . Sleep tight >:- D<

trying to live with my whole heart , saving my last minutes : )
and then , when i go away , looking back , i can look in your eyes , smile peacefully
...........leaving you a " : P " and a goodnight wish when .............i'm gone ..............

remember
there was me

>:- D<

Chỉnh sửa lần cuối:
To: you >:-D<

Dont know what to say. :( Could only listening to you, hear you cry. :( Im not very good at giving advice. :"> So all i wanna say is: You cant have bad luck forever. Things will be fine, soon. ;) I know you're disappointed, depressed, it's like you're in the darkest day of ur life. Dont give up. If you're too tired, its okay to cry a little bit. You'll feel better. :) About your.... little problem, if you really cant take it anymore, just tell him, tell him your problem. He'll understand, i can assure you. Love you sooooo much. >:-D< :*
P/s: When ur online, buzz me, i'll send you "I'm your angel". :x

To: Peah
Thích cái cách em chấm bài cho mình. ;)) :x "đúng rồi!" và "sai rồi!" Mình chấm bài cho em đấy. :x

to bố này >:-D<
con yêu bố :). yêu thật. yêu nhé, chứ k fải là iêu :) con phân biệt dc hai chữ đấy :p. ko ồn ào. k vỗ về. k an ủi. k j cả. nhưng 1 thanh kẹo quấn vội vàng vào giấy là đủ hết tất cả rồi :)

to Vi này >:-D<
...thx for cái kẹo mút :)...ah ah, còn thx for cả cái câu "sếp fải biết nhìn vào con số 6, và...con số 5" !!! đúng zai lớp anh đấy cưng :*

còn những đứa khác này :)

sếp hiểu ra rồi :)
điểm số có lẽ k fải là tất cả nữa rồi :) kệ cha nó :)) cứ học hết sức khi mình muốn học thôi :) ko bị dưới 6.5 chắc vẫn dc HSG :-? :))
đời đâu phải chỉ có điểm số :) với cả thầy có nói thế, thì thôi, mình tự hiểu mình là dc rồi :) kệ thầy luôn :)) nói thật cố gắng xong thấy chả dc cái qué j thì đúng là dek thèm cố gắng nữa có khi lại hay :)) sắp tới còn trả bài hóa cả toán, tổg điểm hai bài chắc dc 12 =)) xác định trước thấy khá hẳn ;;) ...
nhìn chung k bắt mình fải gỡ điểm nữa thấy thật thanh thản và nhẹ nhõm làm sao 8->
cảm ơn các bạn B-) mình thông cống rồi B-) khóc như con ngu :)) k fải phong thái của sếp :>
trong lúc bối rối có điều j sơ suất, sếp đây xin được lượng thứ !!! thứ 2 xin được cảm ơn và hậu tạ !!!

to đ. thiếu gia
hừ!!! k nói dc câu nào hay ho thì ngậm mồm lại :(( ức chế vãi chưởng í X( với cả đừng có nói văng cả mưa xuân vào mặt người khác nữa :-s :((

Chỉnh sửa lần cuối:
To: mọi người :x
Hôm nay yêu nhẩy :x Chúc mừng sinh nhật Emy (viết đúng ko) and LV :)))) nhớ :x :* Best wishes for you :x
Ký tên: Hina :">
PS: nợ quà nhớ :"> :"> Nếu ko phải bị Mạnh lột sạch thì...:p

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Đức: Nhinh yêu Đức vì chúng ta cùng ngu :x
@ Phê: Nhinh yêu Phê vì chúng ta cùng ngu :x
@ ...: mình tiếp tục nhé \:D/

To: ấy 1
#1 hôm nào chúng mình đi chơi hồ gươm. chọn hôm lạnh lạnh vào đấy. ;)) rồi tôi bắt cô ăn kem. ;))
#2 tớ cũng đã cảm thấy giống hệt ấy. nhưng mà tớ hem sâu sắc bằng ấy. nên quên rồi. :"> :)) nó sẽ đi mà. sẽ k sao đâu. >:-D<
#3 tớ chẳng biết khuyên ấy thế nào nữa đâu. =))

To:ấy 2
làm ơn stop đi. cứ thế này tớ k thể stop thinking được. :-w

to:mày điên ngu si dở hơi ngốc nghếch:*
tao thấy nhớ mày nhiều lắm,và đã từng hạnh phúc nhiều lắm khi có thằng bạn như mày.
nhưng tao cũng chợt nhận ra rằng có lẽ với mày,tao cũng chỉ như mọi đứa con gái bt khác mà thôi.
thà mày cứ đánh nhau với tao,cãi nhau với tao,chửi tao ngu và kể chuyện bậy bạ làm tao cười còn hơn cứ nhìn thấy nhau mà ko chào nổi một câu thế này.
tao thấy nặng nề quá...

so,is this the end?

to: myself
chết chưa lãnh đủ hậu quả chưa. ngu chưa. mà tại sao lại ko bỏ đc nhỉ. bực lắm í. cái tính này ko chừa thì còn chết nữa. biết ko hả? (biết nhưng cố tình làm ngơ <-- chưa thấy ai ngu thế này bao h)

----------

to: một bạn :D
đời còn dài, zai còn nhiều ;)

Back
Bên trên