(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

To you: Hình như mình hiểu một cái gì đó, mà thôi, cứ để nó yên lặng nhỉ??

To myself: Cứ sau một hôm phởn thì lại là một hôm đen đủi, dạo này đời mình nó cứ thế nào i' nhở?

To sếp: :)) em đã bảo sếp mà, ai ngồi cạnh em một thời gian cũng chả thèm quan tâm điểm cao điểm thấp nữa :)), nhiều lúc cứ kệ nó thì nó lại cao sếp ạ, nghĩ làm gì cho nó già đi :D. Và, biết là sếp có một số chuyện, em chẳng biết nó là chuyện gì, nhưng mà em cũng hơi đoán được :D, cứ take it easy thôi sếp ạ, nếu mà nghĩ là nó đơn giản thì hình như là nó dễ giải quyết hơn :D.

To: em

Mình lại nói lại là mình thích em nhá. Thích cái tình vô tư của em nhá. Em đúng là rainbow egg. :*:*:*

To: someone

Talking is fun. But it's just talking, and talking, nothing more. Although today you've definitely made me angry. Well, there's one more thing. But i really dont know how to say. Maybe another time, not here.

From me
to you
where have you been??? I haven't heard from you for 3 long long long days:-<
It seems like you are always making me chase after you ...:(
when I say I don't care about you, you keep in touch with me, but when you feel that I care about you, you let me fall behind....:-< honey, is that your skill to make me feel a fool :-s...... maybe It's time to say "I hate you" again...:))

Chỉnh sửa lần cuối:
from me
to

@ diệp em :D con zai đúng là 1 lũ ........ :)):)):)) cố lên >:-D< h mình có nhiều việc để làm hơn là ngồi suy nghĩ lung tung :p ieu em :x
@ you : i understand , of course :)) có phải bị thiểu năng đâu :)):)) but ........ u know , silence ......sometimes is the answer :D just can pretend not to know :) i can't . sorry

---------------------------------------------------------------------

i can't stand it any longer . hurt . hurt . hurt . hurt . hurt . quá mệt mỏi để tiếp tục . mệt lắm
u will be ........ u have the word " will " . u have ur future . i don't .
someday u'll understand my message

and .............u're still the one ......... sweet dreams >:- D<

Chỉnh sửa lần cuối:
to: mm Han
mm đúng là bản gốc có já trị nhất và là já trị vượt trội :x iêu mm nhất luôn :x :*

to: mẹ
tự dưng lại nhắc đến thế :( đã thôi lâu rồi mà :( mẹ làm con buồn mất mấy chục giây quý báu đấy =(( :(

to: ....
đời thật phức tạp ~.~ cách đây tầm 1-2 năm mình đã hùng hồn tuyên bố đời chả phức tạp j cả. nhưng đến bây h thì công nhận :( phức tạp, rối ren, nhưng ít ra là mình chưa fải nếm trải cái "mùi đời", nên bây h vẫn còn fởn đc. hiz.

@ ĐM e iêu : mình điền vào dấu ba chấm của e nhá ;;)
Khốn:))
iêu e too >:-D<

To cục nợ: Mình rất thích vụ nem nướng :x Thích cả mùi không đổi :* Thích cả chân đất cả tóc cả áo cả vị thích hết :x Nhưng hôm nay thì thôi nhé vì chưa khỏi, bò nướng bò nướng mình sẽ cố :x

To: ấy :x
Tớ cảm thấy rất xấu hổ vì mình insensitive thế :( Tớ đã từng judge ấy bằng những thứ vớ vẩn :))
Kiểu thấy mình thật trẻ con ý :"> Uh bây giờ tớ nhận ra rồi :p Tớ nhận ra điều gì làm nên giá trị thực sự của một con người :D
Những gì ngày hôm nay mình nhìn thấy chẳng cho thấy tương lai đúng ko ? we cannot have tomorrow today :p so we still have chances to change our life :D
Tớ xin lỗi ấy nhiều. Đừng bao giờ hoài nghi về con đường mình đã chọn :D Tớ đã chọn con đường của tớ rồi :D Dù bây giờ mọi thứ vẫn mịt mờ nhưng tớ tin tớ đã đi đúng :)
Cố lên nhé ;) Never let the fear of striking out keep you from playing the game
I love you :x :* >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:
To: myself
Thôi đi em. Đừng thế nữa mà. Xin em đấy. :(( Thế này không biết còn đến khi nào, bao giờ. :(( Lúc đầu khó khăn đấy, nhưng rồi quen dần mà, nếu không thì không biết đến bao giờ mới có thể tiếp tục. Cố lên. Tự nhủ với bản thân là sẽ không bao giờ đi em.

Chỉnh sửa lần cuối:
to you.

never let the fear of striking out keep you from playing the game :)
sếp cũng rất thích câu này :x dù k biết đối với em thì nó có liên quan đến cái j :"> nhưng mà chúng ta ko thể xui cả đời đâu em ạ >:-D<
có lẽ sau này em sẽ vào Harvard đấy ;) cố lên :* thik cái cách nhìn lạc quan của em :*

you can do it, my girl >:-D< vạn sự khởi đầu nan mà :)
Peah is so right today :) talking about him just makes you think of him more. so. all of us. need to stop talking :) and I think it's not that hard babe :))
we have more things to talk about right ;) like our "dance" :x so excited :x

try ur best >:-D< and u can do it :) cause u should forget the past. to have a future. :) :*

u'r sooo crazy :)) but i like that :x just like me :)) we make a perfect match =)) =)) =))
con chim non OMG :)) and I like Chim ri too :)) .... :*

#mày
tao ko hiểu có chuyện j đang xảy ra với mày, mày ạ. chỉ biết là dạo này ai cũng gặp xui xẻo hết. đời mày ít ra cũng may mắn hơn cả cơ số đứa rồi :)
mày có tao chẳng hạn :"> để nhìn vào :))
mày bảo mày hư. mày biết tao dư lào ko :)) mày đến trường tao xem lớp tao có ai ngoan ko. (trừ 1 vài bạn :">). mấy h rồi mà mày đòi tìm con ngoan hử :-<
mày bảo mày dốt. thik so điểm ko mày ;;)
mày bảo mày xấu tính xấu nết chả ai thèm chơi chứ nói j đến thik. mày xem lại mặt tao đi xem có ai thik ko =))
mày bảo mày bế tắc. tao dám cá cả đống tiền là mày ko bao h fải chịu nhiều pressure như tao :). nhưng mày thấy đấy :) tao vẫn đang sống trẻ, khoẻ, đẹp :"> đời có nhiều thứ hơn mày nghĩ.
những câu này chắc tao fải copy paste lại gửi cho mày mất. chỉ vì mày đang bấn loạn thế, tao chẳng thể nói ra mấy thứ thế dc. mà tao bức bối fải viết lên đây :)) tao chỉ muốn mày hiểu là đời mình tệ, đời thằng khác còn tệ hơn.
nhìn cuộc sống từ nhiều khía cạnh đi mày :) mong mày khá hơn >:-D< tao yêu mày.

#4 vật
vẫn cảm nhận được vị ốc 8-> và cháo quẩy 2K :)) =))
thik được đi với các bà :x thik vô đối :x

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Hân: trình chém cao vật :eek:. kinh tởm :))

@ thầy: thật chứ thầy đàn bà quá thể ý ạh :-<. Em mệt lắm, lắm chuyện lắm rồi, có j đâu mà thầy làm toáng lên :)|

@ ấy: eveybody has bad days, that's how life tests the warriors :)) hêhê mình đú theo con kia :"> :"> nhg mình thật lòng đấy ;;)

à quên. @ em rồ :">: tao yêu em kinh khủng ý :* :* :* em quả là ng sống nội tâm và có tâm hồn trong sáng chân thành và thủy chung :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Em rồ còn quan tâm đến người khác nữa :x Nhạy cảm sâu sắc :x
Nói chung mình cũng yêu em :*
@ Vũ Linh: Chém cái quái gì :)) Tôi thật lòng đấy :">

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) kì diệu :)) mình quan trọng thật :)) quan trọng đến nỗi sẵn sàng bị bỏ đi bất cứ lúc nào :))

:):):) thử 1 lần cho biết cảm giác của nhau nhỉ :):) kì diệu thật 8->
( thử xem đau thế nào :) )

To sếp: Em tò mò ;)) , trêu sếp tí mà :D

To P.o.B:
Coward...still girlish...still babble...
nothing to say
bất lực

Chỉnh sửa lần cuối:
to em: thắc mắc thì hỏi thôi mà :))
and.....P.o.B :)) P stands for Princess :x :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên