(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

Ái da .Minh chơi hẳn tiếng Anh ,ghê quá

Dear cô Hoa : Sao mẹ em bảo là tham quan trong HKI =((

to lớp mình
tớ iêu lớpmình ko đỡ đc :* :* :x :x
từ vụ MWC hôm t7 :x :x :x đến vụ câu h thoát kt hôm nay :x :x đến vụ tham quan :x :x và cả vụ dance nữa :* :* iêu sếp(<--- đại diện nên nói chung :">), iêu hết :* yêu đời :* à iêu cả em QA-bị-bệnh-paranoid nữa :x dù em ko đc miss nhưng mọi ng đều công nhận em :x (thật ra mình rất iêu pơ :"> nhưng mình cũng ko thể ko nói là mình rất iêu Tre, hay là con Tchim hay là cái đứa hôm t7 chửi mình b-( hay là Lý ôi mình bị điên 8-} nhiều ng quá thôi thông cảm) hơ hơ nói chung là vậy :"> :D

à quên :"> đừng bạn nào đọc bài post trên của mình , ko liên quan j đâu :)) tốt nhất là đừng cố bôi đen để đọc :))

Tiến Thành:Ừh :)) E thì sao :"> mà đổi ava khối tin đê
to lớp mình:đi tham quan 1 mình buồn lắm :((

To bạn My :Sr vì đã xía vô .Vì bạn để phông chữ màu

trắng nên cũng tò mò muốn xem .Mong rằng câu chuyện của bạn ko có thực =((

Chỉnh sửa lần cuối:
To: someone
sợ rồi đấy. tim đập thình thịch.

To: một bạn lớp mình
uầy ấy đáng iêu thế.:x hí hí hí đáng iêu thế. dễ thương nữa. >:-D< yêu ấy. (y dài nhá.)

Chỉnh sửa lần cuối:
ko có thực thì mình make up ra để viết truyện viễn tưởng đem bán à :))

from me to you.

bà ơi tôi xin lỗi :(( tôi sai rồi. tôi vô ý quá :((
ngồi chat với bà, cảm nhận dc bà khóc mà k biết làm sao. nó cứ nghẹn lại thôi. muốn ôm lấy bà một cái. cùg khóc với bà mà k dc. tôi đúg là như điên í fải k bà. làm sao đây. tôi sợ thấy bà buồn lắm. tôi vô duyên làm tổn thương bà rồi. bà ơi...tôi xin lỗi...tôi sai rồi.
chỉ muốn bà biết là ... luôn có ai đó sắn sàng với tay ra ôm bà...thật chặt...>:-D<...

Chỉnh sửa lần cuối:
from me
to sếp iu >:-D<

sếp bị hâm à :p chỉ tại nghe chuyện của sếp, có cái gì đó thèm thèm, nhớ nhớ...:"> + nghe nhạc buồn + tâm trạng cũng đang buồn thực sự nên mới khóc thôi :p sếp đâu có biết là e đang có chuyện gì, chỉ là nhảy vào kể chuyện như bọn mình vẫn thường như thế ....>:-D< sáng nay ôm sếp mà sếp khóc làm em......buồn lắm biết không ??? hâm quá đi mất!!! Ai cũng có cuộc sống riêng, có những tâm tư, nhưng trăn trở lo lắng riêng, làm sao mà sếp carry luôn cả cuộc sống của e đc:( Yêu lắm, thế nên đừng có khóc nữa nhá :p
>:-D< e có được nói yêu Nhím hem ;;);;);;) Yêu chứ ko phải là iêu nhé >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
To: em
Em thân iêu à, đấy, em đã nghe chuyện rồi đấy, nên k có gì phải sợ nhé. Đừng để bị đè đầu cưỡi cổ thế em à, đừng để phải lừng chừng chẳng ra đâu vào đâu như... Mình thực sự k muốn nhìn thấy em phải giống... đâu em à. Thật đấy. Cố lên em. Mình biết em sẽ làm được mà. Dứt khoát đi em. ;) Mình nói thật nhé. Sẽ khá là khó khăn, vì kéo dài lâu quá rồi mà. Nhưng phải là không làm được. Thà dứt khoát một lần còn hơn để kéo dài mãi về sau, em nhé. Yêu và thương em nhiều lắm ý (yêu y dài đấy). :x Mình k có nhiều kinh nghiệm như s', nhưng mà từ kn của bản thân thì thấy thế đấy. Nhé em nhé. >:-D< :*

To: em Chim
Uầy em ơi cái thùng rác màu da cam buồn cười quá em à. =)) Em nói đúng quá í. =))

To: sếp
Chết thật sếp ơi. Em bắt đầu thấy mất lòng tin. :(

To: ấy
Hự hự ấy hiền quá ấy à. Kiểu hiền của ấy nửa tốt nửa k í ấy à. Hiền quá và tốt quá. Thôi nhưng mà như thế cũng được. Thích nhất là lúc ấy dùng cái này: >:-D< Iêu ấy nhiều. Đứa nào làm bạn của ấy thì đứa đấy phúc 7 đời luôn. :)) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
To: Duy Nam
Tớ và Thảo Hà biết ơn ấy lắm :x Ngồi gần ấy thấy rất vui :x
Bọn tớ quý ấy lắm đấy ;) Ấy là người làm cho hai đứa bọn tớ thấy hạnh phúc :"> >:d<

to sếp
khổ quá ....:( khổ thân nó sếp ơi ...:( khá là thấy có lỗi khi ban đầu nghĩ nó trêu sếp ..... làm sao mà nó dám lấy cái chuyện động trời đấy ra để kid đc :((
ôi nói chuyện điện thoại vs sếp mà nghe tiếng sếp thổn thức :( e ko biết nói gì, cũng chả dám khuyên gì...tại e chưa bao h bị như thế ...:( cảm thấy mình chra giúp gì đc cho sếp, trong khi sáng nay sếp giúp e hiểu ra bao nhiêu điều :(:(:( cố lên nào sếp iêu >:-D< luôn sẵn sàng lắng nghe và chia sẻ :* dù ko biết có giúp ích đc gì cho sếp ko :-s
Iêu lắm Nhím ơi >:-D<

to Ngàn :*

uh uh e hiểu e hiểu mà :p fải vùng lên chứ nhỉ ;)) thanks chị vì sáng nay đã nghe và khuyên e >:-D< thực sự cảm thấy khó lắm Ngàn ạ :( mọi ng nói rất đúng, nhưng e cảm thấy chưa đủ dũng cảm để làm thế, để nói thế....:( e sợ mất ..ý :(:( biết làm sao bây h :((

to e Thùy Chim:*
Mình ước gì đc sống cuộc sống vô lo như e, e à >:-D<

to Hân:
Bà ơi =))=))=))=)) đến bà cũng yêu dì ghẻ Duy Nam của tôi là sao hả bà :)) bà có biết bà và đại gia mà làm thế là bố tôi nó sẽ nhảy xổ lên móc mắt bà vs đại gia ko =))=))=)) ôi buồn cười quá =))=)) mình cũng iêu dì ghẻ :">

Bực mình rồi đấy nhá. Wtf, thôi đi nhá. Go and talk to sb who is interested. Nonsense! Bực lắm đấy. Điên rồi đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! >.<
Đùa mất hết cả hứng nói những lời yêu thương với mọi người rồi ạ. Em D à, sếp à, em Chim à, xin lỗi mọi người, mình bị put off. >.<

Chỉnh sửa lần cuối:
to my beloveds >:-D<
... đừng bao h để nó lấn át thế :| lần này thử xem sao đi :) đôi khi cần học cách để control cảm xúc :) và cũng cần học cách để ko bi lụy :) nhím cũng yêu em lắm :*
...nhím cũng iêu ấy >:-D< :*
... cần bà bên tôi :( cần bà để nói chuyện :( mà sao bà đi với anh xe tím mất rồi :((
... ko có con kia thì đã có bà :"> tôi thik nói chuyện với bà như chiều hôm thứ ba trước h vào học Đại Hiệp :x ... ko hiểu sao lúc nào tôi cũng có cảm giác thoải mái và nhẹ nhõm đến kì lạ khi ngồi với bà í >:-D< biết là bà sẽ chẳng bao h lên HAO :)) và cũng sẽ chẳng bao h tôi nói với bà mấy cái này :p nhưng vẫn muốn viết >:-D<...tôi quá may mắn khi có bà là bạn bà ạ >:-D< :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên