(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

from me to you.

bây h mới có dịp nói lời....:| đùa j mà quá đáng thế X( trêu j mà quá thể thế X( có bao h nghĩ đến cảm giác của mình ko :| thấy sao mà ức chế X( đời này ghét nhất lũ nói dối :|ghéttttttttttt >__<

bà là kẻ ích kỉ X( chỉ nghĩ đến bản thân :| bây h thì đã hiểu rồi. quá hiểu rồi nhé. từ trước đến nay chỉ nghĩ là bà sợ trách nhiệm. h mới hiểu bà chỉ biết thành tích và vì bản thân quá. nản thật.'

...thx for the "Đêm nằm mơ phố" after three unsuccessful calls :p ...my bro >:-D<

from tớ. to A1 boys. :x
fall in love with you :* you've done so many things for us >:-D< :*
I will never forget our "thác loạn" night >:-D< :x :*

I love you :*

and to A1 girls >:-D<
yêu lắm :* cả lũ con gái túm tụm ngồi tán phét >:-D< và chửi N' :"> thấy sao mà thân thiết kinh khủng >:-D< ...
unforgettable memories :x
and. I love you :*
P.S: tội nghiệp chị chủ :( chồng ngu, con ngu, con xấu =(( lại trọc nữa =(( =)) and em Tre =(( vô sinh =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Am I crazy or falling in love? Or this is just another crush?

To: a1 boyz:

Thank you. Love you all. Love your "fire heart", love your dance, love Midnight, love "thác loạn" night.

Speechless.

To: a1 girlz

I'll never, ever forget the time when we
:x "bói twister"
To chủ: pure you. =)) ;))
To me: làm quét rác lấy được chồng giàu là sướng rồi. =))
:x nx N' ;))
:x finding the "treasure"
:x thác loạn
:x tự sướng with the brs =)) cant wait to see pictures of quanh, peah and tre. =))

This time, i can tell for sure. Im totally, madly in love with you guys. :x :*:*:x >:-D<

Realise that there are still many people to care about, that i shouldnt waste my time caring about someone who doesnt care for me. :) Totally over it. \:d/

----------

To: con iêu và lý esp.

Yêu 2 người nhiều lắm. Spend time với 2 người lúc nào cũng thấy cảm giác bình yên và được quan tâm ý. >:-D<

To: me
Finally. Honey, you've set yourself free!!!!! Thank God! Thought you could never do this! You've made it!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hello my new life!! :x :*

Chỉnh sửa lần cuối:
to A1 boys :x

Nói rồi ! sau này là fải lấy ng như các anh :>

đố ai đc như các anh rai lớp mình 8->8->8->

to A1 girlz
=((=((=(( sao mình lại bị bói liên quan đến Dờ Nờ :(
>:-D<

to A1 Lố Bang with love:x

A night to remmber for ever :):):):)

P/s :cô bé bán "dợ ơm";));));))=))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn 1: Nghĩ nhanh lên nhé chúng mình chờ B-)

Bạn 2: Về nhà mình nấu mì cho cậu ạ, lúc cậu ăn mình sẽ ngủ, cậu ăn xong mình ngủ dậy rồi đi học. Thế là được.

Đi chơi về rồi. Bh mình fai làm nhiệm vụ :">
Cái nè send to nhìu người ^.^

I. Bh là tham quan trước nhé :"> [ngắn thôi vì fan chính ở sau cơ :p]
1.Hihi. tình hình là mình rất là iêu các bạn zai nhé Mông. Dan. Đức Bình. VLinh. Đoàn vs Vi :x mình thik mọi thứ :"> lúc nào các bạn zai cũng làm chúng mình bất ngờ í :"> lần nào cũng thế. Mình siêu thik cái 'trái chim' của các bạn :x cái treasure hunt. cái địa điểm. và cả cái live show dance midnight của các bạn nữa :x.
Thêm nữa này. 'anh ko say nhưng mà lan can say' =)) lần đầu tiên nghe các bạn hát nhạc sến :)) hay thế :">
2. Đêm thác loạn :"> cái j cũng là đầu tiên :"> lần đầu phát hiện ra mọi người đang 'ngủ' [;))] trông như nào :)) em tre ất ơ :)). Dan vs Mông snorred như đúng rồi ;)). em peah vật vã :"> VL hem 'ngủ' j cả. hem hiểu 'ngủ' rồi thì thế nào nhờ 8-> em ĐM vẫn tỉnh táo như thường :"> Đoàn thì hem có tinh thần 'ngủ' mà cũng 'ngủ' li bì :)) etc.... ^.^
Đấy lại nói về lần đầu tiên :"> kiểu lần đầu tiên chung 1 fong. lần đầu tiên thoải mái vs cả lớp :"> lần đầu tiên thấy đúng bản chất của MWC. lần đầu tiên thức trắng đêm mà mình thấy iêu lớp mình thế. và lần đầu tiên thấy các bạn strip off đến chỉ còn boxer =))
3.Mình thấy rất iêu các em gái nữa :"> bói twister, ngồi talk behind the back. đi bộ tối om trong rừng. hát hò ầm ĩ :"> chơi trò đoán kẹo, cả cái piano surprise của em tre :"> cả chuyện ma :)) cả cái trò mình chơi có br*s+ con***s nữa :"> surprise :x
4.Khiếp cả cái đêm hôm qua 25.10.08 :"> mình hem thể quên đc í :"> mình mà hem đi hôm đấy chắc là mình tiếc cả đời luôn í :x Mình rất cảm ơn các bạn zai í :"> vì lần nào các bạn cũng làm mình xúc động bất ngờ. mỗi lần lại đặc biệt theo kiểu khác nhau mà lần nào cũng vô cùng í nghĩa :x
Đúng là kiểu fai lấy đc người như các anh :*

'Trái chim' U >:-D<

II. Bh mới là fan chính :">
Hihi. tình hình là NHAT đã qua được 1 tuần. Cơ mà không khí NHAT thì mình vẫn hem thể nào quên :"> đợi đến bh mình mới có cơ hội được post bài cho NHAT :p
1. Mình siêu cảm ơn em peah vs em tre í :"> 2 em bảo mình đi thi miss. các em là managers xuất sắc và makeup artists hoàn hảo :)) kiêm luôn nghề dỗ trẻ con + bác sĩ tâm lí =))
Các em giúp mình vô cùng nhiều í. Từ hôm chụp ảnh hồ sơ. hôm thi vòng loại. vote 4 me. tầm tay. đến cả hôm chung kết :x
Mình nhớ nhất hôm thi vòng loại í :"> ở trg từ 8h-6h chiều. mình về nhà buổi trưa. các e ở lại bị đói. xong lại còn hem đc quan tâm nữa í >:-D< khổ thân :"> sau đấy buổi chiều ở lại chuẩn bị vs mình :"> đi catwalk. giới thiệu bản thân. euthanasia [=))] tập thể dục giữa h. cuối cùng là mình trở thành 'Miss khối Anh' :">
Sau đấy là cả quá trình tham gia miss :"> vote 4 me các em giúp mình làm cùng nè :"> mình cảm ơn cả Zinh. Diễm vs các bạn A2 đã vô cùng giúp đỡ mình làm ra cái vote 4 me đẹp nhất mà mình từng thấy :x. Mình cũng siêu thik cái piano của tre nữa :">
Tiếp nữa là mình xin lỗi các em vì 1 số sơ suất do cái tính trẻ con của mình :( cơ bản cũng bị depressed và cũng bị bức xúc. áp lực nữa nên mình bị overacted. Thêm nữa là bệnh paranoid :"> mình hứa là sẽ hem xảy ra những chuyện như thế này 1 lần nào nữa :"> Mình bị trừng fat hôm sau đấy là đúng :)
Trong suốt cả thời gian NHAT . 2 em luôn bên canh mình anytime i need. Sẵn sàng giúp đỡ mình anytime im in trouble và thường xuyên support mình anytime i'm under the pressure :">
Các em lo hết các thứ í. Hết miss rồi lại đến vid nữa :"> U guys are so talented 8->
Mình siêu iêu 2 em í :"> hem có 2 em chắc mình đã hem đc gọi là 'miss khối Anh' [:))] đã hem involve đc vào 1 cái sự kiện hoành tráng lần đầu tiên của mình. đã hem đc thể hiện mình và đã hem bít đc điểm iếu của mình :) thanks 2 em nhiều lắm :x mình luôn luôn sẵn sàng bên cạnh các em bất cứ lúc nào các e cần :"> My managers :*

2. Mình rất cám ơn e Hạnh Ngàn đã đi chọn qáo vs mình. support mình mọi thứ. ngồi lên tinh thần cho mình. cho mình mượn đủ mọi thứ. Em siêu caring í :* Người như em surely là sẽ gặp được người perfect. hem có j fai sợ :">

3. Mình cảm ơn chị chủ vì đã bỏ bao nhiêu thời gian công sức ra làm cùng vs mình v4m :x chị vẽ đẹp lắm í :"> lại còn kiểu sáng tạo nữa :"> khổ thân chị fai ở nhà em từ chiều đến tận 6h30 tối :"> nhưng mà cũng hem fi công sức chị nhỉ :"> em thik cái v4m đấy lắm :*

4. Thanks Lanh nữa :"> Lanh cho mình mượn cái đàn suốt cả 1 tháng. lại còn mang đến cho mình hôm thi vòng loại :"> 2 hôm đến tập vs mình cả 1 buổi chiều >:-D< hem có Lanh giới thiệu cho mình secret garden vs đến tập vs mình thì mình cũng hem thể có 1 cái talent show hoàn hảo thế :"> iêu quá :x

5. Em cũng cảm ơn chị Châu nữa :"> chị siêu nhiệt tình í. lo cho e hết vụ váy đến vụ piano :"> hem có chị chắc e cũng hem dám chơi piano trước nhiều người như thế. hem có váy em thik thế :"> Thêm nữa là cái vid sẽ hem được hay như thế nếu hem có í tưởng + cảnh đóng của chị :">

Xong cá nhân. bh đến tập thể nhé :x

6. Lớp mình :x tất cả mọi người đã iêu mình, cổ vũ vs lên tinh thần cho mình :"> trong đó có sếp Cẩu - người đã ngồi buôn vs em 3h đồng hồ trước hôm cả 2 hôm thi chung kết + vòng loại, như kiểu buôn đt lấy may [:))]. sếp chim, em Z', Đoàn....

7. Các em lớp A1.A2 :"> cảm ơn các em trong topic rồi :"> hihi. chị hứa là sẽ khao trà sữa :">

8. Các anh chị lớp A1.A2. các bạn lớp 11A2 trại của mọi người đẹp lắm í :x hem có các anh chị chắc em cũng hem dám mang cái piano của e đến. hem làm được mọi thứ tự tin như thế :"> chị My, chị Tống. chị Trâu. anh Hải. anh Nhật. vs mọi người nữa :">

Khối mình xứng đáng là Most Wanted Class :x:x

9. Tất cả mọi người đã bình chọn. ủng hộ mình + cổ vũ mình trong thời gian mình thi Miss :"> Minh lớp hóa này, Tú bạn mình này, Long này....
Mọi người ở dưới hô ' make love' nữa =))

10. Mình rất cám ơn BTC. BTC NHAT siêu tài năng í. Tổ chức ra được 1 cái sự kiện hoành tráng như thế này :"> mình chưa bao h tham gia 1 cái j lớn thế này :"> hồi trc mình cũng xí xớn làm ban tài chính :"> thế mới bít cái sự khó khăn + nhiều vấn đề thế nào. Ban nào cũng làm việc vô cùng hiệu quả và trách nhiệm :"> Em khá là thik cách làm việc của chị Nhung :"> công việc nào cũng đc hoàn thành đúng thời hạn + tổ chức rất chuyên nghiệp. :x BTC NHAT, u deserve a pat on ur back :">

That's all. Mình cảm ơn tất cả mọi người :x Bh đến trường lúc nào mình cũng thấy vui :"> mặc dù ko được giải j cả. nhưng mình nhận ra được khá là nhiều thứ :"> Mình xin chúc mừng NHAT đã được tổ chức thành công và tất cả các miss + các lớp đã giành được giải :D
Mong là NHAT sẽ lại được tổ chức vào năm sau để mình đc thấy mọi người tỏa sáng thêm 1 lần nữa :x

Thanks all u guys! I have really good times at HN - Ams :x

Chỉnh sửa lần cuối:
ấu zề các bạn viết nhiều quá h mình cũng đú theo mà viết vậy :x:x:x

yêu con zai lớp mình kinh khủng ý >:-D<>:-D< lúc Pơ nói thì mình cũng nghĩ thế cũng đúng , ko thể nào mà lúc nào chúng nó cũng làm mình vui làm mình ngạc nhiên mãi đc , nên mình cũng thôi ko dám expect j nữa :( nào ngờ .......:x:x nghe cái tiếng cộc cộc gõ cửa đấy mà cả lũ muốn rú hết cả lên ý =))=))=)) kiểu biết là có điều j hay ho sắp xảy ra rồi :x xong chạy ra khỏi phòng rồi lại chạy vào như 1 lũ ba ngơ =))=))=)) sợ sệt rón rén đi tìm từng chỗ giữa đêm tối um tùm để tìm những cái clue của các bạn :-s cuối cùng chúng mình đã tìm đc treasure quí giá nhất của bọn mình :x ko phải là cái * heart * U rực rỡ bằng lửa trong đêm tối đấy đâu , mà chính là các bạn zai >:-D< u're the gift God gives us :x mình yêu những lúc con gái ngồi túm tụm bói Twister em Peah đc chồng đẹp trai sướng nhé ;))=))=)) yêu mấy cái tranh biếm hoạn của chị chủ :x ôi ôi =)) con quanh : ôi mình xinh vãi tìe chứ =))=))=)) chết mất =)) yêu những lúc con gái vừa tò mò vừa sợ , túm tụm rồi đùn đẩy nhau đi tìm dry water :x yêu lúc bọn mình cùng hát to Shining friends , nắm chặt tay nhau cho bớt sợ , nghe lũ con zai bệnh hoạn mà yêu vãi cả ra gào Chuyện tình lan can =))=)) ...... em lại đập vào lan ......can ........ =))=))=)) yêu vờ lờ đã cho tao mượn cái cellfone có flashlight của mày >:-D< nó làm tao bớt sợ rất nhiều :) u're so caring >:-D< hơi tiếc cho bạn nào hôm qua ngủ cả đêm ko đc xem trò của các bạn zai :(
đc xem cái bạn nhảy kiểu ất ơ vô học =)) trên nhạc Midnight ;)) ( chọn bài ý nghĩa vãi =)) ) :x trên đầu trăng sáng hơn bao h hết :x cảnh tượng đẹp ko thua kém đồi chong chóng năm ngoái :x:x ko biết phải dùng từ j để diễn tả tình cảm dành cho các bạn vì những j các bạn đã làm cho con gái từ khi bước chân vào lớp đến h >:-D<>:-D< phải lấy ng như các anh 8-> chắc chắn phải lấy ng như các anh :x Who can be any more wanted than us :x no one . we're the most wanted class :x:x:x the most bệnh hoạn class =)) :x:x:x

love u :x:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
To: bl (p.o.b)(o.w.b)

Finally! I thought I dont have the guts to do that. But I made it! You know what? I made it!!!!!!! I've set myself freeeeeeeeeee! Cant believe it! Goodbye,and never see you again... Dont think that i can never resist or i can never escape from you. I've done that. ;) Bye bye... :)

Omg, writing this and listening to Midnight... :))

----------

To: chị
Thanks vì đã support và lên dây cót cho em, nghĩ cho em mấy cái ... mới. ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
yêu thế :x
Thay cho " phải lấy ng` như các anh", sao các em ko " phải lấy các anh" =)) haha yêu vãi đạn >:-D<
Happy to see that you guys are sooooo happy >:-D<

làm sao mà lấy ng như các anh đc :((
người như các anh chỉ có... các anh thôi :((
\:d/
:x
sau vụ 8/3 nói "chết luôn cũng đc" từ đấy đến h ko biết chết đc bao nhiêu lần rồi :">
most wanted boys of the most wanted class :x :x :x

To: mọi người
Thanks vì đã an ủi mình. Đùa mình như con hâm í. b-( Nhưng mà ức k chịu được. Mình có làm gì cô đâu cơ chứ. :((

Thanks nhiều..Yêu nhiều. >:-D<

To: someone
If you did tell her, i swear i'd make your life HELL.

To him: I miss you. your smile you eyes your words your face your handwriting your hands your glasses your wool sweater. I miss you everything.

why am I so useless? if this continues i will never see you again. god blesses

To Quanh:

4. Thanks Lanh nữa :"> Lanh cho mình mượn cái đàn suốt cả 1 tháng. lại còn mang đến cho mình hôm thi vòng loại 2 hôm đến tập vs mình cả 1 buổi chiều >:-D< hem có Lanh giới thiệu cho mình secret garden vs đến tập vs mình thì mình cũng hem thể có 1 cái talent show hoàn hảo thế iêu quá

3 hôm chứ :">
Iêu em :x Mặc dù nhiều lúc ghét em chết đi được :p

me to you.

I used to love you :) because u used to make me feel so excited in ur class :) why does this happen to the subject I love most :)
just so disappointed ...

to myself.
"điểm số ko fải là vấn đề sao??? chỉ cần ý thức học thôi sao???" ...
bác giúp việc, dù ko được học hành một cách tử tế, cũng đã từng nói rằng, "điểm số ko đánh giá tất cả, nhưng mà người ta toàn đánh giá dựa vào điểm số :)" thế mới hay !!!
hai dồ, tự dưng thấy việc học hành kiểu này sao mà nhọc nhằn, ko còn thoải mái tự do học nữa rồi, vì mỗi ngày đến trường là một ngày em cong mông gỡ điểm \:d/
Tất cả vì sự nghiệp học tập cao cả !!! muôn năm muôn năm muôn năm !!!

to you.
việc người lớn sao cứ phải bắt tội trẻ con thế :-<...trẻ con ko có tội mà :)
có lẽ nên mạo hiểm một lần chăng :) nó đáng được thế :x

Chỉnh sửa lần cuối:
To A1 boys:
You never make us disappointed. Very proud of u all. Love các anh zai very much :x:x:x:x:x:x

To A1 girls:
Có mỗi 7 anh thôi chia nhau kiểu gì bây h? À mà 1 anh sợ lắm k iêu được đâu :-ss

To you:
Em sẽ không nói với sếp những câu đại loại như điểm số không quan trọng nữa nhé, bởi vì hình như có mỗi em thấy nó không quan trọng thôi, còn sếp vẫn cần điểm cao đúng k. Thế này đi, em chỉ nói là, sếp quên nó đi, để lần sau mình gỡ điểm, nhé :x.

To you:
Maybe bl did nothing, once u decide to forget, u should throw everything away, even when u thinh bl is just bl, bl is still helpful in some ways. Just let u free...and move on with ur new club...I'm intending to join u guys soon, I'm just trying to find a motivation.

Chỉnh sửa lần cuối:
to em chim
1. tính là 6 thôi em =))
2. bố khỉ em thì làm j có motivation 8-| (hi vọng là mình hiểu đúng chuyện em nói :">)

to sếp Chim
hiz em ko jỏi an ủi, chẳng biếu fải nói j với sếp nữa :( nhưng mà sếp đừng buồn quá, vì ko fải tại sếp mà :( đv em sếp lúc nào cũng là một ...tượng đài về sự học jỏi :x :*

to một số con người
các người thật là đểu jả, xấu xa, bẩn tính, ti tiện, hèn hạ, bỉ ổi >"<

to an a**h**e
i cant stand anymore!!! go away!!! and dont come back!!! goddamn u!!!
dont think that we dont know what u've done. the only thing i wanna do now is get rid of such a glutton like u. i'm trying to save everything and u're just wasting what's not yours! and to be frank, u're so dumb. ăn vụng ko biết chùi mép. u keep eating in secret and littering in the room, which then attracts the ants and cockroaches and blah blah ><and wat could be worse when we found out u stole our money when we were not home!!! how dare u!!! u do no housework, u do nothing to help us, u take our help for granted. dont u know u're not welcome, and we're not willing to have such a moron in our house???? wish i could find a way to make u leave immediately!!! i'll soon go mad and die if i still have to see ur ghastly shameless face everyday >.< >"< >"<

To: em
Yeah I know honey... I know I should... and Im doing well... Dont worry... Maybe bl did nothing, and it's just a frigment of my imagination... :-?? Dont know, and dont want to find out... If i find out that bl did tell, im not sure i can make bl's life like hell... :)) Just too tired, you know... :) So... dont worry honey... Im fine... New life, right? :*:)
P/s: You'll never have enough motivation honey. :)) ;))

To: ai đó đã protect mình
Hai dồ... thế đấy... new life của mình thế này đây.. thôi hem có sao em à... ;) mình handle được... thanks em anyway... >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
F.U.C.K OFF!!!

I'm sorry guys. I just feel like saying it. Pardon me for ruining the mood. Don't mind me.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên