(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

To you:
U really have to think differently if u really wanna have a new life. Don't bother what others think, if someone hates u, there's no way to make her/him love u, just ignore, and u will feel better. I live like this, maybe u should try someday. And I think u haven't thrown bl out of ur mind, u're still worried abour bl's big mouth, right :)). U're always too lo xa :)), I swear bl did give up. Bl is scared of us. I just wonder how shocked bl is when bl knows what bl means :)).

To chị chủ:
U're totally right :))
About the person-who-must-not-be-named, I'm still trying to find a motivation to join ur club, maybe I'll join without a real reason, just becuz I wanna đú :)).

to em Chim
1. bl does know what bl means :|
2. nô nô u must have a real motivation to be legible for this club =)) anyone who just wanna đú wont be accepted =))

to A1 boyz : chết chết em nhầm các anh =(( kiếm đâu ra người như các anh để mà lấy cơ chứ 8->

to Thùy Trym : ý e là ko iêu nổi mẹ ghẻ của mình hả =))=))=))=))=))

chuyện anti.... mình ko dám ý kiến nhé :)

hị hị :x em Thùy Chim :x
điểm ko fải quan trọng với sếp, mà quan trọng với.....mẹ sếp 8-|
mà nói mãi nghe nó cũng nhàm tai :"> :)) đâm ra h có bị nói cũg thấy phê phê, chả có cảm giác j =))
đời sếp lại phởn rồi em ạ :"> hôm qua đi bus về, xong chả thấy buồn tí ti j :">
ôi thế nó mới hay :))

to my friends >:-D<
cố lên các tình iêu :*

Chỉnh sửa lần cuối:
To: CHim, chủ
No comment. New life rồi, dont care. :) :*
Btw, im not worried about bl's big mouth. How can you think so after we talked yesterday?....

Chỉnh sửa lần cuối:
To u:
Oh yeah, no no no :)) I post this before we talked yesterday :))

To chị chủ:
K nói nữa nhớ, club là chuyện trong nhà :D

Chỉnh sửa lần cuối:
To ...: ?????????? Why have u treated me that way? Why have u ignored me? Why? Why? Why? We are getting along really well. We are closer than ever before. I can't understand. Have I done anything wrong?
I am getting angry now. Are you paying me in the same coin? Have to tell u. You are playing this game with such a wrong person. Remember this.
Now I think that u certainly deserve what other friends have done to u.

girls always give and forgive
boys always get and forget

( ko ám chỉ . no offence :D )

How can I stop measuring myself against her? I'm so bad. Leave me, dear. Sleep tight and keep convincing yourself. "Tốt đẹp, tốt đẹp..."

I hope to see you somewhere on some day, Brian :x
Hic đúng la hữu duyên thiên lý năng tương ngộ, vô duyên đối diện bất tương phùng :((

Chỉnh sửa lần cuối:
@ to someone : mắt thấy tai nghe đúng ko ? đôi khi những j ta nhìn thấy đc chẳng nói lên cái j cả :-j nghe lại càng ko :-j phải hiểu chứ nhỉ :)) 100 hay 1000 người cũng thế , như thế này hay gấp 100 lần như thế này cũng thế . another one cái j =)) đừng nói như thế . it hurts . one . just one :x

@ to mr buffalo : u're so caring :x:"> thanks a lot >:-D< thật khó tìm đc ng ko cho giúp cũng dỗi như anh =))

@ to another " someone " : i'm sorry . chỉ biết nói là xin lỗi thôi . tập trung vào việc của mình đi :)) đừng ép nhau , chỉ tự hurt mình thôi , thật đấy . Học cách làm thế nào để quên đi :))

@ khi nào gặp tôi sẽ béo má anh 10 phát >:)>:)>:)
@ mẹ à , con vẫn đang cố . ko biết có đc j ko . nhưng con đang cố mà . sẽ có ng giúp con :) yêu >:-D<

To: em
Everything will be alright. You just need some time to get back to where you two were standing. :) Feeling... like what you're feeling now is a normal... feeling. :"> 'cause... look at what you've been through... Soon, you'll feel the... love again... :p :">

About yours, feeling "hả hê", right? :)) Yes i absolutely understand how you feel. After all that you have to suffer, now it's time to show ... that you are not the one who always has to "quỵ lụy", who always has to do everything first! I like it when ... said: "Now you are really standing up." That's my girl! :x :*

Love you always. :* Moa. :* ;))

We wrote in E. 'cuz we dont want anyone whom our "from... to..."s dont concern to read it.

To chị chủ: Em cảm ơn chị nhiều lắm vì đã lắng nghe em lảm nhảm nonsense things và an ủi em, hug em. You are my BIG SISTER. Love u, moa!
To sếp Trym: Tôi cảm ơn bà vì đã nghe tôi lải nhải (vẫn việc đó). Bà thật là 1 ng bạn thấu hiểu. Love u so!
To...: You bastard!!!

to my million times dear lil sis >:-D<

honey, I'm feeling "hả hê" now, right :)):)):x:x:x:x but for you guyz, I would'nt be feeling like this now....>:-D<
thanks a lot, and love you a lot too :*
when I saw him get scared of the way I was yelling at him and the way I cried....in such an anger, I felt brave and proud of myself because I could stand up eventually......:):):):)
love it when you hug me, when you " moahhhh" me :*, when you listen to me and support me, you give me more strength to believe in myself >:-D< without your advice, things would'nt be going this way....:):):):):)

I Love You.
>:-D<

@ mày : nếu như mày không thể cố được nữa,thì mày hãy rẽ sang con đường khác ngay cho tao.còn nếu mày biết là mày đi được,thì đừng có ngồi đấy mà than vãn nữa.mà tao tin là mày làm được.hề.dù sao,mày cũng là một đứa có tài.tao không tin người ta có thể cứ mãi đánh giá sai về mày như thế được.đời công bằng phết đấy.những cái đứa sống bằng ăn may,mày không việc gì phải chấp chúng nó cả.cố lên,mày nhớ.

@ abc : người ta mắng em dại dột đấy.anh có thấy thế không ?

to em Ngựa: chị chỉ nghĩ là đừng vội nghĩ ng ta này nọ, nhỡ ra ko fải thì về sau áy náy lắm 0:) mà jả sử có thật í, thì cũng coi như đáp lại vụ 1 tháng, có đi có lại \:d/ nó chịu đc thì mìh cũng chịu đc, sợ j ;)) cố lên >:-D< đời còn nhiều thứ fải lo, đừng nghĩ nhiều về nó quá :*

to smone:
này đừng có nghĩ như thể cậu là trung tâm vũ trụ thế ;) bọn tôi còn nhiều chuyện fải làm, chứ ko fải lúc nào cũng đi lo nói xấu bới móc cậu! ;) đừng có thấy hễ bọn tôi nói gì cũng tưởng là nói mình ;) đừng có làm mọi việc thêm dây dưa ra nữa ;)

----------

to các bạn hôm nay đã fải chịu đựng mình
mình xin lỗi vì hôm nay đã như con điên :( mình toàn bị kiểu ko kiềm chế đc xong một lúc sau mới thấy mình bị ngu í :"> mọi ng thông cảm cho mình nhá :(
i'm sorry papa :(
bây h mới thấy mấy cái yoga của papa rất hay ho :"> đời chỉ là fù du 8-> iêu papa :*

xót quá :( thế nào rồi mẹ ơi :( mưa gió bão bùng thế này mẹ đang ở đâu :-< làm thế nào mà về đc nhà với cái xe đấy , mưa to nước lớn thế này :-< con lo quá mẹ ơi :-s
nóng ruột quá . làm thế nào bây h

mẹ mau về nhà an toàn đi

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên