(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

anh được đó à nha ;)) đúng là cáo 9 đuôi =)) spam cho đủ 777 thì thôi =)) ko đỡ đc =)) dành quà đặc biệt quá đấy ;))

to các bạn: chúc các bạn ngày nghỉ vui vẻ :x yo yo yo :x

to my friends
way back into love and love is color blind :x what about I wont go home without u ;;) so phê :x
thanks >:-D< remember to "mặc ấm" my friends >:-D<
thank you :* so cold outside :x but so warm in my heart :*
I'm so lucky to have such a lot of true friends :*

Is that Maroon 5's "I wont go home without you"? ;;) Already phê. =P~

To: Trang
em ơi trời lạnh rồi đấy. hôm nào nước chỗ nhà em nó rút thì đi nhá. :x cô khao tôi đấy. :-w ;))

what 'bout " tonight will be the night that I will fall for you...." ;;);;);;);;)
haven't seen you guyz for 4 days.... and I miss you so muchhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh>:-D<>:-D< it's getting cold these days so keep yourselves warm or you will catch a cold :*:*
Love ya a million time >:-D<

Miss you guys a lot, too. Although staying at home is... relaxing and comfortable, somehow i feel sooooooooo bored. Really miss the funny things we usually do at school... miss our laughters, our hugs and "moas" and everything... Hope to miss you guys soon... >:-D<
@D: wanna go and buy "dép bông" with me? ;;) :">

@ Lil sis : I have got "dép bông" already but i'm wiliing to hang out with you to choose ones for you :*
I badly wanna "moahhhhhhhhhhhhhh" you honey :*:*:*:*
See you tomorow >:-D<

To các bác Sở GDDT : sao không cho bọn cháu nghỉ :((

To các bạn: Mình cũng nhớ mọi người, nhưng vẫn thích nghỉ :">

I badly want the winter to come soon so that my hands will be kept warm in yours....:(:)(:)((

@ anh Vũ: í hí hí em yêu anh vật xờ vã í hí hí. em thề là anh là anh zai kut3 nhất em gặp ý í hí hí. Việt Hàn 2 nước chúng ta :)). Em vỡ mộng rồi :)) em biết mà, tim em vỡ rồi :)) nhg đấy vẫn là motivation của em. Em vẫn chờ đến mùa đông :)). Cảm ơn anh nhiều lắm vì đã kiểu lift my spirit up, k mắng em lúc em irresponsible, nghe chuyện đần độn tuổi xìtin của em. Ôi giời ơi em thề là em yêu anh lắm ý í hí hí.

> chị Thi: em cũng yêu chị :). ''beautiful vnese girl that i will never want to lose contact'' or sth :)). hahaha

Chỉnh sửa lần cuối:
Blah blah blegh blegh. Zinh sucks. VL sucks. You suck. >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Đàn tranh nứt rồi :D k chơi đc nữa. Đang xìtret tuột tay đánh rơi ý mà. nó về mọi ng đừng hỏi thăm k k thoát đc nó đâu :-<.

@ all of you: I miss you all already. I really should have talked to you more, had more drinking parties, gambling parties, drinking parties..., been more naughty and opened up more of myself. Now I just feel so hollow - tears so much shed have been meaningless. omg I just don't know what to say. Maybe later. Btw you know what, I said see you again, for sure, of course, some day, some how, some where etc, but I don't believe it. The more I said it, the more I don't believe it. In my heart I just said goodbye.

Heard the news. 2-sided affair. Congrats, to both of you. <:p <:p <:p \:d/ \:d/ \:d/
Now i suppose you want to announce this to everybody, dont have to hide it like be4. :))
Yo. \:d/ :))
Lucky you. ;)

----------

To: M.
Lần này thầy làm ơn chấm bài viết của con nhẹ nhẹ đi một chút thầy ơi. :((

To thầy Đ. ( không phải thầy Lý :">)
Bao giờ bọn con mới được tập quân sự ạ? Thời kỳ này thực sự rất mệt mỏi, mấy ngày nghỉ chưa thấm vào đâu :">Thiếu ngủ trầm trọng ấy ạ. Thầy mà đọc được, mong thầy thương chúng con. Mấy lần mưa con phải lội đến trường, có được ngồi nhà uống cà fe đâu ạ?

To bạn
Bọn nó gán ghép hai đứa với nhau. Cậu thì chắc quen rồi, tớ thì cũng chả quan tâm.
Thế mà sao tớ thấy nhớ lắm ... =(( Thế là thế nào??

Uh thật đấy tớ cũng muốn về tập quân sự lắm rồi :x Sang bên này mỗi ngày ngủ 3,4 tiếng :(( Mà tớ hết tức rồi :) Bây giờ chỉ thấy tủi thân thôi :(( hic lại khóc rồi :(( Kiểu hình như thấy mình hiền quá nên bị bắt nạt hay sao ý :(( Lúc nào cũng trong tình trạng tình ngay lý gian :(( Còn bị bọn Nhật nói xấu sau lưng cái sự ko phải là lỗi cuẩ mình nữa chứ :(( Về nhà host thì bị vợ host mắng điên đảo :(( Nhục như gì ý :(( Kiểu đen từ ở Việt Nam sang đến Nhật vẫn đen :(( Nhưng ở VN còn có mọi người bên cạnh còn bên này chả có ai lonely lắm :( Đêm nào cũng đi lang thang ngoài hall để khóc vs xả stress... khổ thế chứ lại :( Bao nhiêu bùa mua chả có tác dụng gì cả :)) Đùa chứ mình có làm gì nên tội đâu mà sao chúa đối sử vs mình dã man thế nhỉ :(( KO thế chịu đc nữa :((
@ Daisuke: tao cứ tưởng mày tốt lắm hóa ra là cái đồ đàn bà chả ra gì :)) Tao sẽ ko bao giờ quên mày đâu :))

To bạn Ziệp: Ối mẹ ơi, mình cũng cuồng bài Fall for u đó lắm ah. Ko có bài đó thì đợt NHAT+ thi Mạnh+ kt= giờ trên heaven(hay hell nhỉ, dạng mình nhiều tội lỗi lắm ah) xừ nó rùi!

To HNgân: Nếu bạn đọc đc bài nè của mình trc khi bạn đi chơi chiều nay:" thì có 1 chỗ mua dép bông ở Lương Văn Can(trên bờ hồ, gần Đinh Liệt lắm) đấy. Hàng đấy bán nhiều dép bông và gấu bông cute cực. Mình có 1 đôi con khỉ, có nải chuối xinh xinh ở mõm, và chỗ cuối dép là hai cái mông em í... pink:"> (35k thui:*)

To Big Sister: Thương chị lắm hà. Chị đừng buồn nữa nhé. Rồi đâu cũng có đó thui mà. Hồi đầu lớp 6 em ăn 2 con 3 anh+toán cơ. Thế mà vẫn sống nhăn tới h mà. Ai cũng có lúc xui xẻo thôi. Get over it! Rồi may mắn sẽ lại mỉm cười với chị! Em tin là mặc dù thầy rất là unfair nhg ông trời thì rất công bằng:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên