(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

tại vì mỗi ng đều có 1 khoảng trời riêng ý :D khó mà tìm hiểu hết đc về mọi ng thùy chị ạ :p:p:p

sakurairo maukoro watashi wa hitori
anata e no omoi wo kamishimeta mama

autumn wind dried my tears , blowing away our memories

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật ra là mình rất thích bài Thùy Chi :x yêu Thùy Chi quá :* mình cũng nghĩ y hệt :p
Tại vì mình vẫn nghĩ là cũng k hẳn nó là ng k ra gì đâu :p, chỉ 1 phần nào thôi ấy :p, nói chung là mình vẫn muốn làm tnao` nhẹ nhàng thôi để nó biết để mà sửa :D. Chúng mình k nói k chửi k lan chuyện này ra nữa nhé >:D<, let him free. Mình sẽ cố gắng nói gián tiếp với nó.

Ôi càng đọc càng thích ấy :* :* giời ơi mai đến ôm phát.

mình bức bối bức bối khó chịu quá. Mỗi cái bài đấy cứ quay đi quay lại trong đầu.
''Tình lên cao vút
như chim mỏi cánh rồi
như chim xa lìa trời
như chim bỏ đường bay''

Bây h mình k bằng lòng đc với chừng ấy nữa. Ít ỏi quá =((. Angel ngu ơi chẳng có ở đây để tôi kể cho mà nghe =((. Bao nhiêu ng ở bên mà chẳng biết chia sẻ với ai cả. Angel ngu ơi, chông chênh và bình yên, giống y như tôi yêu cô hồi trc' ấy, tất nhiên là phải hơi khác tí :p.
=((
Ôi chả biết nói ra lời tnao` cả :((

Chỉnh sửa lần cuối:
To chị chủ:
Sao hôm qua sm lại bảo là không sao, lại khóc đấy mà bảo là không sao à.

To me:
Nói chung là dạo này qua' nhiều thứ khiến mình phải nghĩ một tí, thât vọng một tí, và đúng là hơi sợ một tí, cả tức một tí nữa, nhưng mà tất cả chỉ dừng lại ở một tí thôi. Đang quên tất cả đi :D, và đã quên một số thứ :D . Một em nào đó nên học mình =)) =))

to Sếp
chẳng biêt bao h mới hết cái tình trạng này :-< thanks sếp nhiều lắm >:-D< em biết là sếp đã rất mất công an ủi em, áo sếp đầy nước mũi của em, cơ mà ...:-s cảm jác rất ba chấm :-< haizzz

cảm jác luôn là ng ngoài cuộc
cảm jác mình chả là cái j trên đời
mình mà có chết giữa đường thì cũng ko ai biết vì trên đường làm gì có ai...
hoặc đường mà có ng đi nữa thì ng ta cũng chỉ biết là có đứa chết giữa đường vướng víu quá cơ :))
mình cũng ước như em Diệp :-<

To: em Chim, em VLinh
#1: Mình cũng k định làm to chuyện. Thật sự. Chỉ là hôm qua nghe được nhiều chuyện quá thì tự nhiên thấy sợ và thấy disgusted nên phải xả ra thôi. Chẳng biết cái người cần đọc thì có đọc được không. :)) Mình k chủ tâm để nó đọc, chỉ là cần một chỗ để xả. :">
#4: Thanks các em anyway. Không có các em chắc mình die luôn. b-(
p/s: 2.thôi thế là đủ. K cần sweet lies đâu. ;))
3. thế thôi. đủ rồi. đến đây là kết thúc rồi. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
À quên
To các em và sếp:
Chuyện kia thì đáng lẽ đúng ra k nên biết nhiều đến thế. Biết xong, phải thừa nhận, mình cảm thấy rất khó để act naturally với bạn kia. Có cái cảm giác gì đó nó... k được tốt. Nói chung, biết thế thôi, nhá.
To: em CHim in particular
Thế này em à. Chưa biết nhiều về lớp mình thì bây giờ em biết rồi đó. Cái gì cũng phải có thời gian. :) Mình cũng chẳng hơn gì em đâu, thậm chí k chín chắn bằng em. :"> yêu em. >:-D<

To lớp mình: lâu lắm không vào đây, không biết là lớp mình lại có nhiều chuyện như vậy. Mình không đủ thông minh để hiểu hết các bạn có những chuyện gì. Nhưng mà dù sao thì cũng đừng nghĩ nhiều nhá, vui lên nhá :x

To chị chủ: Gì mà khóc nhè vậy? Lần sau có chuyện gì cứ kể cho em, em vẫn nói chuyện với chị mà :x

To mẹ: sướng rồi nhá, chúc mừng. :x

To sếp Chi: sếp là người phải hứng chịu nhiều pressure nhất lớp mình. Em rất khâm phục sếp ý, phải em là em bằng mọi cách sẽ thôi cái chức lớp trưởng ấy. Nhưng mà em biết sếp là người rất trách nhiệm :p hơn nữa lại rât "bản lĩnh" (mẹ ơi từ này đậm bản chất N') thế cho nên, sếp phải cố lên :x Chống đỡ với N'. chỉ còn 2 năm nữa thôi, 2 năm với lớp mình, sếp nhỉ :x

To: lớp mình
Yêu mọi người lắm nhé :x :*
@ Em Ngàn: hihi >:D< Things'gonna be alright :x
@ Sếp Chi: dạo này thấy yêu sếp tợn :">
@ Con gái: COn đừng buồn nữa nhé ;) Con ko muốn nói mẹ cũng chả hỏi :"> Chỉ làm con khó xử thôi :p Anw mẹ yêu con :*
@ Vũ Linh: :) Kệ xác bà =)) Bà càng ngày càng sến =))hehe phải học tập tôi đây này :"> Ăn xong là quên hết :x
To: chị :)
Hì nghe chị nói chuyện em chả biết phải nói gì :"> Em biết chị là người có khả năng có nhiều hoài bão :x nhưng chị hay bị extreme quá :p Em chỉ sợ nếu em nói gì lại khiến chị bị căng thẳng hay thế nào nữa thì...:-S Dù thế nào em cũng tin vào chị :x Vì vậy đừng tự so sánh mình vs người khác nữa nhé ;) Mỗi người có một giá trị riêng mà :p Ah chuyện của "nó" thì cố gắng take it easy đi ;) Thật đấy :) Yêu chị nhiều :x >:D<

to mẹ
con sẽ cố ko buồn nữa :) thanks mẹ >:-D<
mà mẹ bây h trở nên giống sư phụ Okita rồi à ;)) "ăn vô là quên hết" =))

oài lớp mình ơi......:-< sao dạo này nhiều chiện xảy ra thế...moị ng toàn gặp phải những chiện buồn ....8-> Mình cũng ko feel better đâu...:(

To những ng biết về câu chiện the victim :)
can't help getting shock...but dun wanna jugde that person cause...=(( we're fish in the same pond.....It's hard to act naturally, yep, but it should be forgotten....>:-D<

To sếp Chim >:-D<
em đọc cái offmess sếp gửi cho e rồi ...cảm ơn nhé! Thời gian này lớp mình ai cũng bận bịu học để chuẩn bị thi cử đội tuyển rồi Toefl, SAT..( chứ ko phải như ai đó nói bây h mới đầu năm các con có gì bân bịu đâu :|)nói sếp sẽ sẵn sàng lắng nghe, cơ mà sếp chịu quá nhiều áp lực rồi hem muốn làm sếp thêm vướng bận mấy chuyện linh tinh...sao bây h trong lớp mình ai cũng thấy xảy ra chuyện...e cũng ko ngoại lệ...chắc là phải tự tìm cách mà rescue bản thân thôi...ko thể lúc nào cũng bắt ng khác fải chịu theo mình đc:) cảm ơn Ngàn và Vi nữa vì đã offer to listen :)

To chị chủ >:-D<
chủ à gì thế =(( có chiện sao ko kể cho trứng angel nghe :( em ko đc biết cơ mà dù có là chiện gì đi chăng nữa thì phải cố lên, đừng khóc :(( everything will be allright :* Angel Egg nè, sẽ luôn sẵn sàng lắng nghe và give advice, dù chị có cần hay ko :p

A BIG HUG for all my beloveds>:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng rồi sếp Chi dạo này rất vất vả :-s
ai có chuyện j cũng tâm sự với sếp hết >:-D<
em có cảm jác như emlà ông Tú í :">, làm nặng thêm gánh nặng cho sếp :( đã chẳng júp đc j rồi lại còn làm sếp fải lo nghĩ :-s áy náy quá :(

to em Diệp
ừ chắc chủ sẽ kể cho em nghe >:-D<
cơ mà biết có sống đc đến mai mà để dành củ khoai đến sáng :))

Em D: "Chửi" into his face làm gì em. :-j Qua rồi mà. :)

----------

To: cô
Đấy tôi đã nói mà cô cứ bênh cơ. Bây giờ thì thế nào hả? ;)) Thôi k sao đâu. Kệ đi. ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vầng tôi biết rồi =.= *lầm bầm chửi con :mad:) ý* :-L hứ hứ hứ

@ Hân: bà im đi, bà thì biết cái gì :-w. Cái ý tôi có viết cho bà đâu k cần phải comment.

@ mọi ng: Đấy đứa nào cũng gào toáng lên là k nói rồi cuối cùng vẫn nói :)) hehe. anw :* :* dây với con gái lớp mình là chỉ có chết :-> :x :x

----------

ÔI trời ơi tinh tế quá mẹ ơi 8-> ''có sống đc đến ngày mai k mà dành củ khoai đến sáng" :x :* :*

To: Vũ Linh
Ờ thì tôi biết bà ko viết cho tôi nhưng ngứa tay nên post bài phát thôi :)) Hôm nay bà cũng bùng ah? :-/ Tôi va bà chỉ đc cái giống nhau :"> Lười :"> Anw ngày mai thi tốt nhé ;) Hic chán thế mẹ mình ko cho thi :-<
To: U
Biết thế tớ viết tên ấy ở số 2 :)) Nhưng dù sao thì bài hát cũng chính xác rồi nhỉ ;) :) Chúc cuối tuần vui vẻ :x
To: U
hừ học hành đi :-W Dạo này cô hư quá rồi đấy :-< Lại dẫm vào vết xe đổ năm ngoái :-<
To: sư phụ Okita
Hic em yêu sư phụ Okita cả đời :"> :*

đây lào >:-D< gửi đến các tình iêu lồng làn của sếp lào >:-D< ...

Lanh trước nha :p em ah, nếu để nói là khâm phục thì có lẽ cả lớp mình đều đáng được khâm phục :)) vì nghe mắng nghe chửi đâu fải mình sếp :p đúng k :p tất cả chúng ta đều là những con người quả cảm B-) và thật "bản lĩnh" :>
và yên tâm còn 2 năm thôi mà :> sếp sẽ cầm đầu Lố bang cho đến lần đi...ở trường ams cuối cùng =)) iêu em >:-D<

chị chủ nào >:-D< thik làm ông Tú đi chơi gái hửm ;;) :)) ok em làm bà Tú sáng sáng đi chợ giắt mấy đồng ở nhà cho chồng đi chơi nha ;)) đâu fải ai cũg có được bản lĩnh như bà Tú đâu B-) hí hí yên tâm em tự hào dc là bà Tú của chị :* dù cá nhân em thấy bà Tú khá là cam chịu :-s fải đi chiều lão chơi gái kia 8-} :(

Daikochan em iêu :x
đúng là fải tìm cách rescue bản thân :) nhưng có ai đó offer a hand chẳng fải tốt hơn sao :p...đừng lo em ah >:-D< bận bịu hay ko rốt cuộc cũg chỉ là do mình sắp xếp thời gian í :D dạo này cũng thấy quen rồi :x ko còn thấy nản như hồi đầu nữa :x ... và vì thế vẫn có time cho em kưng ạ >:-D< vướng bận j chứ con hâm kia :p :))

Hân em :x
uh sếp cũng thấy iêu em tợn :">

------------------------
to Hạnh Ngàn, Vú Lý, Thùy Chim, Hà Anh, Huệ, chị chủ, Lanh ... :x

thx >:-D<...especially Hạnh Ngàn :-s áo đầy nước mũi :-s :">
và chính thức thông báo :> sáng nay mình hết sức ngu xuẩn :"> và yên tâm là mình vẫn hết sức bình thường :x ko paranoid :"> như ai đó=))

to thầy :x
thx thầy >:-D<....thầy là người thầy đầu tiên tận tụy và tốt với em thế :x
dù thầy cũng chả lớn hơn em bao nhiêu ;)) và hay trêu rất hởi dơ 8-} và rất bệnh =)) ... anw, thx so much :*

to nhím :x
iêu too :* ;))

to Sếp: sếp có nhận đc sờ mờ sờ của em ko :"> có nhiều thứ em muốn nói với sếp quá mà hem nói trên này đc :( em iêu sếp :* cố lên >:-D<

to con
con nói mẹ "tinh tế" là ý j /:)

to mẹ
mẹ ơi hnay trời mưa con bít ngay là mẹ ko đi học đc :( bùn qué :( mẹ khoẻ lên chưa >:-D< iêu mẹ :*

to myself
cứ ăn củ khoai đi =.='

càng lúc càng xa rời với thực tại...ngoài sếp Chi ra chỉ còn bạn Tab :( nhưng bạn Tab chỉ ngồi nghe chứ ko bao giờ hiểu, ko bao giờ nói với mình nửa lời =(( chỉ đồng ý để mình vẽ lên lưng bạn í... =(( khổ thân cậu bị tớ mài mòn cả lưng :-s nhưng cậu cũng phũ quá Tab ạ =.=' con người lạnh lùng 8-| cậu chẳng chịu nói j cả :( cậu làm tớ đau lòng =(( dù biết là cậu ... ko có khả năng đó 8-| nhưng thôi ít ra cậu cũng cho tớ tựa vào ^^'

love you anyway, my Table > : - D <

Chỉnh sửa lần cuối:
To: sếp yêu
Sáng nay sếp làm em lo. Với cả cảm thấy mình... bất lực vì k giúp gì được sếp. Hic, chỉ biết đứng đó ôm với vỗ lưng sếp, quát sếp là đừng khóc. :( Thôi nếu thỉnh thoảng thấy bức bách khó chịu quá thì xả ra, k có sao, khóc đâu có phải là ngu. :) Ai cũng biết là dạo này sếp chịu nhiều áp lực mà. Đến lúc muốn nghỉ ngơi thư giãn mà cũng k được, khổ thân. Chẳng làm gì được nhiều giúp sếp. Khi nào sếp cần... a shoulder to cry on thì hãy nghĩ đến em nhá. Yêu nhiều lắm. >:-D< :x :*

----------

Many thanks to Yiruma, with his songs... for helping me feel relieved these days. :x
Love "kiss the rain", "I", "Spring time", " River flows in you",... :) >:-D<

To: you
I dont need you. I just need my shoes. ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
To you:
Once I wanna stop, let me stop or I won't be able to control myself.

To chị chủ :x
Chị chủ ơi cố lên. Tuần sau rất là bận í, nhiều bài kiểm tra nữa, nền là dành thời gian ngồi nghĩ lung tung thì chả để làm gì cả. Be positve nha, em ghét những người cứ ngồi coi thường bản thân.
:x:x:x:x:x:x:x

To sếp:
Cuối cùng thì sếp cũng vui lên rồi nhá. Quên N' và bà CN đi sếp ơi, mẹ sếp mà mắng thì cố nghe một xíu thôi mà, cái chính là mình có khả năng, mọi người không hiểu thì sẽ hiểu.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Chim: mìng ko coi thường bản thân ;)chỉ là có nhữg vđề khác :) chuyện hnay em cũng ko hiểu hết đc đâu :D

to con
thôi từ nay mẹ chơi với con :">

to mẹ
thôi từ nay con chơi với mẹ nữa :">

Back
Bên trên