(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

from: me
to: my friends >:-D<

mọi thứ sẽ ổn mà :* đừng lo >:-D< iêu em lắm >:-D<

sếp đồng ý với Taxi :)....no one can say out that name so.....tùy tiện....:)

hope u'll be ok soon...you're such a nice and...tâm lí girl...:p..:x and u deserve happiness :x...dont let anyone hurt ur little heart >:-D< love ya :*

From me to my class teacher
:)) Great show, thank you vẻy much, ma'ams

@ Bạn Nhím : >:-D< >:-D< >:-D< :)

@ ... : Tớ xin lỗi.Mọi chuyện trở nên dớ dẩn như thế này là tại tớ.Xin lỗi ấy.Tớ vô tâm và lạnh lùng quá.Xin lỗi ấy.Tớ ích kỷ và vô lý quá.Xin lỗi ấy.Tớ nóng nảy và nặng lời quá.Tớ xin lỗi.Xin lỗi ấy...Nhưng ấy đừng như bây giờ nhé,tớ sợ lắm,hiểu không?

From me
To HAO
Bài 910 của em đây rồi :)):)) 90 bài nữa là được 3 sao rồi =P~ cố gắng =))\:d/

[/COLOR]
To: cậu
Ờ, xin lỗi vì làm cậu khó xử. Dù sao thì cũng thấy vui lắm í :x lâu lắm ko gặp cậu

From me
to you.
Tớ cũng xin lỗi vì đã làm cậu lo lắng.
Tớ hứa từ sau tớ sẽ ko làm thế nữa.

to: my friends :x

#1: bao nhiêu là thứ í :( mà chả nghĩ ra j cả....8-| ...nản rồi đây ... :-< ...

#2:
i miss you :)...really :x....

#3:
tớ có cùng ý kiến với ấy đấy....:">....kiểu bất an....:)....từng câu chữ đều giống :)...quả là ý tưởng lớn gặp nhau :))

Chỉnh sửa lần cuối:
to the one who thinks that he should be respected by everyone: you are well-educated, but you havent been taught the lesson of how to behave. you always keep giving others lesson, tell them what they should do, but have you ever thought of yourself? you are just a selfish man, no more no less. you think you are better than me just because you are older than me? you thought you have gained more experience and knowledge than i do? i say NO!!! yes, you are older than me, but it doesnt mean that i'm worse than you. i can proudly say that you havent got anything that make me respect you. think of your father and how have you been treating them? to him, you are a stranger. but you keep bearing in your own mind that you are good, you are worth respect from others. say no. you are worth being looked down, at least by me! remember the times you asked for my help? how can you be so vulgar like that? i dont use anything of yours, since you havent contributed anything to this house! it's not yours. i will not call you "anh" anymore, since you are not worth it!
P/S: next time, if you still come to me for help like the old times, i will obviously refuse!

btw, :)) to some friends ;)
to someone: no longer :| it's totally unreasonable
to heart: haizzzz, cũng chả biết nói sao :) do what you think that it'd be better :) truly wish you luck b-) and bring back the prize b-) (share me a little bit :">)
to ông: thx ông nh` lắm lắm ý :x >:-D< i hope that you will change your mind.
to 4 friends: i know we can do it >:) it's will be ours >:)
to you: what is the matter? maybe, it's me.
to nh` ng`: cant wait till the next wednesday :x

to: Vcass, nhất là oma của con

Có thể bây giờ con thấy nơi này đang dần xa lạ. những con người "xưa cũ" cũng đã dần dần rời bỏ nơi này rồi, để lại một số ít nhhững mem mới gắng bám trụ lấy, tìm khắp VCass thì cũng chẳng thấp mem SenRen nào nữa oma ạ? giữa mình và họ như có một bức tường, con cảm giác được điều đó chớ, mình stick với những người cũ trong spam hay lòng vòng Vcass, Shine ko phải là nơi cho mình nữa rồi, họ quây quần bên nhau còn chỗ oma con mình thì chẳng ai vô nữa. Con không còn thấy đây giống như một ngôi nhà của mình nữa, có cảm giác nó đang xa rời con.Món quà sinh nhật con tặng cho VCass thì sao? cảm thấy phí công lắm.
oma là một cá thể đặc biệt của Vcass, cho dù có 1 mem mới mà chơi kiểu chữ màu chữ giống oma, thì vẫn không thể thay thế vị trí của oma trong Vcass, là người mà mỗi ghi con gặp nick lại mỉm cười.
tất cả những gì oma đã làm cho Vcass, dù con có biết rõ hay không, cũng đã góp phần giúp Vcass trụ vững cho đến ngày nay.
Mỗi khi oma quay lại Vcass, hãy biết rằng sẽ có ít nhất một người [mà sự thật là rất nhiều người] sẽ nhận ra oma, và mỉm cười.
Con yêu Vcass bởi những người yêu nó. Oma là 1 trong số những người đã làm con yêu Vcass.

To you: Sorry I was so bitchy. You'll never know, and I will never regret doing that, because I just had to, but still I'm sorry. You're a girl with honesty and ability, you ought to go far my girl :).

to: my friends >:-D< again :">

đùa chứ tôi cũng lo ông ạ :( thấy phấn khích cũg có, mà hồi hộp cũg có :">
chỉ sợ làm sụp đổ những j ông hy vọng thôi :(...sẽ cố hết sức :x :*

tớ thấy ấy rất hay hỏi là "lại ẩn ý rồi :))" mà thực sự tớ chả có ẩn ý giè :)) :p
dù sao thì cũg rất vui vì làm bạn ấy :x .... ấy k nhạt như tớ tưởng lúc đầu :)) >:-D<

....xóa mọi bất an...:)...:x...thanks :)
...bố ơi :x ...thanks bố :* .... bố khiến con thấy thoải mái và tự tin :)...:p...
little girl của bố iêu bố nhiều >:-D< ....:*

Chỉnh sửa lần cuối:
rep #1: lo thì ai chả lo chớ :-j i do believe in you guys like you all do to me b-) if you try urbest, i know for sure that you can do it w/o difficulty

to bun lờ: ai bảo hiện ra đúng lúc tao đang cáu :-" trút tạm vào mày vậy :"> thx nha

to mom: wish you good health, you know i can NOT eat a meal cooked my dad :((

to ông: actually, i should change ur mind instead of waiting for you to change it :-B

from me to các bạn trên trang này
sao bỗng thấy xúc động với những dòng này thế, giá mà giờ mình được gặp các bạn:(

to :you
Sao tưởng ấy 12h mới đi ngủ :((
Một mình cô đơn giữa bóng đêm :|

From me
To Yahoo
chán chat chit rồi nhớ :)) pp em iu một thời gian :)):)) cho nó đỡ chán :">

to: my friends :x

u can take another test if u want to :x dont worry :-j
everything will be ok :x i know it for sure ;) >:-D< ...

i dont understand :p...why you said that :p...i know u r a good friend :x ...
so nice to be a friend of yours :x..... love ya :x >:-D<
P.S: u even mistake me for another friend :p :)) and i'm not hiding from u :p ;)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
From me to con ếch:
I gave up blogging. I stopped sending sms. I kept all these things inside. Thank you.

Back
Bên trên