(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

from: me
to: my friends

ur heart will find its way back ...:p ...sooner or later ...:)...dont worry :-j...
i promise you....:))

out without saying goodbye /:)....thanks a lot....:|

bố mẹ , con xin lỗi vì đã cáu gắt vô cớ :-< tâm trạng ko đc tốt ạ :-< con chỉ muốn ở 1 mình thôi 8-|

to: the ones i love >:-D<

thanks anh zai cực kì luôn í >:-D< ...chưa bao h cảm thấy mình tràn đầy hy vọng đến thế :x ... anh rất là tâm lý và caring >:-D< nói chuyện với anh cảm thấy dc quan tâm vô cùng >:-D<.... thik cả cái kiểu bỉ vô đối lúc nào cũng cười dc của anh >:-D< ....illumination :)....:*

lâu lắm rồi k dc tán gẫu buôn chuyện....lâu lắm rồi mới lại có cái cảm giác thèm được đi học :(( ... sang năm k còn nguyên vẹn nữa rồi... đi mất rồi ... bao h mới lại được như thế.... :((... :-<
Chia tay nhé...rồi ngày mai...ta gặp nhau....>:-D<....P401 ... :*
Yêu...:* ..:x

nói chuyện với ấy thấy buồn cười =)) k đỡ được =)) nhưng mà ít nhất thì có cảm giác khá là vui :) ... nhg mà ấy nói kiểu hơi ....hoa mỹ 8-> ... :))...chuối cả nải :))....thanks for making me laugh =)) ... love ya :x..:*
P.S: có thể thoải mái mua kẹo nếu thik ;;) ...kẹo gì cũng nhận tất =)) kể ra alpenliebe thì thik hơn :"> :x

from BN
to LL.
Cậu có bị làm sao ko tớ lo lắm :-s.

Damn damn damn >"< why did u make me wait so long while im soooooooo exhausted ........ 25 mins + 10 mins + 30 mins + 40 mins. OMG. damn damn damn >"<
Sooooooooooooo angry >"< u r such the most stupid system in the world. Ask me why i hate u .... sooooooooooooo...... much >"<
Gonna leave u soon........ Can't put up with u anymore >"<
I will not come back to see u change cuz u will never change. I know that. Believe me. Will not come back. Will not. Hate u sooooooooooooooooo much..........
Damn. Damn. Damn >"< u can't hinder me to do anything. I'll remember it. Stupid system >"<

Chỉnh sửa lần cuối:
to: you

iêu nhất quả đất...:* :x...>:-D<

sẽ cố ngoan 1 lần...:))....cơ mà chỉ thik hư chứ k thik ngoan =))....thanks :x

To you :
Iêu nhất quả đất nè >:-D< Gớm >:-D< Cứ liệu đấy :p
Cya on Sunday :*

To my fatty daddy >:p
Suốt ngày làm gương xấu cho con gái thôi nhé. Đấy cứ ăn cho lắm vào rồi lại béo ú ra xong rồi lại kêu ca. Làm con gái ăn ké xong cũng béo như heo ra. :-<
Ghét nhé.

@ bà: Nhớ cái from to tôi viết cho bà không ? Tôi nghĩ lại rồi, thật ra viết xong đc 1 ngày rồi đổi ý luôn :D :D. Tôi chỉ muốn là tôi thôi :D. It's nice to be you (if that's possible), but no thks :D :D. Yêu bà nhắm =) =) lâu quá chả nói câu ý với ai =)

Chỉnh sửa lần cuối:
to: ...

tự nhiên thấy run khó tả luôn :-s
sợ nữa :(( ko biết có làm tốt ko :-< sợ là công sức của mọi người đổ xuống sông xuống bể :-<....mong là lúc thấy mọi người sẽ tự tin hơn :) >:-D<
iêu lắm :*

mong là ấy hết buồn :x vì tớ đã bao h ko muốn làm bạn đâu :x
hope u'll be ok soon :x love ya >:-D<

mày vớ vẩn thật :-j tao đã bao h thế đâu :-j mày sẽ ổn thôi :* vì mày là bạn tao mà b-) :* iêu mày >:-D<

no signal...:(( start to feel....:((

from: Ỉn
to: ss of Ỉn

These days when u've come back home, i've been so happy all the time :x. all the smiles and terrible laughter u made did me good. all the stories u told and the freaky ways of sharing did help me out. all of your shouting out there on the streets and the beep-beep u made whenever u do me a "hug vehicle" cheered me up. all of your teaching and self-flattering made me think of confidence. thnx for all >:d< i'm looling forward for those tough but promised-to-be-happy days we're gonna have there, the far-away land :D

From me
To A1
dạo này thấy yêu lớp mình ghê gớm >:)

from tớ
to ấy
tớ phản đối việc ấy để tớ hi sinh trong đau khổ chỉ để bảo vệ 1st kiss của ấy
dù sao cũng thanks ấy đã làm tớ rất vui vẻ :> :)

Chỉnh sửa lần cuối:

ừ lúc nào chẳng iêu lớp mình :x >:-D< nhớ vật ra >:-D<
có hôm ngồi xem ảnh, nhớ lại từ đầu tới cuối mấy vụ của lớp mình :x iêu quá :x nhớ cả vụ áo dài nhớ :"> cả vụ bọn con zai hô Đứt....hôm chụp ảnh nhớ :)) nhớ mấy hôm Gu lồ kể chuyện bạn zai nhớ :)) hôm cá tháng tư lừa nhau nhớ ....nhiều vô kể í :*
iêu thật là iêu :* >:-D< hẹn nhau kem xôi :x :*

em Thỏ mau khỏi ốm :x :* >:-D< iêu em :x

...nói nghe kiểu j í nhờ...k thik tí nào >.<....tớ nói thật đấy .... :|...nghe khó chịu lắm...

Chỉnh sửa lần cuối:
to the one who spent the whole day with me: cant believe that i havent died yet :)) i promise i will take a day-off the next monday ;)

to you: ok ok i will listen to you :p just one more day, ok ;)

to 4 ng` nào đó >:): your potential :) just have to believe in :)

to someone: remember one of my ava ? pay attention to the words in it: "YOU! Shut the f*ck up!" it's for you all!

From E
to A

Cái bạn í sao mà lãng mạn dễ thương tâm lí chín chắn thế ko biết :x
Nhường cho E đi A yêu :x
=))

From me
To some people
xin lỗi vì mình dạo này hay bơ mọi ng lắm :-" có một vài ng thất vọng :-s cơ mà dạo này mình bận bịu hok vồn vã với một cơ số ng đc 8-| so sry :)

Back
Bên trên