(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

rớt xuống trang 2 rồi =(( topic chất lương dư lày mà lại [-x lên trang 1 nè :x:x:x

m2m
:)) way out easy :)). easier than expected :)). what more r u waiting for :))

Tô Chầu
Nhớ lấy cái máy tính vs cái ví vs mấy quyển truyện nhé
Nhớ thăm Dế thương xuyên hộ em ;))

To Diệp: spam mà vẫn cứ xuống trang hai
để mình cứu choa ;))
để các bạn còn tiếp tục

haiz mình spam típ :x:x:x topic chất lượng dư lày mà dạo này vắng khách quá :-<

from: tớ
to: bạn của tớ
#1:
tớ cảm ơn ấy nhiều lắm í :p bởi vì thực sự là tớ cũng k hiểu tại sao ấy quan tâm tớ thế >:-D< bọn mình cũng chỉ mới quen thôi í :( mà hồi đầu tớ còn chỉ định chơi xã giao, kiểu khách sáo với ấy :( thế mà lần nào cũg thế, lúc nào cũng là ấy nhảy vào hỏi thăm...kể chuyện đi chơi cho tớ :D khiến tớ hồi tưởng lại về những nơi tớ đã đi :p .... dù ấy bảo là "vì chat với tớ lần nào cũng cười sặc sụa =))" nhưng mà kể cả những lần tớ chán thúi ruột ra, ấy cũng khiến tớ lấy lại... phong độ b-) :"> :))
nên là tớ cảm ơn ấy nhiều nhiều lắm í :x tớ chả dám nói vì "cảm ơn" nghe nó khách sáo làm sao í :D cái Kha hay cái Châu tớ chả bao h nói thế cả :"> cảm ơn vì ấy đã bảo tớ là "cậu đừng buồn nữa nhớ >:-D< "

#2:
thanks ông vì cho tôi thấy tôi sinh ra là để "cầm đầu quân khởi nghĩa :))"
vì cho tôi thấy cuộc sống vô cùng tươi đẹp khi tôi dc là shếp của lớp mình >:-D< iêu ông lắm í :x

#3,4,5,.....n
cảm ơn vì mỗi lần mọi người nói "iêu" tớ >:-D< :* :">

#n+1
thanks mày vì mày đã bảo tao "ô con điên b-( tao cho mày ăn đòn bây h [-( con dở hơi này [-x"
lần đầu tiên tao rất xúc động vì bị ....chửi :)) iêu mày :*

Chỉnh sửa lần cuối:
to : u

i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry
i am sorry

em xin lỗi nhiều lắm, trong lúc bùn ngủ và tốt bụng ( bản chất tốt bụng ) em đã ngu ngốc để lão kia lợi dụng soi mói ra hết chuyện :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((sao mình ngu thế không biết :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( đúng là tốt quá hóa ngu aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
nhưng đừng quan tâm tới những j lão ta nói, nhất là những đoạn "truyền dạy kinh nghiệm" vì sau bao lần hiện h vẫn đang bơ vơ --> chiêu thức không hiệu quả

ôi ôi ôi , mình sắp điên

nhìn bài Mơ cứ tưởng Mơ bị thằng nào nó...x.x.x.x.x.x.x

From me to myself:
Stop your stoo feelings and thoughts, can you?
Don't just smile but truly enjoy your days, can you?
I know you're bored...you feel lonely...you don't want time to pass...but face the truth please...
And another truth is...he'll be gone forever in your heart...and he will if you try the best...again...>:-D< after so much time impatient :p
You can wait for another guy, can you?
5 yrs 're enough >:-D<
So beautiful but...it's time to let go....really let go...
You have to let go...and he has to be gone, too...
Fate?...nothing's left for u, I guess >:-D<
Don't try to be with him, just let him go...It's easy, isn't it :)

To: God
Chúa ơi con ko muốn bị mù đâu :(( :-S
đau mắt quá :(( B h mắt con như mắt gấu trúc rồi :((

From me to Mêtô, học hành chăm chỉ nhá, năm nay bận hơn năm ngoái,
hic bao h tôi mới lên cấp bằng bà :(

To some guys I used to believe:
Sao các ấy khó lường thế. Sao các ấy lừa người khác giỏi thế. Sao các ấy có nhiều ngăn tình cảm thế. Sao các ấy đóng kịch giỏi thế. Sao các ấy tỏ ra bẽn lẽn, ngượng ngùng thật thế. Sao các ấy nói câu đấy ra có vẻ dễ dàng thế?

to: cái lũ tiện nhân

sao người ta mất công trans lại đi cưới đi bảo là của mình thế hả? cái bọn khùng này! đứt dây thần kinh xấu hổ roài huh? mất nốt mấy cái dây còn lại cho xong đời luôn đi. ức >>>>>>>>>>>>>>.<<<<<<<<<<<<<<<<. mất công làm temp để trang trí cho blog chúng mày ah? cái bọn ăn cướp ko biết ngượng kia. sao mình lại cùng quốc tịch với chúng nó cơ chứ :(( huhu

To my friend

Yesterday was great, it's a long time since someone like u sent me an SMS :x

From me …….to grandma >:-D<

I know , sometimes you seems …..very old fashioned and strict with us . You always grumble so much about your grandchild's studying that many times we feel tired of your complaints . " You must study hard " . " You must help your parents " . " You must ……….." . " You must ……….." . Always . Always . Always . But , deep inside my heart , I always respect you , grandma . Not saying out doesn't mean I don't know what you did to help my mom and me . You supports us a lot although you're old and …..of course , haven't got a lot of money . I really appreciate everything you've done . Today is my birthday :) Once again , thank you and I love you :)

Chỉnh sửa lần cuối:
to: HT

sự thật là chắc bạn đã quên tớ rồi...
sự thật là sao bạn nói là BFF làm gì...
sự thật là tớ cũng ko cần nếu bạn đi xa như thế
sự thật là nếu đã thế thì tớ cũng ko cần mấy cái dòng lời vàng ý ngọt của bạn
sự thật là tớ cũng đã quên bạn rồi
sự thật là tớ ko muốn nhìn mặt bạn nữa đâu
sự thật là tớ thất vọng cực kì
sự thật là tớ muốn xé mấy cái trang đấy

the truth is i HATE you!

From me