(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

from: me
to: you

#1: bà cần cheer up lên :x đâu còn có đó mà >:-D< tôi cũng ghét lắm í >_< nhưng mà rồi cũng sẽ quen :x iêu bà lắm í :* hẹn bà ngày mai ;)) :x

#2: hết rồi à :| hết thì phải nói chứ :| đã bảo trước thế rồi cơ mà :|
ghét quá đấy :(( >.< ức chế nữa >__<

Chỉnh sửa lần cuối:
From...

To...

Bu sịt, Bu sịt, Bu sịt >_<

Nhớ em Hoàng và nhớ Bông-gi...

Toàn những người tội nghiệp thì không được thương :((....Còn những kẻ không đáng thương thì cứ được săn sóc quá đà...:-<...Đúng là đời ! :|

Ôi,thế là lần thứ 10 =))

Chưa thấy con nào như mình :-w Vừa hâm lại vừa điên :-j

Lần thứ 10 rồi đấy :-w

Biết điều thì dừng lại là vừa :">

Hố hố

Hết rồi...

Hết rồi những ngày trong nắng...8->

To: Cụ Chu Văn An
Con biết thế này là láo ạ. Nhưng con muốn cảm ơn cụ ạ.

From me :)
To:.. You :)
Con à, lâu lắm rồi bố con mình mới gặp nhau....:)..nhanh thật đấy...Lâu như thế mới gặp mà bố lại để con nhìn thấy bố khóc...uiss...ghét nhỉ :p...bố xin lỗi :)...
Con đã lớn lên nhiều rồi con à >:-D< ( kể cả về hình dáng lẫn suy nghĩ hihi :p nhưng mà giảm eo đê đồ su-mô cu-te he he ;;) >:-D< à mà thôi kệ...càng béo càng bảo vệ đc bố...bố càng yêu..hihi )...ko còn dỗi bố khi bố khóc, hay quát bố lúc thấy bố nc' mắt ngắn nc' mắt dài nữa....uiss...con bh là chỗ dựa rất lớn của bố đấy :p..con còn biết abc dạy bố phải nghĩ thế này làm thế kia nữa...hihi..ts đồ ông cụ non :p...Thế mà sắp xa nhau thật rồi....sao con bảo con đi US với bố cơ mà...pằng chéo 1 cái lại UK ngay đc :)...:(...
Thế mà đã gần 5 năm rồi kể từ cái hồi còn ngây thơ chơi sai khiến..chạy khắp sân vừa hét vừa cười " tôi bị điên tôi bị điên" :)) ..cả cái hồi bị con bắt quả tang đang nắm tay TD trong ngăn bàn nữa..hehe...ngượng vật :p..hay là cái hồi chờ cô giáo quay lên viết bảng, ở dưới con với mấy thẳng đứng dậy nhảy nhót, ngoáy mông, phi máy bay :))...cũng chẳng còn mấy cái hồi đi bơi thuyền hồ Tây...ko còn những lần bố chết trôi vì giận dỗi các zai làm con buồn bực nữa :p...cũng chẳng còn cái Lầu Ngưng B*tch lừa tình....ko còn cái hồi đi Thanh Thủy muỗi đốt sưng ng` nữa....chẳng còn hồi Việt Nam "ai(cũng)dồ" ( Idol ) ở nhà bố nữa...haha...
Ừ...vẫn còn bố, còn con...còn yêu thương nhau vãiiiiii chưởng nữa >:-D<...nhưng sắp đi rồi...mỗi đứa 1 nơi :)...phải sống tự lập...phải học...rồi thành ng` lớn....ko nghịch ngợm được nữa rồi...:(...Nhanh quá...
Con là thằng con trai thân nhất với bố :)...Bố chỉ muốn con biết là...Bố yêu con lắm....:p >:-D<...và bố sẽ luôn giữ những kỉ niệm của 2 bố con mình...dù sau này có thế nào...
Cảm ơn con...vì tất cả những gì con đã dành cho bố...
Cảm ơn con...:) :( >:-D<

anh iêu à >:-D< anh dạo này lâu lâu mới post bài trong HAO mà lần nào anh post cũng khiến người ta sụt sịt nhá >:-D< rồi phải thành người lớn :( phải tự lập :( ...anh viết thế là em biết anh lớn rồi :x ko fải lo về anh nữa >:-D<
đúng là lớn cả rồi nhờ :x sẽ nhớ hồi bọn mìh chưa lớn lắm :p he he :x
love u so much ...:x :* hay theo kiểu em thik nhé....tớ thik ấy :p ...
anh1 có gặp nhau lúc nào dc ko nhỉ :-? ....

tớ biết là tớ sai rồi :( .... à mà thực ra k sai lắm :( chỉ là hơi hành động k suy nghĩ tí thôi :"> ... nên tớ xin lỗi :((.... thật lòng đấy :( xin lỗi ấy nhiều lắm :(...
ấy đừng giận tớ nữa :(( ... iêu ấy :x >:-D< ... cũng nhiều nốt :(
mong là ấy k giận tớ lâu nhé...bọn mình là bạn mà...>:-D<..tớ thực sự k muốn mất 1 ng` bạn nữa đâu..:((

Chỉnh sửa lần cuối:
to: another fangirl

OMG I LOVE DONG BANG, I AM GONNA MARRY JAEJOONG! OMG OMG OMG OMG! AHHHH WHEN I GROW UP I'M GONNA MARRY THE PERFECT MAN JAEJOONG!!!!!

^^ That is annoying... Anything that relates to saying, 'I'm gonna marry so and so'... I mean come on, 1) You've never met this guy... 2) How do you know he isn't an ass in real life?. 3) GET A LIFE, YOU'LL NEVER MEET THEM!

----------------------

OMG. Jae is so hot.

^^ I don't mind that one so much, as that's the thing i usually speak out loud. You can admire their looks, their singing abilities, but don't tell me you're gonna have a relationship with this guy you don't know personally.

*tự vả vào mặt* sau khi phát biểu =.='

From: chủ
To: ví & di động :((
Thôi zai jian 2 đứa bạn thân :(( :(( :((
Phắc ọp thằng nào ăn cắp 2 đứa của anh :(( :(( :(( :-< :-< :-<
Buồn quá :( :( :(

to u: i'm not so sure of it but .... i dont expect anything from u, which is really strange. however, u r always the only one that makes my world bright. i want to yell to the whole world that: i promiseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee and i will certainly keep my promise. wait 4 me.

from cẩu
to đạt
mình rất tiếc cho chuyện của bạn :((. hqua biết chuyện mình đã gọi vào số bạn để chửi thẳng khốn nạn kia nhưng ko đc :((. khổ thân bạn quá :((

from tớ
to ...
better give me time to breathe :)

@ 2 of you: awwwwwwwwwwwww :(( SEND THAT MAIL RIGHTTTTTTTT NOW
omg omg omg

@ you: I've always want to send you lots and lots of cards. But I can never find
words to say. Can I just send you cards with no words ?

ko thể hiểu nổi :| cái quái gì thế nhỉ...
đùa quá ức chế và mệt mỏi rồi nhá :|
ko bạn bè gì nữa hả :| cũg dc thôi :)| nhạt quá đấy.... chỉ muốn hét lên vào mặt í.....gì mà dở hơi thế.....hét vào mặt là cứ thế thì ko bạn bè gì nữa sất...
cút đi luôn đi cho khuất mắt :(( :(( ghét ko thể chịu dc :((
đời mình đúng là chưa bao h gặp bạn như thế này....:((
thôi đã thế thì cũng ko còn j phải tiếc nhá...bạn bè như ko còn j để nói
nhục....:|
thanks a lot...:| :))

To: u- my little stupid girl :))
I don't know what to say :"> Thank you :) Do you understand what I mean ? :))

from me
to piggy

i hope our relationship will be better soon :). wanna sit next to you, talk to you, call you... :). i want all those back :)

From me
To Mr Koh
I solved ur 1 + 1 = 2 problem already, and I think lots of people hav solved it.

to c: sao c lại bảo c thế? có phải c hỏi lung tung đâu. c ko hiểu thì có, lại còn mắng c. c ko yêu c nữa =)) :p =)) (ngủ dậy c sẽ xem xét có yêu c nữa k =)))
~~~> ôi, bó! =)) =)) =))

from me
to piggy

yeah i've all those back :). reluctantly. why? does that mean you've made your choice - leave? all i want is not taking this way. I want our relationship to be better :). I really wish to be a considerable part of your life. i wish ... you need me...

From: me
To: all my friendz:*

Ngày hôm nay, nhìn lại một sinh nhật tuổi 16 thật nhiều điều bất ngờ và kì diệu:) Cảm ơn tât cả các bạn đã nhớ sinh nhật tớ, quan tâm gửi mess, offline, HAO, blog, YM...để chúc mừng :x:x:x:x Các bạn khiến tớ yêu cuộc đời mình hơn rât nhiều bởi tớ có thật nhiều bạn bè xung quanh yêu thương và quan tâm đến tớ >:-D< Hôm qua là 1 ngày đáng để sống bởi tớ có cảm giác tình yêu ở khắp nơi, bạn bè ở khắp nơi, một ngày để nhận ra 1 điều quý giá trong đởi: rằng mình thật may mắn:x:x:x Nói thanks rất nhiều, type rất nhiều lời cảm ơn đến mọi ng trong tối hôm qua, nhg tớ biết rằng nhiều thêm bao nhiêu nữa cũng hok đủ, và cũng hok bao giờ đủ cả :) Biết ơn và gửi đến mọi ng nhiều cái tight hug nhé ;) >:-D<

From : Princess
To : Prince
Cậu là điều tuyệt vời nhất, là món quà lớn nhất trong ngày sinh nhật tớ >:-D< Cậu khiến 16th birthday của tớ hok những super sweet mà còn totally perfect:"> :x:x:x Cảm ơn tất cả nhg điều cậu làm cho tớ ngày hôm qua:*:*:*suốt đời sẽ hok bao giờ quên cái kiss under the rain của bọn mình nhỉ :*Tình yêu ngọt ngào và dịu dàng của tớ >:-D< Bicycle Love :">

Chỉnh sửa lần cuối:
sếp Chi cứ để đó, đây là 2pic xả xì trét mà :">

to Schweini
ahah damn i almost lost my voice screaming after Germany won ! lol
u're awesome, Basti, to tell the truth, ur new hair really works!!!!!!!!!!lmao
and Germany was good... true German football today. U guys did an amazing job! The first two goals were fantastic <3 <3
Well, all three were amazing.. but c'mon, 4 minutes apart? WOOT : D
i luv ya :x as i said before Schweini doesn't suck. He RULES \:d/ stay by ur side >:d<. Stay in Basel with confidence :D ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên