Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tối nay hoàn hảo...ko tính chuyện bực mình phát sinh thêm lúc tối nhưng ko phải liên quan đến mình của vợ :D

feel like I'm an idiot again
i just don't fucking care about you ,both of you /:)

... ai cũng chăm chỉ ... mỗi thằng chik lười ... tiên sư nó ... +_+

Chỉnh sửa lần cuối:
Tự dưng mấy hôm nay phởn ghê, thấy có sự thay đổi trong con người và tính cách mình rồi :D, theo chiều hướng tốt, ai cũng hầi lòng hơn về mình, thik quá :D

hôm nay là thứ 7 rồi
tối xem Sao mai
đến mai là chồng về rồi :)
t2 gặp :x

Hôm nay lại có ng hỏi mình thi làm bài tốt không
Thật cảm động

Trc khi thi có ng tin tg hy vọng mình, có ng tin chắc mình đỗ, dỗ mình cả buổi tối khi thấy mình căng thẳng, rồi còn thắp hg khấn cho mình nữa chứ...
Có cả ng cho mình mượn sách, có ng bảo mình đừng căng thẳng nữa, có ng bảo mình tự tin lên cố lên, có ng chúc mình sẽ dc đi cùng nó, chúc mình dc toại nguyện... Có bao nhiêu ng chúc mình thi tốt, thi đỗ, năm sau dc đi vs nó...

Rồi hôm thi có ng tỉnh dậy trc khi mình bc vào phòng thi vài phút chỉ để nói chúc mình thi tốt (nói 1 mình... hơ hơ). Có ng chạy vội đến trg tưởng muộn sợ mình thi xong rồi, rồi lại thập thò ngoài phòng thi ngắm mình làm bài, rồi chờ mình ra, và chắc là lúc đấy rất vui, nghĩ là mình làm tốt, bởi vì thấy mình ngồi trong phòng thi rất phởn, ra lại cười toe toét.

Rồi cũng đã có đứa bạn định đến xem mình làm bài ntn, có bao nhiêu ng sau khi thi hỏi mình làm tốt không, rồi lại chúc, lại mong cho mình

Chỉ là tự nhiên thấy cảm động
Chỉ là tự nhiên thấy lòng rưng rưng
Đôi khi chẳng cần phải quá khó để nhận ra mình sống trên đời này vẫn quan trọng như thế nào
Chẳng cần phải thất vọng, chẳng cần phải đau buồn cho dù kết quả ntn đi chăng nữa
Chỉ cần bên mình vẫn có ai đó khiến mình cảm thấy như lúc này đây, chỉ cần một người nào đó, và có thể là nhiều người khác nữa... cho n~ lúc như lần vừa rồi ấy... thế là đủ

life is unfair
life is hard
...
but why do we keep living?

because we have us ^^

...because I have U...

happy birthay ( the n time ^^... and one day late :)) )

đù má, mấy bài tao post là nhật kí tâm trạng tao mà -__-' ... thằng spawn chả hiểu gì kả ... dek vào đây nữa ...

có 3 chuyện nhạt
1 là hôm qua vào cái siêu thị ở Vincom . Có một em bé xinh xinh yêu béo béo đáng yêu cực lấy cái găng tay ra xem rồi ko cất vào được , chỗ mấy cái giá treo bông tắm găng tay rửa bát ý . Thế rồi tao vào tao bảo nào , đưa chị treo lên cho , thế rồi em ý nhìn tao em ý đưa cho tao . Tao dịu dàng nhẹ nhàng treo lên nhưng mà ôiiiiiiiiiiiiii.... bố ts nó tao sờ vào một phát là xoạt xoạt xoạt cả cái dãy phía ngoài rơi hết i__i em ý đi còn tao với chị nhân viên siêu thị càu nhà càu nhàu bò ra nhặt . :|
hôm nay đi trời mưa ô hô hô từ Trần Thánh Tông ra Định Công Lê Trọng Tấn b-) mưa to + nặng hạt b-) một mình anh tai nghe Without you :x mặc áo màu da người ,nhắc lại là áo màu da người chứ lại tưởng tao ăn nói văn hoa tế nhị nghĩa bóng nghĩa biếc ,lại tưởng bố ko mặc j` :|
ướt từ trên xuống dưới nhưng mà sướng . Lần cuối đ.c dầm dưới trời mưa to thế này là cả lớp chơi đoàn tàu hồi cấp 2 :| lớp 9 mà cả lũ cầm áo nhau lôi từng chú ra cái sân bé tí mà ko thoát nước :))
Nói chung là cảm giác free + quên hết tất cả :x
thế rồi về đến nhà thì sợ mẹ biết , dắt xe vào sân rồi chạy vội vào nhà để xe lấy áo mưa ra mặc rồi dắt xe vào :| rồi ra trình diễn cho mẹ một lúc mới cất áo mưa. Mẹ ko biết là áo mưa ở bên trong thì ướt nhẹpcòn ở ngoài thì khô cong :| . Lên đến phògn thì chỗ nào cũng vắt ra nc' được => sướng thật :x
nói chung phởn . đêm qua ngủ lúc 3 rưỡi sáng dậy 6h hehe bây h bị làm sao ý ko thấy buồn ngủ j` nữa :|
Còn việc thứ ba là vì mày /:) mày bị làm sao thế /:) đây là lần thứ 3 tao stealth mày :)) lần đầu là tao trêu mày để ava là ảnh mày mày tức lộn ruột lên ko cho tao để thế là tao stealth . Lần thứ 2 là lần cãi nhau to :)) và lần này là lần thứ 3. tao và mày đang nói chuyện bt thì tao bảo out rồi stealth . Vì tao ko chịu đ.c nữa . Mày ko phải là đứa bạn mà tao yêu quý từ tr'c đến h . Mày thay đổi nhiều lắm . Tao chả nhận ra nữa . Tao ko thik mày nt này . Có lẽ tao phải tránh xa mày một thời gian để thích nghi dần và làm quen. Bây h thì tao chịu . Tao có cảm giác sợ và muốn tránh mày . :]

Mưa 1 tuần nay rồi, lại sắp đến 2 ngày quan trọng liên tiếp nhau là ngày mai và ngày kia nữa chứ. X(
Chiều nay trời có nắng nhưng rồi lại mưa.X(

Thôi kiểu này thì đúng là đang lo thật
Chết mất :)) :))
Hừ tại vì mình quá coi trọng cái vụ đấy cho nên cả tháng nay điên đầu vì nó
Trời đất ơi
quyết định lắm đấy
để rồi xem năm sau có còn được bus đi và bus về cùng nó k đấy
im nào
bình tĩnh
k lên dc thì vẫn gặp mà
chỉ là ít đi thôi
thế thì không chịu được :)) :)) :))
chết mất thôi
thôi lỗi tại hè vừa rồi không cố học
để rồi gặp toàn cái đâu đâu
ngu không phải là tội
dốt không phải là tội
k pass thì thôi
yên tâm đi nhé ;)

Hôm nay học thêm về sớm tranh thủ spam chút:D

Tối nay phải ngồi hàng net đợi vợ về,...hic bùn ghê :( nhiều chuyện bùn nữa :(

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
[strike]đù má, mấy bài tao post là nhật kí tâm trạng tao mà -__-' ... thằng spawn chả hiểu gì kả ... dek vào đây nữa ...[/strike]

zzzz

... chán quá , vào năm học mà thức kiểu này thì chết em mất T.T ...

alone in the dark T_T

----------

hôm nay đi tập trung, hi hi, rách quần mà mìn ko bít, ngại quá :"> :))

tiêu đời zai rồi :|

Hôm nay đi tập trung được diện kiến tân CN...:-s
Có lẽ năm lớp 11 đen tối sắp bắt đầu rồi...:((

----------

Cái YM của bạn Hoàng có vẻ cổ rồi thì phải?:-/ Mà vào lúc 4h sáng vẫn có người onl trong list đã là kinh rồi, alone gì.[-x Thức khuya thế mà vẫn đi tập trung được thì kinh thật.:|

Chỉnh sửa lần cuối:
mk. hôm nay sổng chuồng mất cái thằng dở hơi ý. để nó chạy lung tung ko biết có sao ko nữa :-s
hôm nay nhìn thấy chủ nhiệm, được chiêm ngưỡng sát mặt, thật là...:|....
cảm thấy như là mình ko tồn tại, chả ai nhận ra là trên đời này có 1 Giang như thế này :|. sống như thế này thì còn ý nghĩa khỉ gì nữa. nhiều lúc cứ tự an ủi, ờ, tao sống vì gia đình tao, tao cóc sống vì chúng mày, việc dog gì tao phải quan tâm đến chuyện chúng mày nghĩ gì làm gì. tao cứ sống cuộc sống của tao, chúng mày có coi tao ko tồn tại cũng được. mk. chưa bao giờ như thế này...
mk. hôm nay xui quá. hỏng mất cái cặp cuối cùng rồi, sau này đựng sách vở bằng cái gì bây giờ. :(
mong đến ngày mai. tối...8h... 8-> vuốt keo đi :)>-

ặc sao cái này tăng trang chậm thế
bố thì bay cả tháng
con em thì đi du học trong ... thành phố :))
mình ở nhà độc chiếm cái computer
onl suốt
mà chẳng bít làm j ngoài chat và xì pam

chuẩn bị cho 1 chiến dịch đú đởn mới
2 ca sáng chiều
chẳng là cái quái j cả...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên