Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hình như mình hơi ốm rồi :(
Mấy hôm nay sinh hoạt ko điều độ :(
Ngủ thì ít :(
Ngủ dậy cũng chả ăn đc gì 8-|

ước gì mình được như người ta. :( tại sao lại thế này? chưa bao giờ rơi vào hoàn cảnh thế này? thấy chán đời. đến bạn thân cũng còn vui vẻ thế? mình thì sao? tại mình hay tại mọi người. mình đã cố gắng rồi mà, tại sao chả ai chấp nhận?
nếu như mày đi thì tao biết chơi với ai? Bây giờ ở bên cạnh tao chả còn ai cả. tao không hiểu nổi nếu khi mày đi rồi thì tao sẽ ra sao. ko muốn sống nữa

Vũ Hương Giang đã viết:
ước gì mình được như người ta. :( tại sao lại thế này? chưa bao giờ rơi vào hoàn cảnh thế này? thấy chán đời. đến bạn thân cũng còn vui vẻ thế? mình thì sao? tại mình hay tại mọi người. mình đã cố gắng rồi mà, tại sao chả ai chấp nhận?
nếu như mày đi thì tao biết chơi với ai? Bây giờ ở bên cạnh tao chả còn ai cả. tao không hiểu nổi nếu khi mày đi rồi thì tao sẽ ra sao. ko muốn sống nữa
Xin lỗi nếu có gì ko phải:nếu hết người chơi rồi thì cứ chơi vs tớ đây này!!!:|Ko việc gì phải nghĩ đến viêc ra đi cả :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Sida câu dễ sợ:))

Uh, thắng rồi mà, có gì phải thất vọng? Quên đi, 10/7 sắp đến rồi... chờ đi....

Cái tuần quái quỷ gì thế này.
Đầu tiên là vụ thằng bất lịch sự với khách không sao hiểu nổi, đầu óc phân tích chậm như một con sên mới nở 8-}, để 3 đứa con gái lang thang ngoài đường, cuối cùng nhận được sự giúp đỡ nồng nhiệt từ một tên con trai tốt bụng chưa hề quen biết.8-|
Rồi đến một vụ cãi nhau vu vơ chả hiểu nổi tại sao, và cái lão tính đàn bà trẻ con lên chọc quáy chửi bởi mình trên HAO...mà mình không biết lý do.. Những lời nói đầy sự căm ghét và ác độc, chả dính gì đến việc chung, mà chỉ chăm chăm chĩa mũi nhọn vào mình, cay độc và ác nghiệt đến thế... Ấy thế mà đó lại là người tốt nhất đối với mình vài tháng trước, một người mà mình mong nhận được sự che chở nhất X( không hiểu mình có sao không nữa khi tin tưởng và quý mến một con người như thế X( ... có lẽ cách nhìn người của mình đã hoàn toàn sai lầm rồi X(... và lỗi đâu phải của mình mà ai cũng đổ lỗi lên đầu mình như thế chứ X(

Chán, chán cái cuộc sống đầy bất công thế này
mà thôi, sắp đi chơi rồi, không việc gì phải buồn vì những việc nhàm chán như thế X( quên hết đi ... :( :((

GỌi mãi mà ko trả lời, anh bị làm sao thế? Em quan tâm mà ko cảm ơn đc ah`? Quá đáng!

Chán lắm, mày đang làm gì thế> Tao bít mày đang bận với ấy ấy của mày, nhưng điều đó có nghĩa là quên tao ah`.? Ghét mày...

Một ngày tồi tệ
đấu như điên
ném như điên
bỏ sn bạn vì lý do k đâu
gắt ầm lên với mẹ + em, nó vừa đi tập buổi đầu mà lại thế
rồi ra kt ngồi như cn điên

không, vặt... đời còn phởn chán...
RẤtttttttttttttt.... là phởn đấy :>

ghét bóng đá. mọi người bỏ đi xem bóng đá hết rồi :((. chả đứa nào chơi với mình cả :((

cáu chết thôi x( :((
máy móc như cái đồ...
đau quá :((
làm sao chịu đc cảnh này cho đến 2,3 tuần cơ chứ :((

Phạm Hồng Anh đã viết:
Thằng Sida câu dễ sợ:))

Uh, thắng rồi mà, có gì phải thất vọng? Quên đi, 10/7 sắp đến rồi... chờ đi....
Mày thì kém:))
Dạo này có thấy thằng chồng HSKDV của mày ko???

Hôm nay đi H0ris0n nộp cái App thix vãi chấy í :))
Vào thang máy cả 1 đống toàn các bố trung quốc t0 béo vãi hàng mình sổ đc 1 câu chào, thế là mấy bố tưởng mình biết tiếng sổ 1 tràng lại chả hiểu mẹ j :|:)) Xong mình sổ 1 tràng tiếng anh ra giải thix là chỉ xem fim nên biết 1 tí, hình như mấy lão í cũng k0 hiểu mình :))
Thích chế :))

Đúng là ông trời có mắt !;)
Mình lại được nói chuyện với bạn rồi !;)
Niềm vui khôn tả !:D
May mà bạn đến đúng lúc mình khó khăn !;)

cãi nhau
ts
ko bạn bè j` hết
chán tất cả :)| bạn thân ek j`mà thế à :)| người xa lạ cả thôi :)|

hôm nay ăn được 10k tiền độ bóng đá thì hôm qua mất 20k. đời kiểu gì đây?
Thanh An tức An lịck sự

Đời đẹp vãi hàng. Máy tính vẫn tiếp tục cái trò uốn éo theo nhạc. Mẹ tịch thu mất cái đài, phương tiện liên lạc duy nhất còn lại với World Cup. Lớp thì cãi nhau chả ra đâu vào đâu.
Thiếu nc đâm đầu xuống sông Hồng tự tử.

đâm đi Linh :))
để tớ đứng trên chụp ảnh :))
WC 2006 hay quá
làm mình trở thành ngủ ngày thức đêm nên tối nào cũng phải chơi 2 cốc cà phê chưa kể vô số thứ linh tinh vào bụng :))

Đấy, mày xem, cả thế giới sôi động cùng World Cup, còn mọt kênh liên lạc của tao với thế giới bóng đá bị cắt, nhục X(X(X(X(X(X(X(X( Khốn quá
Trời nóng thế này đâm cũng đc, n muh thôi, tao có đc đi ra đến tận đấy đâu :( Mà T5 mày cũng đi hả? Rủ thêm mấy đứa đi (điển hình là cái thằng mặt tròn quay ngồi cạnh mày ế :)) )

:)) :)) :)) Tình hình nà tao thức đêm xem WC
Đúc kết từ kinh nghiệm xem bóng đá đêm, tối qua tao chỉ dám uống nửa gói cafe', ấy thế mà xem xong đến tận 5h mới ngủ được
Ức chế vãi hàngb-) b-) b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên