Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ừ nó vẫn đối xử tốt với tớ :)) vẫn ngồi nghe tớ nói vẫn ở bên tớ lúc tớ cần nó :)) nhưng vấn đề là không biết ngoài tớ ra còn bao nhiêu đứa đ.c như thế nữa :)) ?? nó là một đứa biết lắng nghe nhưng nó đang buồn mà tớ không biết j` cả không biết một tí j` cả chả biết phải làm ntn cả :))
tớ sợ tớ và nó sẽ không chơi với nhau nữa :(( :(( :((

Lại giống tập 2
Nó dỗ được tớ lúc tớ bùn, làm tớ vui lên...
Nhưng mà khi nó buồn hay có chuyện j đó thì tớ chẳng làm được j cho nó cả
Tất nhiên nó rất tốt với tớ
Nhưng tớ muốn mình phải là 1 cái j đặc biệt hơn những đứa khác cơ
Và đúng là tớ rất hay nghĩ: nó còn đối xử tốt thế này với bao nhiên đứa nữa đây?
Cho nên nhìu lúc vẫn bực lắm
Tớ cần nó và có lẽ không có nó 1 ngày tớ phát điên lên, bỏ tất cả chỉ muốn đi cùng nó
Còn nó thì không, không có tớ nó vẫn phởn như thường, và thậm chí hét ầm lên bảo tớ đi với đứa khác ấy, tìm đứa khác mà đi với tớ, nó đâu có cần tớ...
Và tất nhiên là tớ buồn
Và chỉ thế thôi, vì không thể bắt nó cũng đặc biệt với mình được ...

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy ngày nghỉ khách khứa đến đau đầu, mệt dek chịu đc! Phải trông bọn trẻ con mệt we'!:((

Uh :D
Gần 2 giờ chiều và nó vẫn không gọi điện
Thôi được rồi
Thế là quá đủ
Nó không cần mình
Trong khi mình chỉ mong muốn chết 4 ngày nghỉ để được đi chơi cùng nó
Thế là quá đủ
Mình hết chịu nổi rồi
Tại sao mình luôn là đứa chạy theo?
Dạo này mình thấy mệt mỏi quá rồi
Tại sao cứ phải thế nhở, mình có vui lên được không hay càng ngày càng ức chế? Có nên chấm dứt không đây?

Lâu lắm mới đi Đạt !:))
Hôm nay đến có mấy mống !
Thầy không đến !:))
Thế là thôi ! Phí công ! Hờ chắc được bữa bóng rổ !:))

Nguyễn Thu Trang đã viết:
ừ nó vẫn đối xử tốt với tớ :)) vẫn ngồi nghe tớ nói vẫn ở bên tớ lúc tớ cần nó :)) nhưng vấn đề là không biết ngoài tớ ra còn bao nhiêu đứa đ.c như thế nữa :)) ??
đời này chả thiếu gì những thằng như thế. Mà thực sự bản chất của nó có như thế đâu. Chỉ vì những người xung quanh nó tự dưng cho nó lên mây nên nó cố làm hài lòng tất cả mọi người để không làm mất hình tượng trong mắt mọi người. Nó không hề biết là nếu nó như ngày xưa thì tốt hơn gấp mấy trăm nghìn lần. Bây giờ nó như một chỗ đáp ứng đầy đủ yêu cầu của mọi người. Nó đối xử tốt với tất cả nhưng đều chỉ là giả tạo, nó làm thế để tồn tại:)). Quái lạ là ông trời cho nó mọi thứ, chả thiếu gì, con gái nhìn nó thèm, con trai nhìn nó cũng thèm. Riêng mình thì tự hỏi: thằng ý thì có cái gì chứ???:)) Thì ra mình không bình thường, mình khác mọi người, trong khi mọi người yêu quý, ngưỡng mộ nó thì mình lại thấy nó chả khác gì một thằng con trai bình thường, thậm chí còn đáng khinh hơn. Lạ thật...:))
ghét nhất là cái cái loại nói thì to mồm xong rồi có làm được cái gì đâu. Ngoài thì ra vẻ là ta đay hiểu vấn đề đấy nhưng thực chất thì chả hiểu cái gì, thậm chí vô tâm... ko muốn nói nữa, nói nhiều rồi đau mồm, đau đầu...rốt cuộc nó cũng chả tiến bộ được, mà mình cũng có là cái gì mà nhắc nhở nó thay đổi, nó sống cuộc sống của nó, nó thấy đi làm hài lòng mọi người như thế là hạnh phúc, là cao cả. Rồi, cứ sống như thế đi... Từ nay tôi đi đường tôi, đằng ấy đi đường đằng ấy, không dính gì đến nhau nữa... thế là được chứ gì???:))

ơ ơ cái j` thế trưởng ? :-s tớ đang nói về thằng D cơ mà :-s còn trưởng lại lôi CĐ vào đây :-s

Shit thật, thứ 3 khỉ gió!
Đang ngủ thì con bạn gọi dậy hỏi bài present GDCD!
Lần 2 là 1 con bạn nữa cũng hỏi bài present GDCD!
Đang ngủ mà cứ bị dựng dậy!
Lần 3 mẹ bắt mình nghe, hóa ra lại là điện thoại của mẹ!

Bi giờ thì phải ngồi tìm ảnh cho cái bài present chết tiệt. Mệt quá!

à ờ, có thể tớ ghét nó nên nghĩ không tốt về một thằng như thế. Ôi trời, cứ nghĩ đến chuyện mọi người biết mình đang nói về ai thì không hiểu mình sẽ bị sỉ vả đến mức nào và nó sẽ giả bộ: bạn ý không có ý xấu gì đâu. đạo đức giả...dối trá...
-----------------------------
:( Sao anh khách sáo thế??? Trả thù vụ em xin lỗi anh à? Nhưng hôm đó, em phải xin lỗi là đúng rồi mà, có gì khách sáo quá đâu. Còn anh. Lần nào cũng thế, cứ như là em thuê anh làm một việc gì đó và khi anh lỡ hẹn thì sẽ bị trách ý. Có sao đâu anh. Em chả cần anh phải xin lỗi. Anh có biết là mỗi lần anh gọi điện cho em nói rằng anh không đến được rồi lại xin lỗi, cảm ơn khi em đồng ý sắp xếp một buổi khác, em cảm thấy thế nào không? Cứ như thể đến đây với em là một nghĩa vụ của anh(mà đúng thế thật:))). Hình như dạo này anh bắt đầu chán em rồi thì phải, chán vì em lười, em không chịu tập chăm chỉ, để đến lúc anh đến thì đánh sai loạn xạ. Em sợ nhìn thấy anh thất vọng lắm...Mọi người nói anh hâm, em bênh, ờ thì nghệ sĩ là thế mà... Mọi người nói anh khó tính, em cãi lại, đâu có, với em anh rất ân cần mà... Nhưng sao em cứ thấy anh ngày càng xa em thế... Em thích nói chuyện với anh nhiều hơn nhưng anh là con người bận rộn, anh tận dụng từng phút để dạy, không bàn chuyện ngoài lề...Giá như ngày nào cũng được đứng nói chuyện với anh như hôm ấy, cảm giác như anh không muốn về mà em cũng chả muốn đi vào nhà...hôm nay anh lại không đến, có đám giỗ em ạ, thứ năm nhé...em xin lỗi mà...em sẽ chăm hơn để không làm anh thất vọng...đừng rời bỏ em nhé... em không nghĩ là em có thể tìm được một người tốt như anh...năm sau...hai anh em mình...cùng hướng tới một đất nước...chắc sẽ lại gặp nhau thôi...em ở lại nốt năm nay là để học với anh đấy...biết không?...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tự dưg tối wa ngồi nghĩ ngợi lug tug 8->
Tự dưg lo 0 bít mình làm thế có đúg 0 :|
Tự dưg lo 0 bít còn bao thời jan nữa :)
Chỉ còn lại 1 mình ... cô đơn vs hàg đốg kỷ niệm :*
Tại sao vẫn chẳg thể thay đổi :-/ ... tại sao vẫn ... như vậy :((

... ngày mai phải đến trường...

dạo này chán trường lớp, bạn bè, thầy cô thế ko biết..+_+

oh yeah tao thắng rồi :D cuối cùng mày là đứa nói tr'c mà toàn nói lúc tao ko online hô hô :D

----------

mk hơn 4h sáng rồi mà vẫn chưa xong đống bài ngày mai
thức trắng đêm rồi 8-}

Bùn cười thật
Tội nghiệp thằng bé
Vừa hôm qua, buổi trưa lên Hao chửi nó như điên, abc nó đủ kiểu vì tội đi chơi vứt mình ở nhà... thì đến chiều đúng lúc đang định lên Vicom với mẹ, nó đứng lù lù trước cửa nhà lôi mình đi chơi 8-} :x :x Vãi soài... Chẳng lẽ lại nói thẳng ra là sướng 8-} :x :x :x
Kết cục là 10h đêm qua mới về đến nhà, kế hoạch học công dân để hôm nay thi và làm nốt đề cương lý coi như đi tong 8-}

Đến trường=nhận điểm thi học kì:((.Lại còn kiểm tra Văn 2 tiết nữa.Ôi cuộc đời thật là...:((

hôm nay chả trả bài gì. chán. :(
thi GD làm bài như điên, toàn mấy câu trí tuệ, chả hiểu gì...:(
kiểm tra lại tin. 5 điểm :))...đời đẹp...

T1 thi GDCD
Mặc dù đã bít trc đề nhg bài mình làm vẫn như *****
Ngồi loay hoay đến gần nửa tiếng mới bắt đầu vít vào bài :(
T2 Sử:thầy vẫn dạy
Không cho giải lao
Phải tít cuỗi là bùng rồi đấy :))
T3 Anh:chữa bài thi HK
Đc 8 điểm 8-} ===>điểm số mơ ước :))
-----
Chiều kiểm tra Tin
Chép nguyên bài con bạn vào mà nó chạy đúng
Còn mình chạy sai 8-}