Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
8/3....chán hơn cả ngày bình thường,,,ở nhà chờ ai đó online và chờ điện thoại-->cả 2 đều ko có. Hỏi mọi người, toàn thấy bảo đi chơi với người yêu, mình chưa có--->chán

Tao còn hơn mày mày ạ... Ít ra mày ko có ng` iu nhưng có chồng ( BQ đó!) Còn tao iu đơn phương 1 ng` mà nó chẳng thèm biết.... Toa còn ko bao h có thể gặp lại nó thì mày tính sao? Quên làm sao đc bi h?

hôm nay 8-3 .... ko gặp được hồng shit để tặng quà :( ... hôn gió tặng :* :)) :))

Sáng nay cũng vui phết :D, chỉ bị mỗi cái là sáng dậy muộn, rồi quên mang đài, quên mua bánh, rồi lúc nhảy làm hỏng hết, buổi trưa thì bạn mình bị hỏng xe, đến muộn :(

Hôm nay, Hermy cùng Trym PH đi thuê truyện, Trym thì đỗ xe để trước cửa để chuẩn bị vào, còn Hermy định vào nhưng lại thui< vì linh tính mách bảo mà > có 1 theng` no' cứ cầm 2 đôi< ah` 1 đôi 2 chiếc >dép lởn vởn xung quanh, bọn em sinh nghi thế là Trym mới khóa xe vào ,rùi Hermy đứng ngoài trông , cầm chắc cái xe, , còn thèng kia thì cứ lởn vởn ở xung wanh, nó nhảy vào hàng phở bên cạnh giả vờ ở trong đấy,Hermy đang bận ngắm trời ngắm đất ngắm mây < ngắm cả cái anh đẹp zai đi wa nữa > nhưng siêu nhân linh tính, quay phắt lại bỗng nhiên lại thấy cái thèng đấy đứng ở đằng sau, tất nhiên Hermy quay phắt ra lườm nó 1 cái <~~~ thế này này thế là nó cứ đứng 1 lúc giả vờ làm gì ý ....... cuối cùng no' đi wa sờ vào xe của con Trym , rùi lẩm bẩm cái gì ý, thế là Hermy lại lườm nó 1 phát nữa , đúng lúc con Trym đi ra, cùng lúc đó có 1 đoàn xe cảnh sát lượn wa <trên đấy, có cía anh cảnh sát đẹp trai thế > nó lại đứng đằng sau , chắc đợi cơ hội con Trym mở khóa 1 phát là nó nhảy ra ủn con Trym ra và cướp xe luôn đấy< siêu nhân phỏng đoán thế > may thay , lúc con trym vừa mở khóa, có 1 siêu nhân rực rỡ dưới ánh hào wang giữa khung cảnh trời mưa < và siêu nhân đó cính là Hermy của chúng ta > quay lại lườm nó một phát , thế là nó ko dám làm gì <tất nhiên rùi, siêu nhân ở đây thì làm gì làm sao đc > thế là 2 đứa leo lên xe đi 1 đoạn , vẫn còn nghe thấy nó lẩm bẩm với 1 thằng khác :" Rình mãi cái xe mà đ** lấy đc" < siêu nhân rất li chờ su~~> lịch sự ý hihi > ( trích dẫn nguyên văn, và thông báo với hội là ) siêu nhân Hermy lúc đấy đang ngồi trên ngựa sắt của Hermy mà vẫn giữ được chiếc xe, và tất nhiên vẫn lườm được nó , xin hết ah mọi người vỗ tay đi chứ
Hermy là tui còn Trym là bạn tui :p

hic hic chả hiểu sao tối qua mình tập ở nhà ngon lành là thế, hôm nay đến lớp giao lưu thfi đêk làm đc cái gì :( Xấu hổ quá, đúng là trước đám đông có khác, tâm lý vật...

ôi hôm nay vừa vui vừa buồn :(( vừa ức vừa tức :x vừa hạnh phúc

chả biết đường nào mà lần :(( dù sao bây h đang có 1 sự xảy ra làm mình khó chịu quá /:) chết mất mệt vật

9h : mẹ quyết định ở nhà ko cần đi đâu hết
11 h sáng tỉnh dạy kinh hoàng 8-}
1h đêm còn đang nói chuyện đt +__+
Trưa : cãi nhau vs bà
Chiều : hơi nhầm lẫn nhưng mừ vẫn vui :p
:x

Chiều nay đi chơi với bạn, vui quá :D tội nghiệp đại ca mình phải ở nhà vì con vợ ông ý ko đc ra khỏo nhà :)) :D tội nghiệp ghê :))

hì hì tối nay bố ko ăn đc thịt vịt mà cũng mua thịt vịt quay về cho mẹ, cô, bà ngoại ăn.... mà chỉ ngôi đó ăn cơm bình thường... bố galang và thấy thương thương bố quá :(

mũ ơi! Tớ ngốc lắm đúng ko?
" Người ta khổ vì thương ko phải cách
Yêu sai duyên và mến chẳng nhằm người"
"Những mắt đắng mà cho là chan chứa
Những tim không mà tưởng tượng tràn đầy"
tớ đã sợ nhiều, ko tin rồi h thất vọng. I'm not special to you :) thế là tớ sẽ gọi ấy là mũ lần cuối :) tớ sẽ ghét ấy rất lâu và rất nhiều :) ấy làm tớ tổn thương :) :(
:(:)(:)((
ấy nói dối tớ, ấy coi net như 1 khu giải trí mà đùa thoải mái :) chơi mà ngã thì cũng đau chứ :( :(( tớ buồn lắm mũ ạh :( tớ muốn khóc mà ko được
thôi, Linh :x mũ lần cuối nhé! Chào mũ!
Từ nay 2 chiến tuyến rồi! Bảo trọng :)

Ngày 8-3 khốn nhất từ trước đến nay, sáng ra thì bị thằng khốn lừa cho đi mất bao nhiều thời gian, mà đáng lẽ trong tg đó mình xem được một hai đĩa anime, chiều thì chen chúc lên bus rồi cuối cùng bà giáo cho nghỉ :(( :(( :((

Hôm nay vui quá, cuối cùng mình cũng tìm lại được niềm vui và động lực để sống :) Mong rằng lần này mình ko ngộ nhận.... hy vọng sẽ ko phải buôồ

Hum nay 8/3 vui vãi :))
Sáng dc nghỉ sớm :)
Trưa về nhà anh :x
Chiều lên Chu xem bóng rổ :)>-
Tối làm giao lưu + chơi 8/3 ~~> sg' :D

Sáng nay làm 8-3 với các anh chị lớp 12 Sinh vui phết :D
Chiều đen ko chịu đc, cả lớp đi ăn mà cái hàng CHUA CAY MẶN NGỌT mãi đêk mang ra, cả lớp mình cú đứng lên đi, chị quảnn lý quát ấm lên mầy đứa nhân viên :))

Ặc cứ nghĩ đến buổi giao lưu 8/3 lúc nãy là lại chít vì cười =)) :))
Ko thể chịu nổi, cười đến sáng mai mất :D
Giao lưu với 11T có # :>

Hôm nay ngồi trong lơp thầy VItệ và cả lớp thấy lớp 11 Toán 1 100% nam sinh mặc vetse, mình nhìn ra kêu " người lớn chả ra người lớn, đàn ông chả ra đàn ôgng ", thầy bảo " cái anh này ko có thì ghen tỵ hả :)) " 8-}, mà đúng là mình chả bao h xài thứ đó cả :))

Hôm nay là 1 ngày 8/3 bình thường!
Sáng ra cứ tưởng ở nhà được ngủ nướng, ai dè bị mẹ dựng dậy bắt đi nấu cỗ!
Trưa ngủ lăn ngủ lóc,ko được đi đâu chơi!
Chìu bố về mua tặng mẹ 1 bó hoa, mình thì trấn lột được 100k+ cái bánh kem! Sướng vãi hàng!
Chị gửi tin nhắn về:D!

8/3 năm nay đối với mình là 1 ngày tuyệt vời :x !

Sáng học 2 tiết ko có gì để nói lắm :D !
Tiết 3 tổ chức 8/3 ở lớp khá vui :D !
Tiết 4 + 5 đi đá PS2 :D !
WE 9 như lởm :)) !

Trưa về sớm :> !

Chiều :x !
Ko có gì để nói :x !
Ko biết diễn tả thế nào :x !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên