Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Xx Nhật kí 05-08: HaPpY vAlEnTiNe xX

Lớp mười là cái tuổ cho chúng ta ăn chơi sa đọa mãnh liệt nhất trong đời mình :)) Tội gì mà phải hy sinh những giây phút vui vẻ mà ăn, ngủ, nghỉ :))

Tuổi trẻ là sống phải cống hiến, phải cố gắng, phải làm hết mình vì một mục đích nào đấy! ( tốt xấu gì chả quan trọng) :D nhưng mà phải sống cho nó nhiệt tình :)>-

rỗi hơi ghê, vào xách động quần chúng thế này ah.mà ông đọc giùm tên topic cái, người ta mệt, người ta thua bạc thì viết vào nhật kí như thế, có gì phải thắc mắc.hay ông có thói quen viết những lời kêu gọi vào nhật kí?:))

Hôm nay là 1 ngày ức chế !!! Tối qua phải chép 20 trang vở đứa bạn để chiều nay nộp, nhưng do mệt quá chỉ chép đc 1 trang đã lăn ra ngủ, làm mình xoay xở mãi sáng nay mới mượn đc con bạn vở để ở lại trường chép, 4h nộp .... :((
CŨng sứong ở chỗ sáng sớm nay ở nhà làm cố tí bài, bố mẹ đi làm hết rồi mới đi học, thế là cuỗm đc xe đi... lần đầu đem xe đi học >:) :))
Thế mà sau khi chép xong 1 quyển vở của nó, làm sang phần khác, thì tìm ko thấy quyển vở bài tập đâu, chạy loạn lên đi tìm, may mà mấy em lớp 7 học lớp mình buổi chiều thấy vở anh Sơn để quên cất cẩn thận vào tủ, làm mình tìm mãi ko thấy tưởng mất :-s :| 8-}
Hôm nay có 1 niềm vui là kế hoạch giao lưu khối Sinh đã thống nhất là làm vào tháng 3, cụ Hiền ủng hộ nhiệt tình, còn rất máu làm nữa :D, nhưng niềm vui chưa kéo dài đc bao lâu.... thì bị bọn lớp mình làm mình cáu ko chịu đc, đúng là 1 lũ ngộ chữ, 1 lũ mọt sách, 1 lũ thiếu muối, 1 lũ thiếu nhiệt..... tóm lại là thiếu từ trong ra ngoài :))
Sau đấy lượn ra TIPTOP, hôm nay hàng mới về, đẹp dã man, mua luôn mấy cái huy hiệu và 1 cái khăn zanzi :D
Đang hí hứng quay về trường thì cả lũ con zai lớp mình ra hỏi chuyện giải bóng rổ của trường , cứ bảo mình chưa nôpk danh sách, mà rõ ràng đưa tận tay anh Long con 8-}
Chiều nay ở lại trường chép bài, mệt ơi là mệt, cuối cùng do nỗ lực từ 1h30.... 3h20 đã chép xong hơn 20 trang vở 8-}
Sau đấy gặp 1 chuyện cứ phải gọi là VÃI CẢ BỰC MÌNH..... TS đứa nào nghĩ ra cái trò loa tin mình cho bao nhiêu người 1 cái tin đồn cực kì vớ vẩn !!!!!!! :mad:

Hờ, giao lưu Hàn vui dã man, tiếc là bị trùng bài Stick wit u với A1 :((, cái bài chuẩn bị bè kĩ nhất thì lại +____+
May mà bài Lao Shu ai da mi vs Heal the world được các bạn ý hưởng ứng nhiệt tình
Iu lớp mình quá :x, hát tốt ghê đó bọn mày :D

Xong giao lưu, các bạn Hàn lên các lớp A1, A2, CE để dự giảng, nhờ vậy mà mình thoát ktra Lý :))
Nhưng CE đâu có học mà là đi mua 53 cốc chè hoa quả liên hoan
:), mọi người (tất cả 3 lớp và bọn nó) đều ăn hết sạch trơn :)), vui thế
Lại còn màn đi đổ nữa chứ, xả ra đủ các màu từ cái cốc nước ấy vào wc nữ, rồi tán loạn đi dọn, mười mấy đứa án ngữ wc nữ :)), mà nước thfi thíu trầm trọng :))
Rồi cả ngày chỉ học 1 tiết Tin, còn đâu ngồi bàn vụ đi tham quan vui quá
Chơi suốt, đến tối thì đen +__+

vui thế :| giả sử 1 ngày mai .... có đoàn chuyên sinh gì đó đến thăm trường chắc cũng chỉ đi bới giun đào đất hoặc hái lá :| ( ko có í gì đâu ) còn nếu là đoàn địa lý thì chắc ra ban công rồi chỉ đông chỉ tây chỉ nam chỉ bắc chỉ thiên chỉ địa rồi nói >.<" :)) :)) :)) :))

Sao lại thía hả :))
Làm gì đến nỗi thế :)
Chỉ sướng cái quen mấy bà fan Shinhwa thui :D

Đời tạm thời vẫn tươi đẹp, từ nay chỉ cần cảnh giác hơn thôi :)
1 ngày đẹp :x

Hôm nay Pit có chuyện gì mà vui lắm , trông cứ kiểu gì ý, trong h cứ cười mãi:)), mai đấu bro ko bít mình có được xem ko >.<

pit mà vui vẻ ah, tao không nghĩ thế đâu.
hôm nay là ngày như shit cứ hôm nào thứ lẻ trong tuần là chán hết.

Hì, hôm nay công nhận vui thật, chỉ học đúng 1 tiết, còn lại toàn chơi!
Lại còn thoát kiểm tra lý nữa chứ!
Thêm nữa là được gặp anh Đỏ:D
Bài tập trung thì coi như mình đã cố hết sức!
Một ngày mệt nhưng rất vui!

Hehe, con Dòi vừa báo thêm là bên bọn nó hôm này về nhà Khôi Giang A2
Cả lũ girls Hàn vs hs Việt Nam nhảy nhót lắc như trong động :))
Bọn boyz Hàn nó bảo có mỗi anh áo vàng lên nhảy hôm nay là đỡ, còn mí cha kia thì ko làm gì cả +______+
Mai phải chứng thực lời nó xem coi con CHinsu lắc vòng 3 nghệ đến thế nào ;))

Ui ui, bạn tùng có cái ava đẹp thế. Tớ là tớ hâm mộ anh này lắm :D.
Dogcheek. Hôm nay là cái ngày khỉ gì thế không biết, phát hiện ra một sự thật vô cùng đau lòng, muốn khóc quá đi mất :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Ko phải bạn Tùng chọn ava đâu.
Gaudy đấy
Mà Giao lưu với HQ có vui ko?

Hum wa giao lưu vui thía còn giề? Tiết mục của CE hơi bị thành công! He sướng cái là ko phải KT Lý, mà lại đc liên hoan = tiền của A. Hải!:))

3 lớp được nghỉ học sướng thế, mình học cứ thấy tiếng chạy rầm rầm :)), nhưng hôm wa rõ ràng pit có cái gì vui lắm, cứ cười tít mắt :)).
Hôm nay được khao ăn rùi, đi ăn đây :))

Phạm Lan Hương đã viết:
Ko phải bạn Tùng chọn ava đâu.
Gaudy đấy
Mà Giao lưu với HQ có vui ko?

Tớ đã tường thuật ở trên :)
Giao lưu "tối" hình như còn máu hơn b-)
Hôm nay sáng dậy muộn, ngồi làm vèo cái đống Toán, nghĩ đến GDCD mà muốn chết
Thứ 4 &5 là những ngày học chán nhất 8-}

hehe hix hix hu hu