Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Xx Nhật kí 05-08: HaPpY vAlEnTiNe xX

Chỉ mong các em ý làm giao lưu dưới cờ nó lâu lâu, độ 3 tiết là vừa :))
chưa học hành Anh tẹo nào +________+
Bùng tiết tập văn nghệ chăng ?????? :D

uh! thứ 3 lại có giao lưu Hàn Quốc do các lớp anh tổ chức!
chỉ hơi chán là hình như thứ 3 đc nghỉ 2 tiết toán!:(

được nghỉ 2 tiết toàn thì chán cái jie:))
ít quá???
hay tự nhiên mày thik học toán:))

ối giời, khối chiều sướng quá :(( buồn quá :(( mai còn phải học Tin nữa chứ :-s
hôm nay chán :)
" người ta khổ vì thương không phải cách
Yêu sai duyên và mến chẳng nhằm người"...

1 Valentine cô đơn bơ vơ... khi vừa đánh mất đi 1 tình yêu ,... mất đi 1 người yêu mình thật sự... mất đi do mình ....

:( Buổi chiều như điên.
Biết ngay là đáng lẽ phải từ chối con em.
Tối phải xuống bà
Bạn ấy gọi điện chắc chắn ko gặp:((

Ơ mai được nghỉ địa rui, sướng we', t3 cũng được nghỉ ah`, thế thì mai đỡ phải làm bài tập Địa rùi, thật là sướng....>.<

Chưa bao h thấy valentine nhạt thế này.... mọi người thì vui vẻ hạnh phúc với ny của mình.... còn chả hiểu sao bây h, lần đầu.... mình có cảm giác chán cái vui vẻ hạnh phúc bên ny.... mình chưa bao h yêu ai.... có lẽ minh thực sự là 1 thằng nhóc chập chững bước vào đời.... mới chỉ có 1 chút rung động trước những đứa con gái..... chưa bao h hiểu đc ty là gì !

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
Chưa bao h thấy valentine nhạt thế này.... mọi người thì vui vẻ hạnh phúc với ny của mình.... còn chả hiểu sao bây h, lần đầu.... mình có cảm giác chán cái vui vẻ hạnh phúc bên ny.... mình chưa bao h yêu ai.... có lẽ minh thực sự là 1 thằng nhóc chập chững bước vào đời.... mới chỉ có 1 chút rung động trước những đứa con gái..... chưa bao h hiểu đc ty là gì !
cái này tao biết truwocs mày :))

Tao nói ko phải để mày cười vào mặt tao !!! ĐCM tao ko có đầu óc đùa với mày đâu !!! Ai chả biết mày người lớn, mie tao trẻ con đấy thì đã sao !!! Trẻ con thì Đ-éo là NGƯỜI à !!!

Bĩnh tĩnh đi anh :) ai chả có lúc này lúc khác :) anh từng bảo là anh cũng ko tin chuyện ấy sẽ lâu mà :)...
ko hiủe rồi sẽ hiểu, có thể mới hiểu :)

h em mới thấy mình may mắn. Chưa phải gọi đứa nào là ny, tức là chưa dối lòng, chưa dối 1 đứa nào cả :) sợ nhất là giả vờ yêu thương ai, làm ai đau lòng nhất là người mình quý hay yêu quý mình :)

Hôm nay là 1 ngày khá vui :D:D:D:D !

Đầu tiên là trận thắng của MU :)):)):)):)) !
Tiếp đó là chiến thắng thuyết phục ở Dubai Desert Classic của Tiger Woods :)):)):)):)) !

15 mins nữa sẽ có trận Chel - Liv :)):)):)):)) !
Đáng xem đóa :)):)):)):)) !

TVHS đã viết:
Tao nói ko phải để mày cười vào mặt tao !!! ĐCM tao ko có đầu óc đùa với mày đâu !!! Ai chả biết mày người lớn, mie tao trẻ con đấy thì đã sao !!! Trẻ con thì Đ-éo là NGƯỜI à !!!

Mày nói thế này để làm gì hả Sơn 8-}8-}8-}8-} ?
Mày biết suy nghĩ chứng tỏ mày đã lớn roài /:)/:)/:)/:) !
Tao thấy bài này của mày ko cần thiết /:)/:)/:)/:) !

P/S: chỉ là góp ý thôi ! Ko có gì cả !

Cái này tao nói vs mày từ lâu rồi cơ Sơn ạ

Từ hồi đầu tao biết mày, từ khi mày còn là thằng HS spammer ( bây h vẫn thế, hình như thế ), từ khi tao biết mày trên HAO

Mày hiểu ra là tốt rồi. Bản thân tao, tao chưa bao h nói yêu ai. Có thì cũng chỉ là "thích" thôi . Thứ tình cảm này chỉ như 1 ngọn gió mùa hè. Đến rất nhanh, đi rất nhanh rất dễ chịu. Có ng` lầm tưởng ngọn gió ấy báo hiệu mùa hè đã qua, nhưng ko, đó chỉ là 1 khoảnh khắc ngắn ngủi. Sau khoảnh khắc ấy, cảm giác dễ chịu sẽ hết, thay vào đấy là cái nóng nực, khó chịu. Nhưng hãy chờ đợi, rồi mùa thu sẽ về :)

Nói thế hi vọng mày hiểu

Chỉnh sửa lần cuối:

thằng sơn chửi ít thôi
valentine còn chưa bít sẽ làm gì đây:x :x

Khởi đầu ngày mới = 1 tràng ho sặc sụa 8-}8-}8-}8-} !
Papa ốm, đầu nóng, mệt 8-}8-}8-}8-} !
Mình thì ho tùm lum +_____________+ !
Quả này toi òi 8-}8-}8-}8-} !

ye ye ye .. cuối cùng thì cũng lên được lv :D nhưng lv tip có 60k xp đang tờ rờ ... X_X

cố nên .. còn 27 lv nữa là max !!! ye

Valentine :x gửi quà vào Huế :x số 4 đường Hà Nội :x

Valentine :x gửi quà vào Huế :x số 4 đường Hà Nội :x

Bình tĩnh lại đi anh, ai cũng biết anh đang buồn mà. Dô cũng chỉ lỡ nói thế thôi chứ không phải cố ý đâu, vì người nào rồi cũng sẽ phải trải qua 1,2 lần như thế trong đời :) Valentine này đâu chỉ có mình anh cô đơn, còn rất nhiều người khác cũng vậy, không vì lí do này thì cũng vì lí do khác. Còn về chuyện yêu đương, chắc anh nói đúng, t/c bây giờ của anh có lẽ chưa phải tình yêu thật mà mới là một cái gì đấy ... ba chấm abc xyz ko cần phải nói hẳn ra cũng hiểu :D Anh có bao giờ nghĩ việc mình chưa bao giờ yêu lại là một may mắn hay không? Em thì có đôi lúc lại nghĩ những người như thế thật sung sướng, vì khi chuyện t/c không thành, người ta cũng đỡ day dứt buồn bã đau khổ hơn, tất nhiên là có nhưng cũng sẽ qua nhanh và tất cả mọi việc sẽ trở thành kỉ niệm thôi. Như thế còn hạnh phúc hơn khối người, đã yêu (hoặc gần yêu rồi) nên phải mang một vết thương quá lớn mà chưa chắc đã chữa được:))
À mà còn nữa là anh không phải trẻ con, đừng tự nghĩ về mình như thế. Có gì thì các bạn cũng nói hết rồi, em chẳng biết nên pon chen câu nào vào nữa. Dù sao anh cũng là người anh tốt (hay là hơi tốt 8-} ) của Linh mờ :)>-
Nhật kí hôm nay: Valentine năm nay đúng là buồn thật, không thể vui lên nổi. Kiểu này chắc phải mua quà tặng hết cho bố mẹ ông bà, em gái, bạn bè để lấy lại chút hạnh phúc thôi, ngày lễ tình yêu mà, thể hiện tình cảm với tất cả những người mình iu wí :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên