Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Xx Nhật kí 05-08: HaPpY vAlEnTiNe xX

Toàn những người thik phức tạp hóa vấn đề!
vớ vỉn!
à ko! Iem ko có í xúc phạm ai nhưng từ từ suy nghĩ nhé! Nếu thực lòng thằng Sơn nghĩ như vậy thì việc quái gì phải nói ra, còn nói ra được những cái như thế chứng tỏ cảng chảng hiểu mình đang nghĩ cái gì! Không tính chuyện mày rỗi rãi không có gì để viết nên câu cho vui nhé! khuyên mày thật lòng là về xả đầy nược lạnh vào chậu roài nhúng mặt xuống, bình tĩnh suy nghĩ xem chúng ta sống để làm gì? lí do chúng ta tồn tại trên thế giới? và tội gì không nói những tình cảm của mình là yêu khi mình muốn được yêu????????? tôi nói là tôi yêu chả ai bắt tội cả!
( lời nói của kẻ vừa ăn chưởng với tội vô tư quá với các girl khác, mà mình thấy ngoài ny mình ra thì mấy đứa con gái khác y hệt như mấy đứa ... con trai khác, chả khác gi nhau cả?????)

every valentine day is the same :x

hôm nay ... đầu giờ xem giao lưu ...
- 2 bài hat đầu chả nghe thấy hat gì ... loa dỏm ... âm cao thì vỡ .. âm thấp hình như cũng dứa ... cứ oang oang ...
- kịch ... đúng là trò trẻ con ... ko hơn hơn kem' :| ( diễn kém, nỗi dung kém,âm thanh kém :| )
- trò chơi thì .... nhảm ... trang trí trái tim ( j` đó ... ) -> ko có người thắng cuộc ... ai cũng được tặng 1 gói bim bim 1k :|

ngoài 3 cái gạch đầu dòng trên thì buổi giao lưu hôm nay thật là hoành tráng, sôi nổi :)) và.... gây shock với tiết mục ... :D ( tao chả xem lắm, ngồi xếp kim tự tháp = tú lơ khơ :)) - được 3 tầng hẳn hoi )

** chỉ là người nhận xét thôi, còn làm chắc không nổi -_-"

Uh thì có mỗi 5 tiết mục / 13 tiết mục dự kiến :)) 8-}, do 1 số lí do ngoài ý muốn :)), 2 tiết mục cuối thì là chọn ra để diễn nốt lại chẳng tử tế 8-}

Hôm nay xem mỗi kịch là hay, còn đoạn cuỗi mệt wa' lên lớp luôn:(

----------

Ơ thế ngày mai có giao lưu hàn quốc gì gi ko, sao bảo có, có thì tốt, được nghỉ tiết:)) :)>-

Oài phí thế, về sau có nhảy hiphop bài HEY MAMA, có thể với nhiều người là ko hay nhưng nó có vẻ ổn nhất buổi giao lưu hôm nay đấy :))

cái lúc diễn kịch ý
cái bài rap gần gần cuối
sau bài just lose it là j thê:)

Oi zo`i oi, hôm nay vất vưởng ở tr từ 9h30 sáng
tất cả là để chuẩn bị cho vụ giao lưu vs các bạn Hàn:)
hix, 3 bài coi như hòm hòm, mình đứt họng mất :((, hôm nay lại còn chạy đi chạy lại in lời, lấy nhạc, tìm file :(

Bù lại lúc chị JIN đến, mình bảo bà ý mình thix Shinhwa lắm. đúng là fan gặp nhau :D
Bà ý nắm tay lắc lia lịa, NICE 2 MEET U :))
Chị này kết Hye Sung :x, khen Jin đẹp trai :x
oi chòi :)

Cả 1 ngày ko học hành gì, ngoài đúng 1 tiết Toán thầy mừng tuổi cả lớp 100000
Chia ra được 3300 đồng mỗi đứa :))
Cô Oanh mừng 2000/ đứa :)), cô bảo số 2 đẹp, chơi nguyên 1 bài kinh dịch vui vật :))

Mệt quá , hy vọng mai giao lưu tốt đẹp, làm ở phòng hội đồng có 2 tiết đầu, vẫn phải học 3 tiết cuối :(

Chỉnh sửa lần cuối:

cả ngày không lên HAO không ngờ mọi người post điên cuồng thế này, khâm phục quá.

Tối nay ăn uống no nê, ngồi chat chit thế này.... chả hiểu tí nữa đủ sức để làm.... ý nhầm chép nốt đống bài tập khổng lồ ko :p

Hix, quá mệt mỏi!
Hum nay đến trường sớm chẳng tập tành được cái qué gì!
Trưa cũng ko được nghỉ ngơi cho tử tế, cứ nơm nớp lo các anh chị Hàn Quốc đến để tập hát chung, cuối cùng chẳng được gì!
Điều an ủi hôm nay là anh Đỏ iu quý mừng tuổi mình:D Quyết định giữ làm tiền may mắn!:D
Mong cho ngày 20/2 đến mau!

Hôm nay đi học sớm 8-}8-}8-}8-} !
Mệt +_______________________+ !

Học TKB mới: T - T - T - L - L 8-}8-}8-}8-} !
Đến chết +_________+ !
Đã thế, ô. dạy T còn suốt ngày lấn giờ ra chơi 8-}8-}8-}8-} !
MK !

Chiều xem 1 tí cái CT VN của bọn khối 8 8-}8-}8-}8-} !

Chậc !
Buồn ngủ quá :(:(:(:( !
Chả biết viết thêm gì +_________+ !

CẢ ngày tiêu tốn tiền cho ăn uống
No căng bụng

xì hôm nay thua bạc :( cay nghiệt

thấy con em diễn kịch :D đạt thế ;;) em tớ là dì ghẻ >:)

suy ngẫm xem Valentine có nên động chân động tay ko b-) hay là thôi :( cứ ôm 1 mối tình câm ;;) nhỉ :D >:-D< sẽ ko đau đớn nhiều, sẽ qua nhanh :)

Tối qua nhục ko chịu đc :(( BẠn mình nó đã hẹn 12h lên chat với nó, mình cũng định thế để tranh thủ thức làm ít bài tập , nhiều quá :((, thế mà ngủ 1 mạc, bây h đang cuống cuồng làm :((, sắp đi học đến nơi rồi :((
Cũng may ông bà già đi hết, mình có thể cuỗm xe đi cho nhanh >:)

CHua* Valentine ne^n chu*a biet' the' nao`:|
Ma` chac' chag? co' j` dac. biet.:|

ê ê ê!!!!!!!!!!!!!
Sao toàn những người sống thụ động, lời lẽ phản động, thiếu tính xây dựng thế nhỉ??????? toàn ăn, ngủ, nghỉ, chán, mệt thế này??????? Lại còn có bà thua bạc nữa chứ!!!
Chúng ta còn trẻ, còn sức khỏe và sự yêu đời, chúng ta đang ở trong độ tuổi đẹp nhất của mỗi con người, các bạn hãy đứng lên, học tập và lao động, cống hiến hết sức lực và trí tuệ của tuổi trẻ để xây dựng tổ quốc xã hội chủ nghĩa ngày một phồn vinh tươi đẹp, xã hội công bằng, dân chủ, văn minh đi chứ nào! HÃY ĐỨNG LÊN!
phát ngôn kiểu này mệt quá! Đi ngủ đây!

thì ấy cũng mệt cơ àh b-) trách ai

sáng nay phát biểu như gì :D tự thán phục mình, một hôm soạn đủ bài :> :(

được giao trọng trách to lớn :D xúc động quá :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên