Xx Nhật kí 05-08 xX

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Xx Nhật kí 05-08: HaPpY vAlEnTiNe xX

các bạn lớp anh định đưa bọn HQ vào đời ah:)).cái gì mà như động lắc thế.sau buổi gia lưu này chắc phong trào xài thuốc lắc sẽ thành mốt ở HQ mà không ai ngờ khởi nguồn của nó là từ...VN, do các hs đi giao lưu trở về truyền nhiễm.:))kết thúc có hậu cho HQ.:))

Hôm nay phát hiện ra bộ mặt thật của bọn lớp mình, chả coi mình ra gì cả !!! sao 1 thằng như mình lại vào 1 cái lớp như thế, học với những đứa như thế nhỉ !!!???

Sáng nay mua gói xôi ăn chưa được 1 nửa, thật là phí phạm [-x lần sau sẽ tiết kiệm hơn :D lấy tiền mua nem chua
Dạo này nem chua tăng giá, buồn thật
Hôm nay bị 4 điểm Anh, thôi chả sao hôm qua mình dành thời gian học bài làm việc tốt hơn,. Mýa bài tiếng Anh vớ vẩn đấy làm cũng chả được gì vào đầu :D Làm việc khác còn hơn
Thắng tâạ 33K tiền tá lả :-? giỏi vật >:-D< thế là từ hôm đấy đến hôm nay lãi trên 30K thế là tốt rồi b-) ko lỗ là được
Phát hiện ra đợt sn mình có 1 lũ sn ( chính xác là 7 đứa) :(( khốn khổ khốn sở :-s tương lai là sẽ chả có quà :| chuẩn bị tinh thần sẵn :(( buồn quá, chán quá :) sao bố mẹ chúng nó ko sinh chúng nó vào lúc khác [-( lại vào gần sn mình nhỉ :((

Buồn :(:(:(:( !

Sáng mưa => sân ướt :(:(:(:( !
Ktra Văn như sh*t :(:(:(:( !

Chiều vật vờ ở trường :(:(:(:( !
Xem đấu brổ: Long ( thú + con ) thua :(:(:(:( !

Chán +_____________+ !

... chả biết nói gì ... nhưng khởi đầu ngày mới là 1 trận foot với panda amor 70 >.<"

đang tự hành hạ bản thân mình.... kkkkk.... a part of the future a gal like me........ chúa ơi..... plz......
Valentine nhạt nhỉ :| ko cảm xúc j ngoài việc định làm 1 cái presentation [-o< chúa ơi pronouciation lởm :|
mà sợ lắm ý dạo này toàn bị mất ngủ thôi, ko ngủ đc, :(( đêm nào cũng hơn 3h mới chợp nổi mắt, bị bệnh gì thế này :-s

Chỉnh sửa lần cuối:

hic .. đi AV mệt quá >.<" .... 3 tiếng vẫn chưa ra đâu với đâu >.<" ko hỉu thằng squall đi MC 10 tiếng nó ntn :| ... out ra ngủ thôi ...

Bạn Hà bị mất ngủ ah? Nhớ I thía?
Hum nay là một ngày chán đời. Mua quà V mà chả có cảm xúc j cả, chán. Mua xong rồi cứ thấy mình điên điên thế nào ý. Sắp bỏ nó roài tự dưng lại mua quà cho nó, cóc hiểu bỏ tn. :((

ôi chú ấy :D chưa bao h gặp ai nam tính, đẹp trai như thế
:x còn là GV trường an ninh :x ôi

hix, nhưng chú ấy đến cùng... vợ sắp cưới :(( nỗi đau của tôi :|

Mong mình đc tặng sôcôla như bao đứa khác, sao tủi thân thế này hả trời :((

Sắp Valentine , bao nhiu là chuyện :( :((
Dù sao thì đấy cũng chỉ là một ngày bt :-<

sao lại như bao đứa khác :-?

vd đứa này là ko có này :D >:-D< :p

giá như chú ấy gặp mình sớm hơn :((

@gaudy:thầy Nếp mà béo hả em:)):)), thầy toàn bị trêu ko nói được câu nào:)), thấy bạn thầy trông trẻ con cũng kute :)):))

1 ngày vui :D
Tiết 1 ktra Hóa ok :)
Tiết 2 , 3 học TLVăn nhàn hạ :))
Tiết 4 nghỉ : bàn và quyết định vụ đi tham quan :))
Tiết 5 nghỉ : viết cái gia phả lớp cười lăn long lóc :)), rồi cuối giờ đi ăn :))
Lớp mình lăng nhăng + biến thái quá :))
iu CE :x

Lâu lắm òi ko viết nhật ký +________+ !

Cuộc đời thật là dài :|:|:|:| !
Đã thế lại còn lắm chuyện trớ trêu thay 8-}8-}8-}8-} !

Hơ 8-}8-}8-}8-} !
Mấy hôm liền đi mưa => ốm òi +_______+ !
Ho tùm lum 8-}8-}8-}8-} !

1 ngày buồn..... 1 ngày xui.... tớ chợt hiểu ra 1 số điều.....:)

10 tiếng vừa rồi thật là có í nghĩa ... :|

thx, những người bạn tốt

Mấy ngày nay mình đã thay đổi, ko hiểu tại sao nữa....
Bạn bè mình là những người nhìn thấy điều đó rõ nhất, trong khi mình chỉ cảm thấy đơn giản là mình thiếu 1 chút niềm vui.... nhưng ko, ko đơn giản như thế, mình khác trước quá nhiều, khác ra mặt, khuôn mặt mình h đây đã ko còn giữ đc những nụ cười vui vẻ, mà h đây có những lúc lạnh lùng làm bạn mình nó ko muốn chào :((
Tại sao mình lại thay đổi nhanh vậy, tại sao mình lại thành 1 con người thế này :((

Mama nó chứ! Ai đời nhà ai đi bắt học sinh học bù! Nghỉ tiết thì là lỗi của HShay seo mà bắt ng` ta đi học bù mấy trò vớ vẩn! Ức lòi mắt!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên