xinh nhat khoa 02-05 ne`!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Phạm Minh Ngọc
(girl_isgirl)

Điều hành viên
ca'c đồng chi' ơi, em bầu cử chi Giao xinh nhat khoa 02-05, bac na`o co y kien thi` post ba`i coi na`o!!

Hic , thế cơ à , kin nhỉ , khà khà , mấy đứa girl friend cấp II của tui cũng vô 02-05 đó , khà khà , thế mà kém cả Giao cơ à , kin nghen :D , khà khà , tui chưa nhìn thấy mặt mũi của Tâm Giao hén , khà khà , hôm nào send cho tui cái photo , or đi họp nhá , khà khà :D

thiet do'!

chưa gặp chị Giao thì đúng là không có mắt có mũi rồi, chi Giao xinh lem'. Còn về handsome thì để hôm nào rảnh rỗi chiều đến trường loanh quanh 1 vòng xem co' "ku" nào hay không đã!

Oài , trời ạ , thía à , kin , khà khà , tuy chưa được diện kiến dung nhan của Knife , nhưng tui biết mặt em Ngọc nè rồi khà khà :D

Trùi ơi, NGọc ơi là Ngọc, em làm cái gì thế, chưa có ai bảo chị xinh đâu em ạ!
à, hay là tớ mở 1 topic để mọi người đưa ảnh của mình lên cho mọi người xem nhớ! rùi lúc đấ bầu sau!

Nhưng mà tớ không đi chụp ảnh , he he , lấy ảnh của Hàn Quốc ra được không vậy ?? Khì khì đua` thôi , cũng được đó , ai đứng ra post trước đi :D

Ha` ha`,thía ra là vậy. Tớ xin góp ý vài câu nhá.
Thứ nhất: tớ hoàn toàn đồng ý với Ngọc là bạn Giao của tớ xinh nhất board này.Ai ko công nhận kể như ko có mắt thẩm mỹ:D

Thứ hai: người ko có ảnh là tớ==>tớ xinlamf trọng tài vậy.

còn gì nữa ko nhỉ?? Hết rùi!
Cảm ơn mọi người đã lắng nghe:) :)

Tức quá, muốn nói quá nên post tiếp vậy.
Tớ nhận là người không có mắt thẩm mĩ để được quyền phản đối.
Tớ nhận là người post ảnh sau cùng.
Còn gì cho tớ nhận nữa không nhỉ.

van oi! may noi dung the? ban Giao nha minh xinh nhat trong room 02-05 con gi nua .......ai chua thay giao qua la dang tiec qua ha...........:lol:

Oài , nghe mà tò mò ghê hén , hi hi :D , Giao chạy đâu mất rồi , post ảnh cho mọi người xem đi nèo :D , khà khà :D

giao nguong!

Ui trời ơi, đồng chí Giao nè cứ phải ngượng ngùng, sự thật kia kìa, mà này, xem ảnh làm gì, tổ chức buổi họp room có phải dễ dàng không?

hahaha

Các bác của em đừng nóng vội, hôm nào họp room sẽ được chiêm ngưỡng Giao dễ thương của tui!

hah!

Bác Hữu Sơn nói như thể là ghen tị không bằng ý, Giao xinh thế cơ mà, các bác cứ thích làm Giao ngượng, sắp tới đây tổ chức đi hát karaoke, các bác tha hồ mà ngắm Giao!

Em có phải con gái đâu mà đi ghen tị làm gì.
Hay ai xinh nhất thì trả tiền hát nhé.
Thế thì em đổi ý ngay.
Ôi bạn Giao xinh quá.

ui, tức wa đi mất, mình bị mọi người bàn tán thế này.
chắc ế người iu mất thui!

<---chắc ế người iu mất thui--->
Có thể lắm.
Bạn Tuấn hình như để ý, chưa sợ đâu Giao ạ.

Hic , nghe lộn xộn ghê :D , khà khà , tui tò mò dữ dữ quá nghen :D Giao có cái tên số 1 :D hông bít mặt her trông như thía nào vậy bà con !!!! Họp đi mọi người :D hihi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên