:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

Hôm nay đi học roài
Đi thì sướng chứ học thì không sướng mấy :| :))
Lại dậy sớm :|

em phải bảo là đồng phục lớp chị "đẹp vật" chứ :D
Hôm nay có 3 tiết, thì học mỗi 1 tiết, hơ, chả hiểu kiểu j` :D ngày nào cũng thế thì tốt nhẩy?

tao bi dau tay --> mai ko the cam but kiem tra su :D mưng hay buon day???

@ Sọt : đẹp thiệt hả ;)) đẹp ở chỗ nào vậy :p
@ Ze : nên mừng, nhể :D ngồi đấy nhắc bài cho anh em :))

ze đau tay thì mai bùng với tao
tao ko hề có ý định học sử ngày mai :))

chán quá
đang đánh bàn phím bằng 1 tay
tự dưng ko hiểu cứa vào đâu, mà tay chảy máu toe toét :(
hôm nay mặc đồng phục vui quá :D tội béo ú :(

nhưng béo ú vui mà :D Mà lớp mình yêu đp thật đấy, lạnh thế này mà ....

Đồng phục cái đầu ý, lạnh bỏ bố lên, ngồi ở cái ghế đá chả hiểu trời đất là gì luôn, các bạn ở ngoài thì trầm trồ ngưỡng mộ bởi sức chịu đựng siêu phàm :))

Lâu lâu qua box lớp mình câu bài, năm cuối rồi, thể hiện tí tài câu bài một chút;))
Hí hửng lên xem cái box, hình như chỉ có một cái ảnh cả nhóm, chưa thấy ảnh riêng:-?? Mọi người up hết chưa vậy?;;)
To honey: Hôm nay honey đỡ rồi chứ, về sớm không hiểu có sao ko?
1 câu cuối cùng: lớp mình mặc đồng phục iu chết được :x (à, Vi Ngân đừng để tóc như hôm nay, không thích[-( )
Hỏi một câu có tính chất riêng tư: Garfield là Smod Garfiled trên YAN đó huh?
-------------

Quên nữa, Lan dạo này khỏe không, lấu quá không thấy thông tin gì của ấy:D
( I'm out.....<:p )

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn trâm này! lâu lâu lên hao câu mà đã chê mình ngay dc
đã thấy mình ứ thèm gửi anh cho bi h b-) :D

Oánh chết giờ, Sọt hâm kia :))
Đây nhá :
Mùa hè : sơ mi - váy - cravat
Mùa thu : sơ mi - váy - cravat - áo len gile
Mùa đông : sơ mi - váy - cravat - áo len gile - tất len
---> :)) vô đối chưa :D

Hum nay mặc đồng phục đẹp nhất là Ze :x

Ấy, đừng mà0:) , thiên thần mà, không chê đâu, chỉ góp ý thôi;;) VI Ngân đáng yêu mà ( thế có bị coi là nịnh chị dâu ko nhỉ8-> )
Hôm nay Quỳnh ANh và Mai Mít cũng mặc, hai đứa nó mặc cũng đẹp lắm:D , QUỳnh Anh eo nhỏ ko chịu được:eek:
Ồ, hôm nay tớ đi mua đĩa , thấy có bán cả All about Lily Chou Chou.....Beo mê phim này đến vậy sao^^, tớ chỉ xem được một lần, thấy sợ sợ, không khí trong Lily Chou Chou u ám quá.....nặng nề....:-<

Xinh thật mà, mặc trông yêu yêu, chỉ tại mọi người thấy lạ thôi, chứ ai cũng khen hết^^

;)) Honey à, iu Honey thế :x quan tâm đến nhau thế :"> :*
Honey không sao đâu, bùng í mờ, khó chịu thì xin về thôi, lúc sau thấy nhớ Honey quá quay lại trường không thấy Honey đâu hết à :(
Mà Xíu hôm nay để tóc đẹp đấy chứ mày :x

xinh...:x...tớ cảm ơn bạn nào sáng tác ra bộ đồng phục này...:x...yêu bạn lắm...nhờ ấy mà tớ thấy được vẻ đẹp ẩn dấu bấy lâu nay của Dze...:x...Hidden beauty...:x...ôi ôi...:x...

Chỉnh sửa lần cuối:
hix!! số mình trông thế mà thảm hại , đầu óc dạo này cứ nhớ nhớ quên quên , kết quả là chuẩn bị rất kí càng ... rùi quên ở nhà...đã thế lần này còn ko nhờ đc bố mẹ , lí do là các cụ kiếu lạnh , nằm ôm nhau ở nhà cho ấm=> pó toàn thân với phụ mẫu...

Back
Bên trên