:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

lạnh wa' má ơi 8-} hừ hừ
@Tân: uh`, bàn mình toàn các "liễu yếu đào tơ" , dễ "lung lay trước gió" mà mày :))=)) ngày nào cũng ít nhất là 2 trong 4 đứa bị ....."ốm" =)) :">

mày [-x bạn bị ốm mà cười thế à? b-) tao thấy nếu tính trong 1 ngày thì 4/4 chứ chẳng phải 2/4 đâu :))

tao làm rồi nè :p
mai tao mang đi cho

trời lạnh quá
các bạn đi đường chịu khó hy sinh sự sexy cố hữu kẻo bị ốm nhé :))
;;)

:)) kon Xíu vẫn chưa mua quà cho vân ku hả --> ngoan dễ sợ :)) ==> sau bao ngày ốm đau bệnh tật --> h tao ko hiểu trên lớp bài vở thế nào luôn!!!

bùng 2 tiết cuối về nhà cho nó lành( trong 0407 có mỗi mình vào :)) )
lạnh quá tao chuẩn bị đi ngủ đây :D
đứa nào về nhà sớm on thì update tình hình 2 tiết cuối cho bạn nghe với nhớ

tiết Sinh : nhạt nhòa ko có j xảy ra

tiết Toán : làm bài tập --> cũng nhạt ko kém --> ko chịu nổi nhiệt --> tao phải xin ra ngoài --> xuống sân --> đá cầu với bọn trẻ kon! :))

[-x tiết Sinh có vụ vẽ của con My hay thế mà mày kêu là nhạt nhòa hả Ze? Tao thấy vụ đấy vô đối :))
Còn tiết Toán thì hình như càng ngày càng nhạt thật, cứ vào giờ toán là mình buồn ngủ rũ mắt. :(
À mà Xíu ơi mày chuẩn bị hết quần áo chưa? Bên đấy có lạnh không? Mẹ tao bắt tao chuẩn bị quần áo mùa đông từ bây giờ rồi này :">

tao cũng ko hẳn hoi là chuẩn bị , đi đường thấy gì thì vớ nấy thôi =)) hậu quả là hết tiền mua quà sn cho con vân
bên đấy bi h là mùa hè , mà tao thì toàn quần áo mùa đông đây nè , chưa có cái áo bông to xù nào để mặc lúc cực rét :D

Chị Vi.N đi lòng em dâu buồn tê tái ( đi sớm đi:-w , ai bảo không báo trước, cứ thế lừ lừ là đi>:p )
Cái con My này thế mà cũng nói được, nó chưa làm bài, cuối cùng nói phét là nó kẹp vào quyển sách Sinh, ai ngờ mình cầm sách nó thật, thế là ông Sinh bảo mình là vô lí, :-w, chỉ vì mình nói sách của bạn ấy không tên, em chẳng biết của ai nên vứt ở nhà, sau rồi bài của nó em vứt trong đống sách nhà em . Anyways, dù sao cũng cứu được con My:-?? . My đâu, nhớ làm bài thứ 6 này tao nộp bài mày cho Mr. Hiền! Nhớ nhé, không ông ấy lại nhìn tao với con mắt: "Thật chưa thấy ai như cô!"
To honey:Dạo này honey câu bài ở các forum khác chán rồi, sang đây mất nhuệ khí=; . Honey cố giữ sức khỏe nhé, thỉnh thoảng thấy honey cứ chạy ra ngoài, khổ thân quá!
Vụ của An: Khổ thân nó, bị thầy nói đến đỏ cả mặt khóc được, mà nó cũng vô tư, bị nói thế, hết hiểu HB

Chỉnh sửa lần cuối:
haha...nhắc đến HB mình vẫn còn nhớ như in vụ HẮN Phi thiên vũ từ bàn giám thị xuống bắt mình với con bạn way bài hum thi HK...định xuất chưởng phi tang nhưng ko kịp...thế là mất 1 bậc HK ....:)D...mà thực ra thì mất hay ko vẫn HSTT...:D)...thành ra rất cảm thông với các cháu...cố lên...vài tháng nữa thôi...mà hắn có làm gì Mon của tớ nhớ thông báo để tớ cạo nốt chỗ tóc còn lại nhá...:D...

Uầy!! Thế hóa ra hôm nay mình nghỉ 2 tiết cuối thật là xứng đáng!!! Ôi!! Thật là những tiết học nhạt nhẽo!!
To Xíu: Tao vẫn chưa viết được cho mày vì đang phải ôn Hóa mai còn cho mày chép chứ!!!

đc :)) tha thứ cho mày :D
sau ngày mai phải trả sổ đúng hẹn cho tao :))

Anh Thái Anh dạo này vào đây tik cực gớm nhỉ? Tình hình là cứ có đôi nào mới tự nhiên lại thấy "sự xuất hiện bất bình thường của những mem lạ mặt" :))
@Honey: chả hiểu Honey nói gì về cái vụ vào HAO câu bài hết Honey ạ, nói chung lúc nào có thể thì Honey cứ vào đây tào lao mấy câu với Honey cho vui :x Honey là Honey nhớ Honey của Honey lắm ý :"> <hờ, câu này chỉ có Honey mới hiểu Honey nói gì ý nhở :)) >

Oh yeah :x

Tao đang sắp điên ^^

Lên để chứng tỏ điều tao nói sắp xảy ra

Tao điên rồi, đi hấp diêm thằng nào đây 8-}

ngày cũng chăm vào nhưng mà nói chuyện ko ăn nhập với mấy bố L2 nên lượn...:D...

hôm nay lại ăn kon 1 hóa --> vô cảm mất rồi!!!!!!

Oh yeah :x

Tao đang sắp điên ^^

Lên để chứng tỏ điều tao nói sắp xảy ra

:-h wai~~~ :-h

Bạn Thái Anh không có tinh thần đoàn kết cùng nhau phát triển rồi ;))
Chỉ cần bạn chịu mở mồm nói thì chắc chắn là đám L2 sẽ có cách nối tiếp vào câu chuyện của bạn ;))
Nghề của mình mà ;))

P/S: ack ack ack post xong xem lại mới thấy mình bệnh 8-}
Cái câu em nói với em My ko phải là để reply cho cái
đâu nhá 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
B-) Thằng Đức biến về nhà luyện tiếng Nhật đi nhá [-x Thứ 2 thi rùi đấy :-<. Tình hình là làm xong testo :"> hum nay xong tao biết mình ko ăn đc học bổng rồi :)). KHó ~~~~Vãi ..... :((.
;)) Dù sao trên 85 chắc vẫn đc :">. :-< Mày có định học lại thì cũng phải thi chứ ;;) Cho có kinh nghiệm ;;) :)) :-< Gambatte Kudasai \:D/
:x Lâu lắm rồi ko nhìn thấy em nào lớp Văn :)). Ngoài em My đáng yêu ;;) :))

Back
Bên trên