:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

mấy ngày nghỉ đi chơi vui quá:x
cái con my mặc tao ko nghĩ là bản thân cũng có một bộ giống như thế:-<
chân thon quá em ơi =P~
chẳng bù với tao, đến mức độ ko dám đi tất và giầy nữa :-s vì như thế làm cho những cái đã không được dài lắm lại càng chẳng dài tý nào8-|
tủi thân mất hết cả hứng mặc đồng phục lớp#-o
bọn mày ơi tao mặc váy đấy đi tông được ko nhỉ:D

hix!!! cứ khen nhau thế này thì bọn mày xúc tiến vụ cả lớp mặc đi...cứ dây dưa bít bao h mới đc mặc...
@ My: hehe , sung sướng là váy mày vẫn còn ngắn hơn váy tao...yên tâm rùi

H.Ngọc, mày bùng để thế này à [-x, hư thế [-x
Mai lớp mình mặc đồng phục rồi, thế này thì bận nhỉ, tao còn chưa "dọn dẹp" :)), chưa mua giày, chả lẽ đi chân đất có tất =))
Lại còn không mua giày Van vì dek đủ tiền-->đi tông theo trò của 4. Nhưng mà thế thì mình lại ko hợp -->Quê quá :">

tao lo vụ hóa quá@dúng là đi đem lắm có ngày gặp ma b-)
lấy cớ đau bụng về nhà xin cái giấy phép :)) thì cuói cùng đau bụng thật

mai bọn mày định mang váy đến trường thay hay là mặc luôn từ nhà :-/

=)) Mặc đi từ nhà á? Em ngồi xe bạn em đèo đấy, cái váy nó cũng đủ dài ra phết đấy :))
Mà em là em sợ cái trò đi cầu thang nữa, mẹ bạn Manh đã nói đến trò mỗi thằng ở dưới cầm một cái que rồi =))

hờ hờ đẹp lắm...chắc tớ mặc phải đẹp ra trò...Khốn quá, Tân ơi cứu em với, mai mà bạn bóng đến trường có chết tớ cũng ko ra hành lang đâu nhé...Sặc hôm nay vừa mua đôi giày, hết tiền...Em My mặc đẹp lắm.

My ơi, em lừa tình vãi hàng wa' em gái ạ :)) ;;)
chụp ảnh lên trông đâu ra đấy, quỉ sứ:"> :p
công nhận cái ảnh chụp với anh Nam đẹp nhất :D

mk !!!!!!!! mới mùng 1 đã hãm l** --> 3 điểm hóa -> đi đường xòe --> bong gân rồi -> mai mặc váy = niềm tin --> tuc tiu + vo hoc

Hóa hôm nào chả hãm, việc dek gì phải than hả Ze, tao không 3 thì mấy :))
Mà có được mặc nữa đâu, tuần sau cơ, mẹ hôm nay mới bảo là "ô thế cái giầy đấy thì ném đi từ hôm qua rồi" -> càng tốt :D
Em là em cũng thik nhìn các bạn mặc váy ngắn lắm ý ;;)

hôm nay đọc kết quả LGL vòng 2 thấy em Dương Minh Thu ams ko biết có phải em thu lớp nì ko nhỉ ;))

thứ 7 thi sáng hay chiều thế em :D

đang tò mò muốn nghe tiết mục Written In The Stars quá ( của 2 em gì gì đấy cũng của ams ... ko nhớ :D)

huhu...hum nay ko biết ai có chờ ko...bị họp đột xuất nên đến muộn...chẳng thấy bóng bé đâu...bóng to xin lỗi nhá....

Chỉnh sửa lần cuối:
tình cảm quá ;;)
lãng mạn quá :x
ngưởng mộ quá :D

hôm wa thì bong gân --> nay chưa khỏi ==> học Kim Anh thì ăn kon 0 :(( --> tiết 3 đi khám ==> viêm cơ họng cấp tính --> hạn chế nói cười --> hạn chế vận động !:((

Chỉ biết chia buồn với mày thôi Ze.
Dù sao vẫn còn đỡ hơn tao mà.
Yên tâm :D

:D 3 đứa đội tuyển sử dc đi thi tiếp ^^ 28/11 này:D
hí hửng về nhà khoe:D ai ngờ dc bố mẹ đáp trả......vui mừng khỏi nói :)):)
chai sạn :)......
nản......

Váy của mày Đầm ui :x Hình như váy tao nó dài hơn đấy :))
Hôm nay Hùng không nói gì vụ Văn ở lớp hả mày? Lớp mình có giải gì không?

@ Xíu: hí hí :p má em đỏ lắm rùi nè, chị ơi;;)
@Tân: chúc mừng mày nhé:D mày dc 15,5 đấy:D đứng thứ 2 sau Linh sữa(16,5);;) chắc mấy đứa dc giải đấy:x khao đê chứ ;;)<:p \:d/

mà tình hình sức khỏe thế nào roài:-S hn thấy mày nghỉ:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên