:x:X:x Đẳng cấp PRO ^.^ Đẳng cấp V-ams :x:X:x

:)) Ô thế tao tưởng 15,5 thì được cái danh vào vòng 2 thôi chứ.
Nhìn mày mặc váy là tao muốn mặc lắm roài đây này, hơ, phởn với cái váy thế. Đến chết cười với tốp mấy bạn hôm nọ cứ qua lớp mình ngó rồi bảo nhau là lớp mình không mặc váy hôm đấy rồi=))
Bạn Văn Hà thì cứ bảo HN là có cái váy thì không mặc :))

@ Tân:con chết dấp kia, sung sướng nhỉ, nghỉ để onl phè phỡn thế này hà? Mai mày đến lớp tao đập to đầu, cho mày chết hắn khỏi thoi thóp :D

con ơi, con ác thế hả con???:-SS
đúng là được "cái nết" đanh đá của mẹ Ze mày, chả dc nết dịu dàng nào của dì cả ;;):p đập bạn.....to đầu ra có bao h :))
mà cái ava của con là thèng nào thía hả ;;) :D
có phải nouvo trắng ko thế ;;) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mất dạy, tao mới ở viện về, ol có một tí rồi lại đi ngay, làm dek gì có thời gian mà phè phỡn b-) <à quên, có ngồi ở viện phè phỡn với cái mp3 :"> >
Tao đang tính chuyện bùng vở GDCD với cả kiểm tra thể dục, thế mà 28 này lại thi vòng 2 rồi (hy vọng là mình nhớ đúng :D) -> bùng bằng ước mơ rồi :))

kondom : may da để ava sexy -> chị chưa mách chồng thì thôi mà còn dám mở mồm trêu con gái chị hả :-"
-------------

kondom : may da để ava sexy -> chị chưa mách chồng thì thôi mà còn dám mở mồm trêu con gái chị hả :-"

ze nhìn ava đầm phẩn uất quá
đánh liền thành 2 bài :))

thứ 6 mới thứ 7 tao ko đến lơp
:D
bọn mày xin bảo tao ốm vào viện rồi ( phủi phui :( )
thứ 2 tao đưa đơn xin phép

-------------

ze nhìn ava đầm phẩn uất quá
đánh liền thành 2 bài :))

thứ 6 mới thứ 7 tao ko đến lơp
:D
bọn mày xin bảo tao ốm vào viện rồi ( phủi phui :( )
thứ 2 tao đưa đơn xin phép

Tao vẫn chưa đưa được đơn cho bà Oanh :))
Thứ 7 này tha hồ nghe Hói nói về vụ thi HSG nhá :))
Mà tao thắc mắc sao tao làm sai đề bài mà vẫn 15 điểm, vô đối quá :)) Đề bắt dùng "một vài tác phẩm" nhưng mình đọc thiếu chữ "vài" :)) chịu, ko hiểu chấm bài kiểu chi :))

@ Xíu : sao nghỉ hả kon dở hơi :D Nhỡ thứ 7 mặc đồng phục thì sao :D
Bảo kon Ze phẫn uất kon Dom post liền 2 bài nhưng chính mày cũng double post :)) Mày phẫn uất gì đấy em :))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) Xíu ơi, ko biết có được dùng giấy phép chung ko chứ nếu được tao cho mày mượn luôn ;;) Bố tao viết giấy phép kĩ thuật lắm, giấy phép luôn có hiệu lực vô kì hạn và ko bao giờ hứa là con mình sẽ chép lại bài đầy đủ :))

thôi cám ơn mày :-j! mẹ tao đồng ý viết giấy phép cho tao rồi :)) nhưng chắc phải mượn giấy của mày làm mẫu để giấy phép của tao cũng có hiệu lực vô thời hạn heheh :D

to beo ngố : thế á :( thứ 7 xin dc mặc á
đừng thứ 7 tao đâu có đến trường dc :((
để thứ 5 đi hehe :D

@Ze: vâng, em cám ơn chị đã khen em...sexy :">;;)
nhưng dc cái chồng mà nhìn thấy thì chồng lại chẳng bắt chị mặc như em ấy chứ :)) lúc í chị lại trách em :-" thương chị lắm Ze ạ :)):p

Mà tao thắc mắc sao tao làm sai đề bài mà vẫn 15 điểm, vô đối quá :)) Đề bắt dùng "một vài tác phẩm" nhưng mình đọc thiếu chữ "vài" :)) chịu, ko hiểu chấm bài kiểu chi :))
thì cũng giống 4 thôi, nhưng 4 ko phải đọc thiếu mà là cố tình đọc thiếu, và có tự thêm thắt cho yêu cầu của đề là "không cần viết kết luận" nữa=))
dù sao đi thi vòng 2 cũng được nghỉ thứ 2, 3, trong đó có 2 tiết sinh yêu quý và tiết hóa vô cùng yêu quý=> ồ zê \:d/ <:p nguyên nhân dẫn đến sự treo cổ tự vẫn của bạn
tình hình ngày mai thế nào đây, chưa xin được có nên mang váy đi ko

ghét mấy em mặc váy đẹp

Hóa ra chỉ có những đứa ngu như mình mới làm cẩn thận :((
4 à, váy thế này mà ko mặc à, phí của. Mình là mình cứ mặc chứ, đến lúc đấy chẳng lẽ bắt tập thể lớp ng ta cởi =))
Ồ mà được nghỉ thứ 2 và 3 cơ á? Mình vẫn nhất quyết chưa chịu nộp bài vẽ. Thứ 2 đáng ra ấy ấy thế mà mình lại ấy ấy thế này, thật là ấy ấy quá :">

eo ơi, Tân ơi:O mày ấy ấy ah`:"> mày ấy từ lúc nào mà ko cho bọn tao bít là mày đã ấy ấy hả mày:">:)) bạn bè mà ko rủ nhau ấy ấy cùng với ah` :">:))
(hóng hớt :">:p)
mai lớp mình cứ mặc váy đi chứ:-" cô Oanh cấm thì kệ cô, cô giỏi thì vào mà ...cởi váy bọn em ra :-" đến lúc đấy thì ......khó nói lắm, cô ạ :))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Rất khó đỡ :))
Chỉ biết kết luận một câu:
Lớp Văn ngày càng Chí Phèo =))

hihi, bây h mới biết hả em....
@ dì: ui , con ko giống mẹ mới phí, mà hình như cũng học tập di` mà.:D .. Ah, nouvo trắng đấy, dì ko nhớ à, thế nào hà?????
@ Mẹ: mẹ ui, nó chê con mẹ kìa, đập chết ăn thịt đeeee!
Thế bọn mày ngày mai có mặc ko đấy, hả??????

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Kon : yên tâm --> mẹ mà may xong quần đùi --> ko cần váy vẫn sexy!!!!! :))

:-B Các em lớp Văn dạo này rảnh rỗi câu bài thế ^^.
Em nào hảo tâm chụp hộ anh một quả ảnh tập thể lớp mặc váy nhé :">.
Cố gắng để mấy ảnh thấp thấp 1 tí :))
-------------

:-B Các em lớp Văn dạo này rảnh rỗi câu bài thế ^^.
Em nào hảo tâm chụp hộ anh Thật nhiều quả ảnh tập thể lớp mặc váy nhé :">.
Cố gắng để mấy ảnh thấp thấp 1 tí :))

Chỉnh sửa lần cuối:
mai bà con nhớ mặc nhé :x
chính ra mai định ko đi học nhưng nghe beo bảo mặc váy thế là đi liền :)) =))

Oài, anh Bình [-x
Mai hy vọng sẽ có nhiều ng` mang máy đi <con chị mình nữa, mặc dù nó mang con 7.1 mega ra chê con xai bơ sót 5.1 của mình:">>

Back
Bên trên