!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

Em 15 :">
Bạn Khưu ơi, chia sẻ kinh nghiệm ngủ gật ở lớp đi, hôm nay tớ vừa đi học buổi đầu ^^

Bạn Khưu: thế thì hôm nay chat, chia sẻ cho tớ nhé :">
Anh Đức sao tuổi tác lên xuống thất thường thế?:eek: Hôm nay vừa add nick anh xong, snowyforever (Amie) la em day ^^

chị Hương hư.ư.ư.ư nhá :( bẩu giờ 20' lên lớp em ăn bánh sinh nhật mà không lên [-(
thứ 2 đưa quà em, nhá.aaaaa :x

Tại hôm đấy bà K bắt học t ko thì đã lên òi :p mất 1 cơ hội ăn bánh òi :(( :((
@Chi: T4 31/10 Hallowen sẽ off :D

Chị thứ tư có 6 tiết, học liền tù tì từ 8h đến 18h ko nghỉ, ko cả giờ nghỉ trưa, thế là tranh thủ ăn cơm hộp tự chuẩn bị ngay trong tiết tiếng Pháp, 1 đứa lên thuyết trình là y như rằng ở dưới tranh nhau mở bữa trưa ra ăn, tay gắp, miệng nhai mà tai vẫn nghe, mắt vẫn nhìn cái đứa đứng trên bảng :))
Giáo sư cũng mủi lòng :"> Lại còn bảo Mlle Vietnam với Mlle Brazil mang cơm lên cô xem thử làm thế nào :))

chị HA ôi, 8h-18h ở pháp chắc k trùng vs h VN đâu nhẩy :D có gì thì em mời chị họp mặt online vậy :)) Mà sao bên pháp mà cũng học nhìu thế hả chị?
anh Khưu với chị HA là ko nên độg zào nỗi đau của bọn em nhé :( :( :(

>.< tức wa' >.< Khói bắt đi học địa :( T4 tiết 4,5 ko bít có bùng đc ko >.< thế mọi người cũng phải học à :( 31/10 chưa thi vòng 1 :( nhưng chả bít làm hôm nào , chỉ có làm hôm ấy đc thôi :(
Mà Hallowen trường mình cũng tổ chức buổi tối đấy

chị HA ơi :(( sry chị nhưng chị cứ kể bên Pháp làm em thèm lắm rồi í :(( muốn sang lắm rồi í :((
@ Hương : của lớp Anh pk ???^^

Happy BDay to Hương nha :X :X :X
tình hình là dễ chủ nhiệm t4 5 cũng bị bắt ở lại lớp làm cái thảo luận lớp lắm :)) nếu có bị bắt làm thật thì hơi khó chuồn, vì gvcn rất thik (bắt) hs thảo luận =_=

Lâu lắm mới thấy Lê vào ... cười 1 cái rồi đi ra :))

Back
Bên trên