!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

Cựu hs thì cũng như các mem bt thoai :)) mỗi người sẽ đc phát vé mời;)) lần này là chắc chắn sẽ thành công ;)) mọi người về càng đông càng vui ;)) sẽ tổ chức 1 buổi off Hallowen thật hoành tráng ;))
Tiền vé: 13,333333333...... trở lên ;)) < nếu mem nào có dk và tấm lòng ;)) thì đóng góp hơn nữa nữa cũng đc :)) >
CHi tiết Hermy sẽ báo lại sau ;))
TK: lần này buổi off sẽ trở thành 1 buổi truy tìm kho báu_Phòng chứa bí mật ;))

Nghe hay nhỉ?:-?Scan vé mời gửi cho chị cho đúng phép nhé :">
Nếu mà em có tài khoản thì chị chuyển cho 1 ít mà dùng nè :p

mọi người bĩnh tình nghe em phổ biến nào ;;)
- mụt : như hermy đã nói, fee lần này là 13.3333k thui tạm cho là 13.500k - con số 13 đẹp đẽ sẽ là giá vé. Mọi lần là tớ bắt mọi ng fải xì ra 20k ngh lần này rẻ hơn n` :D Ai mua vé mới đc đến tham dự ~o)
- hai : :-$ ko thể nói rõ hơn về nội dung lần này, địa chỉ phòng :-$ vì mọi người sẽ phải đi tìm "phòng chứa bí mật" mà ;))
- ba : thời gian là tuần lễ halloween, như các lần off khác, sẽ vào ngày t4 sau tiết 3

Hé hé thế đã, còn lại mọi ng` ko phải lo gì cả, chỉ việc đến chơi và xì $ ra thôi :)) :)) À quên, các mem nào cảm thấy có khả năng làm Hiệu phó or chủ nhiệm thì báo cho tớ nhé. Riêng các em lớp 11 là phù hợp nhất vì chưa phải lo ĐH với lại học 1 năm rồi nên quen n` ng` ;)

Anh Khưu : cái vụ này lên kế hoạch lâu roài nhg vì anh đã ra trg` nên bọn em chưa báo gì đc :D :D

Nghe hay nhỉ?Haloween thì còn lâu mà, cứ từ từ, ko phải vội
Ai có máy anh hay máy quay thi nhớ ghi lại ngày hôm dó rồi gửi lên đây cho chị(tớ/em) xem với nhé :d
Bạn Khưu:bạn sửa lại hồ sơ đi kìa :) và làm ơn add nick mới của tớ với :((Vào thời điểm bài viết này xuất hiện, VN trời nhiều mây, nhiệt độ là 30, còn Rouen là 18 độ, trời nắng to :D

Chỉnh sửa lần cuối:
À quên, các mem nào cảm thấy có khả năng làm Hiệu phó or chủ nhiệm thì báo cho tớ nhé. Riêng các em lớp 11 là phù hợp nhất vì chưa phải lo ĐH với lại học 1 năm rồi nên quen n` ng` ;)

thế còn người ko phải lo ĐH và học 3 năm rồi nên quen n` ng`:-/

anh Đức già rồi ko dc đú =))
a Trung còn bận đi học chính trị sao nắm dc thông tin =))

Anh còn.... trẻ lắm =((
Trung học chính trị gì thế? o_0 Triết học mác nê-lin? :-ss

Óe, chính trị gì đâu, học ngủ thì đúng hơn, qua đó anh rút ra dc nhiều kn về vấn đề ngủ ngồi trong tư thế nào là hợp lý và an giấc nhất :X
He he ai mún học hỏi thì ..:">pm riêng nhá:">

bạn Trung học trường nào thế:D BK học có 1 buổi nên chẳng đúc tík đc mấy kinh nghiệm vụ này:">

thế còn người ko phải lo ĐH và học 3 năm rồi nên quen n` ng`:-/
Tôn Hồng Đức đã viết:
Thế còn tôi thì sao :(

mấy anh yên phận ở đại học đi;;) phải nhường cho các em bé hơn chứ ;;) ;;) :))
đùa thế thôi, chứ bi h trg` m` khắt khe lắm, họp mặt rất khó còn lên HAO thì hok thông báo đầy đủ đc.

Uh nghe bảo phụ huynh học sinh còn ko vào nổi trường =))

:| là sao ạ ? học sinh cũ về trg có làm sao đâu ạ :| :| mấy bác Kinh Bắc năm nay có ghê bằng năm ngoái đâu nhỉ :-?
anh Đức đầu 8 là già rùi :))

yeah:)) hôm trc anh vào trường thoải mái:)) còn đụng mặt security ở hành lang mà ko mặc đf:> đơn thôi:-"

Thế à :-ss
Hóa ra chúng nó chém gió lừa mình =((

Anh... mới 18 mà =((

Back
Bên trên