!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

Rouen em à, cách paris 1h đi train (phải nói vậy vì ít người biết Rouen :-<)

Ai học INSA chả biết :))
Mà cứ đến Pháp đi, biết ngay mà, gare nào của Paris chả có cái biển hiệu to đùng thông báo 1 ngày có mấy chục chuyến tàu đi Rouen =))
Mà ta đây tự hào vì biết cái mà thiên hạ không biết chứ ai vênh mặt vì không biết cái người khác biết như thế bao giờ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
t4 ngày 7-11-2007, hội ta có họp ko:) sorry ko đến đc:( xong việc thì đã 11 rưỡi:((

Tình hình là e vs cái MC định chuyển giao hết cho các e lớp dưới , bi h bọn e vừa bận :( vừa hok có time :(, cứ chuyển đổi linh tinh hết cả lên >.<, chả có ngày nào đc cả :(

Khổ thân :(
Các hội viên đã ra trường đâu rồi?:-w giúp đỡ các em đi kìa [-(

Lâu rồi chả có ai hoạt động gì cả :(
Chúc mừng năm mới :x
Nhớ bé Đậu quá :*

----------

Bé Đậu chuẩn bị thi Đh rồi đấy :"> Cố lên nhá :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Thay mặt Ban giám hiệu HVD chúc tất cả các pháp sư, phù thủy toàn thế giới pháp thuật và gia đình một năm mới không bao giờ phải dùng bùa Rennervate hay thuốc Mo-Xu, không cần thuốc Bổ Óc mà vẫn học giỏi,luôn tràn đầy Phúc Lạc Dược và Tình Dược, đồng thời đủ Galleons chất đầy trong ngân hàng Gringotts! :x:x>:D<Hép pi liu zia ^^
Ai cũng lười :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mọi người năm mới vui vẻ.
Em muốn dùng Tình dược quá cơ chứ;))
Mai Valentine mà ''độc cô cầu bại'' quá

Tình hình là cái hội của mình rất chi là............ :))
Năm nay thi sinh , sử :(( hu hu :(( tại sao lại thé nhỉ :(( sao cả đời TN của mình luôn gắn vs môn sinh thế nhỉ :((

Các em ngoan dạo này tình hình sao rồi? Bé Đậu còn tính sang Pháp nữa không thế?:-?
Hehe, bây giờ mới đọc bài viết về Valentine;)) Chị gia nhập hội độc cô rồi, chả có tình dược gì nữa hết á =))

:D Bloody Baron chào các em.
Lâu lâu mới ghé thăm đây, toàn nhân vật mới, 8-> ...nhớ 2 năm trước off những buổi đầu tiên của Hội Vịt đẹt quá.

Back
Bên trên