!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

ặc em thấy mấy bài gần đây toàn là "chủ nghĩa gia đình" hết à :p:p
mà T2 MC ko đi được, ba mẹ ko cho :(( :((

mặc dù đã lấy lí do rất hay nhg lí do mà ba mẹ ko cho đi là... lí do thiếu thuyết phục :|

mọi người đi vui ạ :D

Uhm thông báo lần cuối là mọi ng mang theo táo còn trang trí thì tự trang trí trước hoặc đến rồi mới trang trí cũng ko sao cả :D vui mà :D

Sau tiết cuối ngày T2 nhé ;) phòng học 306 11 Địa

thế tức là sao 12h chị nhở, roài, 12h 30 em đến :)) Nhưng mọi ng định tổ chức halloween àh :-s

8-} Đọc mãi đọc mãi cuối cùng cũng ra ý chính 8-} đúng là bậc thầy, ko cũng là huynh trưởng, xì pam vô đối :| trò là trò muốn bon chen nhưng chả bít bon chen kỉu j 8-}
Dù sao rất ủng hộ ý tưởng này. Đằng nào hôm đấy 1h cũng học, cho em xuống góp vui nhé:)>- Táo thì chỉ có cái hình táo quân bằng giấy thôi, mang đi chắc cũng chẳng hại ai ha :))

hị hị 8-}... hoành tráng =))...=.=" kiểu này chắc chỉ 2, 3 mống đi 8-} (có mình ;))
táo thì... 8-| mang đi càng nhiều càng tốt nhở 8-| em đến từ 7 rưỡi học thêm, xách theo cả túi táo thì có bị héo + dập ko nhở 8-|!!! :-j thôi kệ!!!

Hơ, chắc là 12h30 em lên được... 1h lại học rồi 8-}8-}
lên gặp chị hiệu trưởng và thầy Snape 8-}

ôi :( chán chị My thế :(
hôm nay cuối cùng có mỗi Mai Trang với em đến:|...
Halloween táo /:) ... :)|

Hẹn hò vui thật:))
Lần sau thì cạch nhé
Lý do thật hết sức đơn giản...quên:))
Vui thật đấy:))

:x chị My hứa zdồi nhá:)) nhớ đấy:)) khi nào có xiền nhớ khao em 1 bữa to đùng ;) nhá:)) để đền bù :))...

mừng nhất là tao đến mà ko thèm đi :))
mà thằng dớ nói dối nhá :D tao thấy mày đến ngồi buôn với con Thủy :p

Hiiiiiiii mọi người ;;) Hermy đi Cát bà về rùi nè ;;) Hallowen táo zui ko;;) sao có mỗi 2 người đi thui ah, chán thía......
Hermy chụp nhìu ảnh cực, đi chơi zui lắm ý :)) tổ chức Hallowen đi ra ngoài đường mọi người cứ nhìn như mấy bọn điên ý :)) đốt lửa trại , nướng ngô khoai, xem phim ma, đi xe đạp đôi, zui cực ý :))

Back
Bên trên