!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

mà thằng Dớ tự tổ chức thăm quan đi :))
tao thấy có rất nhiều địa chỉ đáng mơ ước mà trong tầm tay :))

Mấy ng xì pam vô duyên quá rồi đấy ^^

Thời kì này đang học đội tuyển nhiều quá, và sắp phải thi học kì, tuần sau thì lo vụ thăm quan, chưa chắc đc đi nhưng ít ra thì tận dụng cơ hội cuối để còn đi :( pa ma ko cho tiền thì đi xin bà :))

Hiện Gin đang giữ trong tay 1 tờ giấy làm theo kiểu cổ, tức là trông cũ cũ rách nát ý :D

Đó là phần thưởng cho Nhà nào giành đc nhiều điểm nhất trong tháng 11 này ^^

Cách kiếm điểm rất đơn giản, mỗi ng tự làm một bài luận nho nhỏ thôi, khoảng 10-15 dòng tối thiểu ^^ nhiều hơn thế ko sao hết ^^ dĩ nhiên là về chủ đề này:

Thế giới phù thủy trong con mắt của bạn.

^^

Bài này hiệu trưởng cũng sẽ tham gia viết bài :)) còn về chấm điếm thì thang điểm 10, chi tiết sẽ thông báo chi tiết cho các bạn sau ;)

Cuối tuần vui vẻ nhé :*

em cũng muốn làm :D nhg chủ nhiệm có đc phép ko ạ ?:-/ :-/

Mấy ng xì pam vô duyên quá rồi đấy ^^

Thời kì này đang học đội tuyển nhiều quá, và sắp phải thi học kì, tuần sau thì lo vụ thăm quan, chưa chắc đc đi nhưng ít ra thì tận dụng cơ hội cuối để còn đi :( pa ma ko cho tiền thì đi xin bà :))

Hiện Gin đang giữ trong tay 1 tờ giấy làm theo kiểu cổ, tức là trông cũ cũ rách nát ý :D

Đó là phần thưởng cho Nhà nào giành đc nhiều điểm nhất trong tháng 11 này ^^

Cách kiếm điểm rất đơn giản, mỗi ng tự làm một bài luận nho nhỏ thôi, khoảng 10-15 dòng tối thiểu ^^ nhiều hơn thế ko sao hết ^^ dĩ nhiên là về chủ đề này:

Thế giới phù thủy trong con mắt của bạn.

^^

Bài này hiệu trưởng cũng sẽ tham gia viết bài :)) còn về chấm điếm thì thang điểm 10, chi tiết sẽ thông báo chi tiết cho các bạn sau ;)

Cuối tuần vui vẻ nhé :*

BẢn đồ của đạo tặc hả chị ???:)) :))

Hờ hờ nó ko có chữ nào, mà e có thề cả trăm cả ngàn lần e là đồ vô tik sự nó cũng chả hiện chữ nào lên, trừ phi e vẽ bậy lên ^^

Đề bài lần này tất cả đều có thể làm và chấm điểm thì hiệu trưởng chấm cho chủ nhiệm, chủ nhiệm và hiệu trường cùng chấm cho các bài thành viên ^^. Bài hiệu trưởng đành để ... chiêm ngưỡng thôi vậy :))

Chị quên ^^ phần thưởng như thế này, đây là phần thưởng cho cá nhân:

- 1 giải nhất: tờ giấy chị bảo
- 1 giải nhì: huy hiệu HP
- 1 giải 3: poster HP

Còn tập thể thì dành cho nhà nào được điểm cao nhất và nhiều ng làm bài nhất ^^ cái này bí mật nói sau ;)

Ừa, để Cn nhà Rav giữ cái bản đồ đạo tặc ;;)
Hic hic, chị My ui, bi h đang học đội tuyển căng thằng chắc em chả có thời gian để làm bài đâu :( đành đi tìm gặp các thành viên nhà Rav phải hăng hái lên mới đc ;)) quyết lấy bản đồ đạo tặc ;;) hi hi

Hic hic, chị My ui, bi h đang học đội tuyển căng thằng chắc em chả có thời gian để làm bài đâu :( đành đi tìm gặp các thành viên nhà Rav phải hăng hái lên mới đc ;)) quyết lấy bản đồ đạo tặc ;;) hi hi
:( lần này em chịu ko tham gia được:|... bận học :((
chị cố gắng nhá;) 8-|

hi hi, ủng hộ c bằng cách ko làm bài cho nhà Huff :p

^^ ( con em vô, nóa rủ em vô )
cộng hòa xã hội chủ nghĩa vịt ngan
độc lập tự do , hạnh phúc
ĐƠN XIN GIA NHẬP HVĐ
sau đây là chi tiết : ^^
1.c
2.b
3.a
4.b
5.b
6.a
7.a
8.c
9.b( cái này hỏi mọi người chứ sao hỏi em nhể, em tự nhận thía này keke)
10. có 8591 người trả lời giống em.^^
giới thịu bản thân : " trông mày lúc nào cũng cười được " _ lũ bạn mới quen
" từ khi ngồi cạnh chị em cười thêm gấp n lần " _ Bàn fo' Trà ^~^
chấm hít ^~^ !!!

Back
Bên trên