!!!Welcome to Hột Vịt Đẹt's Ams Club!!!

Lại được đi rùi ;;) Hôm wa trưởng ban phụ huynh gọi điện :D Vợ, chiều nay rỗi, hết tiết 4 đến trường:D cho chồng mượn máy ảnh :D rùi chồng khao ;;)

khao bằng tiền của v à /:) nghỉ đi :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Tối nay chị sẽ chấm bài rồi post điểm lên :D các cn chuẩn bị tổng kết điểm rồi đưa cho chị nhé ;)

Như thế này nhé, mọi ng mang táo bình thường đi, càng nhiều càng tốt, rồi đến đấy sẽ có đồ cho mọi ng trang trí và vui chơi với những quả táo :))

Nói trc là vui lắm đấy, ai đi phí ráng chịu ;;)

@a Hải: Lần sau lại khao em tiếp nhá, có khi anh tốt với em em lại lấy thêm vợ nữa :x

@vợ: trym nhợn ít thôi /:) đã ko khao ng ta ăn thì thôi lại còn /:) lượn mới long kon

V đã viết:
khao bằng tiền của v à /:) nghỉ đi :-<
Cái giề, đùa , đc chồng khao mà còn nghi , thế thì thui nhá [-x chồng dỗi rùi [-x

Mọi người đi ăn táo nhớ để phần táo cho Hermy nhá :( chán wa ko đc đi với mọi người :((
MY đã viết:
có khi anh tốt với em em lại lấy thêm vợ nữa
My nhá, chị nên nhớ đấy là vợ em[-x tưởng hôm nay mi em là em chịu đâu đấy[-x còn lâu nhá, ít ra phải cả 2 bên chứ ;;) :))
Đùa Boss cứ ngồi đấy mà chim nhợn, hôm nay hay hôm wa /:)

Tối nay chị sẽ chấm bài rồi post điểm lên :D các cn chuẩn bị tổng kết điểm rồi đưa cho chị nhé ;)

Như thế này nhé, mọi ng mang táo bình thường đi, càng nhiều càng tốt, rồi đến đấy sẽ có đồ cho mọi ng trang trí và vui chơi với những quả táo :))

Nói trc là vui lắm đấy, ai đi phí ráng chịu ;;)

@a Hải: Lần sau lại khao em tiếp nhá, có khi anh tốt với em em lại lấy thêm vợ nữa :x

@vợ: trym nhợn ít thôi /:) đã ko khao ng ta ăn thì thôi lại còn /:) lượn mới long kon

hẹ hẹ vợ chồng j` cũng cần bay nhảy chứ :)) mà sao chiều nay Boss nh` $$ mà ko em nào ra cà chè cà khoai :p tiếc thế cơ chứ :p

Vậy có khoảng bao nhiêu người đi Halloween táo vậy ạ? Em thấy T2 hình như trường mình cũng tổ chức Halloween hay sao ấy, chủ trì là 1 bạn lớp 10 Hóa 2...

Cái đó chị ko biết :)) chỉ biết bọn mình tổ chức cho HVD thôi :)) ai ko đi phí của lắm :))

@vợ: phí thế :(( ko chịu đâu :(( thế T2 vợ đến trg khao đi ;;) :*

@chồng: ông đc lắm, 2 cuộc gọi nhỡ đấy, lúc cần ko thấy mặt

@hermy: lày nhá tôi mi mình cô thôi còn j` ;;)

@Ginnie: ít ra thì cũng cả 2 bên chứ;;)
HU HU, :(:)(( ko dc đi Hallowen rùi, chán wa :(( chắc vui lắm nhỉ :(( dù sao mình cũng đc tổ chức Hallowen trên bãi biển ;;)

Phương Linh ah ;;) em nhà chị đúng ko;;) ko cần ghi đâu, đến Hallowen luôn;;) nhà Rav vắng CN;;) chị giao trọng trách cao cả, huynh trưởng cho em;;) oki :p

8-} ối jời ơi.. thế chị ko đi thật àh:|??
ở raven hết ng` zdồi hay shao mà chị lại bảo em :-ss

Đùa, người ta tin tưởng em thế mà em nỡ, đc rùi, cô ko làm tui cho người khác làm :p

thế là thế nào /:)...
thứ 2 tiết năm chứ j`:-/ mang táo đến chứ j` ;;) táo ko thôi á ?? có fải trang trí j` trên táo ko :-/

Back
Bên trên