Về già bạn sẽ làm gì?????????????????

đi thì đi với 1 bà thui, sống với 5 bà trên đời thế mà chưa đủ khổ hả, không xuống đây lại thành ma chơi , nhìn cái avatar của muội đi thì biết

Nguyen Quang Minh đã viết:
oài, mình sẽ sống lâu một chút để chết đi nằm chung với 5 bà vợ :))
:)) Đúng roài , mơ thấy có 5 bà vợ nằm cùng .

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
đi thì đi với 1 bà thui, sống với 5 bà trên đời thế mà chưa đủ khổ hả, không xuống đây lại thành ma chơi , nhìn cái avatar của muội đi thì biết
Có 5 bà thì tội gì phải đi với mỗi một bà? (chưa kể là dưới ấy mà có em nào xinh xinh còn lấy luôn ấy chứ)

5 bà chơi trên này chưa chán hả, xuống kia cẩn thận bị quản, không đi được với em nào đâu

mấy bạn sao mà lo sớm thế - chuẩn bị trước cả việc hậu sự cơ à !!?
oài về già oải nhỉ - có lẽ bây h nên chăm uống sữa giàu canxi để về già ko bị loãng xương !!!

Lớn lên sẽ làm mẹ của những nhóc mang họ P... (hông biết là họ gì). :D
Thế thui, còn già hơn nữa thì tính tiếp!

Về già sẽ nghĩ xem nên đặt tên cho chau mìn là gì .

về già sẽ yêu ông chồng mình hơn..........sẽ rủ ông ý về quê trồng rau với mình...

Ngô Thu Phương đã viết:
Có 5 bà thì tội gì phải đi với mỗi một bà? (chưa kể là dưới ấy mà có em nào xinh xinh còn lấy luôn ấy chứ)

tham vãi! chưa chắc là đã gặp em nào xinh đâu mà có khi bị đầy xuống DV cũng nên ........có mà ôm quỷ xứ!

về già mìn sẽ yêu vợ mìn hơn .... rủ bà ý lên núi bổ củi với mìn :))
(đú theo bà Phương )

Trần Hải Phương đã viết:
Ngô Thu Phương đã viết:

tham vãi! chưa chắc là đã gặp em nào xinh đâu mà có khi bị đầy xuống DV cũng nên ........có mà ôm quỷ xứ!
Quỷ xứ cũng có lắm đứa xinh lém!

Ông Khánh xuống đấy mấy lần rồi mà biết rõ thế .

To Phương : Đúng hơn là nhứng đứa xinh đều là quỷ sứ . :D

Đoàn Duy đã viết:
Ông Khánh xuống đấy mấy lần rồi mà biết rõ thế .
Biết cái gì thế?
To Hoa: hehehe, chỉ có mày hiểu tao! À , nhưng cũng có những đứa không được xinh cho lắm vẫn là quỷ sứ đấy!

Mọi người ơi , lại quay về chủ đề chính đi , nhưng mà nói về tuổi già thì quá nhiều rồi , giả sử bây giờ về già có nghĩa là già thêm khoảng chục tuổi nữa , tức là đã ra trường và đến tuổi đi làm thì mọi người sẽ làm gì ?

Tất nhiên là sẽ đi kiếm việc làm, mua nhà và tách ra khỏi bố mẹ, nếu chưa có người yêu thì tức là ế và phải nhanh chóng đi tìm, có rồi thì tính tiếp chuyện sau này

Thế thì bạn định làm ăn bao nhiêu năm để đủ tiền mua nhà và không phải dựa dẫm vào bố mẹ nữa , bao nhiêu thời gian để kiếm được tình yêu trong vài tháng và bao lâu sau thì có thể phụng dưỡng được cha mẹ già cả đây , bao giờ xây dựng một gia đình êm ấm rồi bàn tiếp " về già bạn sẽ làm gì ???????? "

Đừng phí phạm thời gian nghĩ trước mấy chục năm thế chứ , tốt nhất là mọi người nên xách định mình sẽ làm gì ngày mai , ngày kia , tuần tới để cho tuổi trẻ của chúng ta không bị chìm trong những suy nghĩ như các ông bà lão .

Khi đã thành cụ kỵ cả rồi thì tất nhiên là sẽ tìm 1 công việc nhẹ nhàng nào đó để làm :rolleyes: , vừa đỡ buồn, vừa ko bị gọi là ăn bám con cháu :D ( nhưng đấy là nghĩa vụ của chúng nó chứ nhỉ :-? ). Rồi sống thanh thản đến lúc về vườn, thế thui :)>-!!

Back
Bên trên