Về già bạn sẽ làm gì?????????????????

xem 2 con Phê với con Lùn nó buôn kìa , ngứa mắt vật
thế mà đ? chất lượng vẫn còn 10 nguyên :( bất công

Hic! đáng tiếc là 1/3 còn lại cũng không hoàn toàn để xài! Một nửa của chỗ đó để tìm người chấp nhận cùng khoái cảm với mình, 1/4 chỗ đó để chuẩn bị "địa điểm". Rốt cuộc chỉ còn lại 1/12. --> Quá ít!

tốp đê , giới trẻ bệnh hoạn quá , bắt nguồn từ con Ngô Phương , topic này del đi đc rôi đấy

Tao thấy chả có gì bệnh hoạn, đó chỉ là vấn đề khoa học về thần kinh và những xúc cảm sinh lý của con người, chỉ có người bệnh hoạn mới nghĩ nó bệnh hoạn

Mọi người quay lại chủ đề chính được rồi đấy !
Như me đây này , về già ( nghĩa là sau khi đạt được những điều mình cần đạt được và lo xong cho con cháu ) sẽ đi du lịch hoặc mua một ngôi nhà ở ngoại thành an dưỡng tuổi già , rồi lập nên một nhóm gọi là những người bảo thủ để cùng chuyện trò về cuộc sống ...

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Như me đây này , về già ( nghĩa là sau khi đạt được những điều mình cần đạt được và lo xong cho con cháu ) sẽ đi du lịch hoặc mua một ngôi nhà ở ngoại thành an dưỡng tuổi già , rồi lập nên một nhóm gọi là những người bảo thủ để cùng chuyện trò về cuộc sống ...
bảo thủ-->cổ hủ-->trì trệ!

Ngô Thu Phương đã viết:
Phạm Trí Hiếu đã viết:
Không phải lúc nào cũng thế , thường thì những người già thường có nhiều kinh nghiệm hơn song ko phải lúc nào cũng là lớp người tiến bộ nhất .
Như con Thu , bạn của cậu ấy , chẳng bảo thủ là gì ( nhiều lúc bướng ko chịu được ( ngồi cạnh nó nhiều lúc chỉ muốn tát cho vài cái xem còn bướng ko ) ) :))

Như con Thu , bạn của cậu ấy , chẳng bảo thủ là gì ( nhiều lúc bướng ko chịu được ( ngồi cạnh nó nhiều lúc chỉ muốn tát cho vài cái xem còn bướng ko ) )
thoải mái làm việc , có gì cứ bảo " thằng Cường 10 Tin bảo tao làm thế " :)):)):))

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Ngô Thu Phương đã viết:
Phạm Trí Hiếu đã viết:
Không phải lúc nào cũng thế , thường thì những người già thường có nhiều kinh nghiệm hơn song ko phải lúc nào cũng là lớp người tiến bộ nhất .
Như con Thu , bạn của cậu ấy , chẳng bảo thủ là gì ( nhiều lúc bướng ko chịu được ( ngồi cạnh nó nhiều lúc chỉ muốn tát cho vài cái xem còn bướng ko ) ) :))
Nó có bảo thủ đâu, nó ngoan mà, rất hiền. Chắc là tại cậu bảo thủ, cổ hủ còn nó thì tân tiến quá nên thế!

Về già thì nghỉ ngơi cho khỏe, vui vầy cùng con cháu, thế là sướng nhất rùi.
Mà hình như cụ ông hay ra đi trước cụ bà đúng ko?

Tất nhiên là phải có gì để hưởng thụ thì mới hưởng thụ được chứ , chứ làm bao nhiêu tiêu bấy nhiêu thì về già chỉ có làm ăn mày thôi .

về già, nếu mà ông lão nhà mình chết trước, sẽ đi tìm lại mối tình đầu của mình để ôn lại thời trai trẻ

:))
nếu mối tình đầu của sư phụ cũng ẹo roài thì sao :-/

thì chết luôn để xuống với cả hai người, có hai ông chồng chả sướng hơn ah

Thế bi h là sướng nhất Hương ạ,bao nhiu chồng thế này chả hơn à?

mày không biết câu " bồ có giá trị hơn chồng" ah

oài, mình sẽ sống lâu một chút để chết đi nằm chung với 5 bà vợ :))

Back
Bên trên