vé máy bay về VN

Cao Xuân Hiếu
(vietbio)

Mọi ng có số đt hoặc địa chỉ website nào mua vé máy bay về VN từ Đức k? cho tôi 1 list để khảo giá với.

Anh Hiếu tìm đc vé chưa ạ? Anh thử xem trang www.traveloverland.de xem. Với cả anh Hoàng Anh có hãng gì ở studentenwerk karlsruhe í nhỉ?

Anh mua được rồi, cám ơn em Vân nhiều. Không biết HAO ở Đức có ai nhà gần sân bay cho tôi làm phiền ngủ nhờ 1 đêm (14/4) rồi sáng hôm sau đi sớm được k nhỉ? Xin cám ơn trước.

Ko chia sẻ chỗ mua à ông anh ^^ mua vé máy bay về VN thì em biết 3 đại lý người Việt:
1. Berlin: 030 54398870 website www.vdt-berlin.de
2. Leipzig: 034 19095002
3. Darmstadt: 06151 1360836
Cá nhân em thấy chỗ Berlin làm nhanh nhất, chuyên nghiệp.

okay, đêm 14 anh có ở Ffm. Chú Hiếu liên lạc với anh qua YIM, nick là huyanh.

em thấy có cái trò vé rẻ 480€ tất cả inkl tax..
(cái này em thấy từ hồi tháng 3, đến bây giờ vẫn có giá trị, và còn tiếp tục có giá trị đến hết tháng 12 ặc ặc... đi Thai Airway)

Dresden - FFM - Hanoi 20Kg + 7,5
Hanoi - FFM - Dresden 30Kg + 7,5

Còn vé tết năm sau - tháng 2 thì là 550€ All inkl.

Chỉnh sửa lần cuối:
Giữa tháng 9 anh cũng có ý định về VN, vé máy bay rẻ thế ở đâu thế, chú giới thiệu cho anh xem

Anh và HA đang chờ tin chú Việt Anh....reply nhé...danke

Em ơi, chị cũng chờ tin em.... Tháng 8 chị cũng có kế hoạch về. Vé đâu mà rẻ thế em;)

Híc, đến hôm nay mới nhớ ra cái topic này :p...
hehe
Mọi người xem cái file gửi kèm nhé. Em thấy đã có một số người về vn theo kiểu này rồi. Dân DD hè này về nhiều, và cũng đã gửi tiền cho công ty này rùi.

Có một chú ý, theo em được biết, thì sẽ nhận vé 2 tuần trước khi bay... :D... còn cụ thể vấn đề ra sao, mọi người có thể gọi điện thoại đến hỏi trực tiếp.

Đính kèm

• flugscheinbestellung_form.04.06_324.pdf
    36.1 KB · Xem: 26
Ơ em ơi, chị thấy người ta bảo là phải là thành viên hoặc "Freunde" của CTy Dược đấy thì mới được chứ nhỉ?
Mà nếu bay HN - Dức _ Hn thì có được không em? Hay là bắt buộc phải Đức - HN - Đức hả em? :D

Cái việc là thành viên của nó thì nó làm được hết :))... mấy người bạn của em đều nhận được xác nhận của bọn Thai roi, cũng chuẩn bị bay về VN hết cả lũ rồi... hix...

Mà cái này em nghĩ là ko có chuyện từ VN-Đức-VN đâu :D. Thường giá bay DE-VN-DE bao giờ cũng rẻ hơn VN-DE-VN 8-}

Sao chị gọi số đấy mãi mà chả được hả em? :(
Toàn vào Sprachbox thôi, mà đấy là số ĐT zuhause của ông ý à? Chị tưởng là số ĐT ở Büro??

Chả biết viết bây giờ có muộn không.
Cái vụ vé re rẻ đấy đổ bể rồi chị Hà ạ.
Cái lão thầu vé không chịu nhấc máy đâu.
Hôm trước còn tắt máy hoặc umleitung vào mailbox.

Ừ, cách đây 1 tháng gì đó, mãi chị mới gọi được thì ông ý bảo là hết hạn vé rẻ rồi...
Thôi thì đành phải mua ở đây vậy :D

xin thông báo chình thức, sau ngày 1.11.2006 toàn bộ khách đi Vnairlines đều phải đi Zug xuống Frankfurt để bay tiếp Frankfurt-Hà nội. hu hu hu
mi.a cái bon lutfhansa nó đơn phương hủy hợp đồng cung cấp dịch vụ tuyến nội địa, trước kia còn hợp đồng vnairlines chỉ phải trả khaong 37 euro cho một strecke ví dụ Berlin-Frk(M) giờ muốn đi phải lấy giá niêm yết (200 euro khứ hồi) 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: thêm vào đó còn một vấn đề mang tính chất sống còn là Lufthansa không cho mang quá 20 kg( quy định quốc tế của bay nội địa mà trước kia Lufthansa vẫn nhắm mắt cho khách bay vnairlines) và đồng thời không làm thủ tục check hàng từ berlin về hà nội, nghĩa là khách bay vnairlines đến Frk phải lấy hàng ra để check lại 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X:

Thảo nào, đợt Tết này mọi người về đều phải đi Zug:D. Cũng mệt đây:(

Tháng 2 tới mọi người có ai về không? Có chõ nào book re rẻ một tí không nhỉ?Nhưng rẻ quá như vụ Dresden thì cũng mệt lắm đấy.Có ai biết nội tình vụ đấy không? Nghe nói ối người chuyển tiền rồi mất luôn,khỏi đòi lại.Tiền mất mà còn ôm cục tức vào người nữa:( Năm nay vé tầm 700€ thì cũng định về thăm các cụ

Bạn em mua cuối tháng 10, về đầu tháng 2 mà đã 895€ (cả tiền Zug từ Hamburg), giá 700 e rằng hơi khó chị ạ:)

Back
Bên trên