UWC Scholarships 2008

hôm nay đi VYF gặp bạn Tú và bạn Hải. Mà nhìn đi nhìn lại bao nhiêu UWCers: chị Hạnh Dung, chị Đào Linh, (bạn Ngọc sướng nhá, suốt ngày đc chị Linh gọi là Bé Ngọc :X), hình như cả chị Minh Ngọc.

hôm nay tớ đi có buổi chiều nên cũng k tường thuật hết đc. Nói chung khá là vui, mọi ng chia sẻ nhiều, nghe bác Hữu ngọc nói chuyện hơi buồn ngủ (trưa k ngủ mà) nhưng khá hay vì bài nói của bác gần như 1 bài tóm tắt lịch sự, nó tạo cho bọn tớ cái nhìn rõ ràng hơn về Văn hóa Việt Nam (như đi ăn cưới xong, bẻ ngọn tre để xỉa răng -jusst kidding). Mọi người cũng rât cởi mở và sẵn sàng chia sẻ với nhau. Vui nhất là mấy màn team work :))Super Funny vì mọi người thể hiện ý tưởng qua tranh vẽ, sáng tạo cực kỳ

VYF là Viet Nam Youth Forum. Chị ở HN thì sáng 8h lên trường quốc tế ở đường (gì ấy nhở, tự nhiên quên :(( )để tham gia cùng cho vui

tự dưng lại tham gia cũng được sao :-?? mà dạo này chị ko dậy sớm được :))

tình hình là chị đang stuck với bài vở và cả vấn đề visa =)) thật là hài hước :-s:(=((

em đang dụ dỗ mà :)) quả này phải dụ chị Dzung nữa cho đủ bộ :p (trưởng ban Tổ chức mà lị )

=)) hôm nay bạn Hải mặc áo đẹp cực, tí em/tớ post cho mọi ng xem :))

photo.php

Chỉnh sửa lần cuối:
Phương : Dung post hẳn lên trên này bảo Phương tham gia, mà không chịu tham gia thì thôi, còn hỏi cái j? ??? >>> CÁU. hôm nay còn bàn bạc đúng về Biến đổi khí hậu, sở trường của bà, lại còn có khách mời của IPCC. Ở nhà thì học in ít thôi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
có khách mời của IPCC :eek: =((

thực tế là có học cái j đâu :)) toàn tối ngồi 1 tiếng nghĩ ngợi đánh máy lung tung rồi xóa xóa sửa sửa :)) chính xác có làm được cái j đâu =(( thực sự là chả hiểu cái EE này sẽ về đâu =(( như viết lý thuyết :((

mà sáng nào cũng 10h mới dậy thì đi đâu được :-??

---

:D em Hải trong cute :D em Hải đi đâu thế nhờ :-?? có phải Nordic ko :-/

dạo này mình rất là máu lên não chậm >_<

em Hiếu đi CA này
Em Hoàng, Huyền Anh đi Ý >_<
Em Trân đi UK
Em Tường Ngọc đi Ấn phải ko :-??
em Bích Ngọc đi CR

:-?? đúng ko nhỉ >__<

Chỉnh sửa lần cuối:
:))
Hem có, papa T hem phải nghệ sĩ nghệ xiếc gì cả. :D Nhưng mà hồi xưa, ông nội cũng biết ít nhiều, với lại khi còn trẻ ở quê, sau lại đi bộ đội, nên học được nhìu thứ.
;)) May thế, nên giờ mình học lỏm được cũng nhiều. ;;)

@Ngọc: Học chả bao giờ muộn cả. Nếu mà cậu bik nhạc lý cơ bản rồi thì càng tốt, học sẽ nhanh hơn. Còn không thì có sao, chưa bik thì ta bắt đầu học :D
Tớ giờ cũng bắt đầu học harmonica cơ mờ. Hix, mà thảm ghê, thổi cái này mệt phải bik, cứ hít ra thở vô, úi giài, thổi một xíu là thở hơn trâu thở :))

Chít toi mất thui, tại sao giờ này vẫn chưa có giấy tờ gì nhỉ :(( :-??

Off topic 1 tí:

Ở trên HN có cô Hoa gì đó dạy SAT giỏi phải k ạ? Hôm nay bạn em kể là gọi điện cho cô ấy xin học, giới thiệu là ở trường NT-HD, thế là cô ấy bảo "thế thì phải học giống bạn Phan Hiếu, đi đi về về 3 buổi/tuần rồi" 8-}

Thú thực em chưa động vào SAT hay TOEFL hay lên HN học tiếng bao h thế mà sao lại tam sao thất bản kinh dị thế này 8-}

Off topic 1 tí:

Ở trên HN có cô Hoa gì đó dạy SAT giỏi phải k ạ? Hôm nay bạn em kể là gọi điện cho cô ấy xin học, giới thiệu là ở trường NT-HD, thế là cô ấy bảo "thế thì phải học giống bạn Phan Hiếu, đi đi về về 3 buổi/tuần rồi" 8-}

Thú thực em chưa động vào SAT hay TOEFL hay lên HN học tiếng bao h thế mà sao lại tam sao thất bản kinh dị thế này 8-}

=)) sao lại thế :))

Tớ không hiểu nữa, hơi ngại một chút, từ trước đến giờ tớ vẫn nói với nó là tớ không biết gì về SAT và TOEFL cả và không thể giúp gì được nó về khoản này (nhưng mà sự thực là thế 8-> ). Thế mà tự dưng mọc đâu ra cái thông tin này từ chính miệng cô ấy. Hix. Ngại nhất mấy vụ hiểu lầm chuối nải thế này.

@ chị Phương: Cuối tháng 7 í ạ? Úi chài, sao mà lâu thế hả chị? Mà hồi năm ngoái chị nhận được giấy tờ lúc nào? Tại đến giờ e mới nhận có mỗi cái form 3 trang giấy. Chả có gì thêm cả. hix hix :((

chị chả nhớ đâu :-?? nhưng mà chị thấy chả lo lắm, vì cái Italian Embassy sau khi phỏng vấn chị thì 3 ngày sau là chị có visa :))
chị request lần 2 nó mới gửi sang đến đúng địa chỉ cơ :))

Back
Bên trên