UWC Scholarships 2008

Linh cố gắng theo gương Hải Anh đi ;)) thấy em triển vọng lắm ;))

@ Phương : có gì về Uwc sang năm thì vứt tôi nhé ;)) đi quảng cáo cho đàn em. Ít nhất không để bị như mình deadline qua rồi mới biết =))

chúc mừng bạn Hoàng nhé, đc học bổng VL rồi. Vừa đọc trên blog chị HA :X

thơm bạn cái =))

he he he he he he he he he he he

:x:x:x

NĂM TỚI SẼ CÓ 5 NGƯỜI VN :x yêu đời quá :x

ôi ôi , chúc mừng Hoàng nhé , chúc mừng chúc mừng , sung sướng quá đi mất , vui mừng cho UWC VN có 10 người , hoan hô :)

Càng phải đợi lâu càng sung sướng :))

Phương sướng quá thể đáng đấy. Sao mãi chưa về thế, đang đợi mãi xem béo lên thế nào :D (cho mình đỡ tủi hổ, năm ngoái béo 1 mình :D)

:)):)) sướng chứ :x he he he he he he he he

béo lên lắm rồi :( tăng 5, 6 cân thì phải :)) ah, Phương béo chưa về vì bận cái summer school bên này thôi :p

mà tình hình là chị Hải anh đang bảo là mọi người dự định tụ tập ở đâu thì lên kế hoạch đi, chị HA chỉ đi dự thôi đấy :))

Woa. Zui quá
Năm nay UWC VN có 9 thành viên luôn. Hihi
Chúc mừng tất cả hén. Cheer

----------

Hix. Vừa mail cho bên AC. Giờ mới có chút tin tức. Người ta bỉu là có delay trong gửi giấy tờ. HIx. phải kiên nhẫn chờ đợi.
Mọi người ai cũng lục tục lo giấy tờ cả ùi. Ngứa ngáy ghê. hix

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ờ lại vào bon chen rồi :D chúc mừng em Hoàng nhé. Mà Hoàng đâu rồi không thấy lên đây j cả :-?

co le ban Hoang chuyen Ly can cam on to.To noi rat thieng thi phai :)).
anw,congratz ban Hoang >:) :x
@ a Hung :Hinh nhu anh co biet mat em dau nhi :))

mà em Hoàng học TH nên chắc ko lên đây nhỉ :))

thôi ko sao, rồi sẽ gặp cả em HA và Hoàng :)) he he he. Bên này được cái thiếu zai, chị vừa đi khoe có primo 1 cái là loạn cả lũ bên này lên =))

Khoe thêm là đẹp zai nữa thì chắc loạn to chị ạ ;))

Đề nghị chị Phương bảo vệ bạn Hoàng lúc mới sang, không để tình trạng bị tranh cướp dữ dội dẫn đến xây xát nhá [-x

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

đẹp zai hay ko ko rõ :-?? zai bên này đẹp zai sẵn rồi... :-?? tình hình là chúng nó thik zai để có balance, rồi mấy cái party, prom, show nếu phải đi kiểu couple thì đủ người :-??

online nhờ nhà host tí ^__^ onl tối nay thôi, chào các bé, trưa mai đi Venice, chiều tối bay ^__^ sắp về VN rồi he he, đường có vẻ gian nan :( (2 tiếng bay tới Paris, chờ từ 10pm đến 12am thứ 2, bay tiếp khoảng hơn 10 tiếng về VN :() dưng mà cuối cùng là cũng về nhà rồi ^_^

un bacio ^__^ ci vediamo, primi nuovi :x, in "UWC gathering" (se possibile ^_^)
ciao ciao ^_^

a`, năm nay có tụ họp gặp gỡ j` ko ạh :D , mà tình hình là đã có kế hoạch j` chưa ạh :D

Các đàn em lên kế hoạch đi, chị hết thời UWC rồi, đến dự thôi rồi đi chơi với các em thôi, hí hí. Trước 13/7 là đẹp nha.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho em hỏi về cái language cho World Literature. Mình chọn là English hả chị/anh?

chị vừa về đến nhà :x

@ em Hải: :-? nếu em học english A1 thì đương nhiên WL là E rồi
mà kể cả học Vietnamese thì WL vẫn là đọc tácphaamr E thôi :( (ah trừ khi em có bản dịch :p)

chị P ơi , nếu học Self taught có được tự chọn WL ko ạh, nếu phải học tác phẩm chưa được dịch , học rồi kiểm tra thế nào hả chị , assignment kiểu j` ? :D
mà kể cả học A1 có dc chọn ko chị :D

Chỉnh sửa lần cuối:
World lit k đc tự lựa chọn em ạ, em sẽ được học khoảng 4 tác phẩm có thể viết world lit, sau đó em tự chọn ra 2 thôi.

học 6 chứ Dung nhỉ :-/ Phương béo phải học 6 này :)) nhưng mà vì phần cuối học toàn thơ nên cuối cùng là bây h phải học thêm 1 quyển Puskin nữa 8-}

chị nghĩ thường là được dịch hết rồi :-j có điều là mình có tìm thấy hay ko thôi em Ngọc ạ :-??

chị ơi thế nếu ko tìm thấy thì phải học bản tiếng nước ngoài ạh :D

Mà học là học phân tích hay thế nào ah :D

Back
Bên trên